หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ชัว ชัว ชัวว์  (อ่าน 3944 ครั้ง)

sleyer

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ชัว ชัว ชัวว์
« เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:30:32 »

จากที่เคยวิเคราะห์ไป ผมว่าเป็น นินจาดัดแปลงตัวเองแน่นอนครับ(แบบโอโรจิมารุ) มีความสามารถของหลายคน หลายเนตร

ชัว ชัว ชัว ไม่กลัวแหก!!!   *great*

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ชัว ชัว ชัวว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:43:37 »
ครับอาจจะเป็นไปได้หมด ที่เหลือก็แค่รอเฉลยครับอิอิ
ผมก็คิดเหมือนกัน อาจจะเป็นโอบิโตะแต่เป็นมนุษย์แปลงรุ่นแรกของเรื่องก็ได้ อิอิ
ตราบใดที่ยังไม่รู้ความจริงทุกคนมีคิดได้หมดครับ
เอ้า จขกท. เรามาหน้าแหกพร้อมกัน  *hoho*
หาเรื่องหรา

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:51:57 »
หมาย เลข 21 ต่อจากดอกเตอร์เกโร่ใช่ไม  *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:02:20 »
 *haha* *haha* *haha*

เอาฮาไป อย่าไปคิดมากเรื่องโทบิ รอคำตอบมาหลายปีและ อีกไม่กี่ตอนมันก็เฉลยแล้ว
อดทนไว้...

ปล.ที่บอกอีกไม่กี่ตอนเพราะตอนนี้หน้ากากโทบิแตกตอนต่อไปคงตัดฉากไปคนอื่นแน่เลย
อิอิ *great*
หาเรื่องหรา