หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้มั้ง ว่ามันคือใคร ???  (อ่าน 10945 ครั้ง)

panuwatsexy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เครียดหนัก กินนมบูด
ใครรู้มั้ง ว่ามันคือใคร ???
« เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:06:02 »

เปิดนารูโตะใน youtube เจอไอ้นี้ตลอด *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: ใครรู้มั้ง ว่ามันคือใคร ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:08:24 »
มันคือโฮตาคุฝรั่งอ้วนที่ชอบสปอยการ์ตูนครับ *haha* *haha* *haha*

panuwatsexy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เครียดหนัก กินนมบูด
Re: ใครรู้มั้ง ว่ามันคือใคร ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:10:52 »
มันคือโฮตาคุฝรั่งอ้วนที่ชอบสปอยการ์ตูนครับ *haha* *haha* *haha*

ไอ้นี้ขึ้นมาทีไรเสียอารมตลอด *dead* *dead* *dead*

chainoi

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:19:57 »
ถ้าเปิดหน้ากากโทบิมาเป็นหน้าอีนี่ก็ไม่ต้องตกใจนะครับ อาจารย์อาจจะวาดให้คล้ายๆเพื่อเป็นเกียจให้มันครับ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:33:39 »
แหม..  มันความสุขของเขา

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 14:48:30 »
เก็บมันซะ  *attack*
หาเรื่องหรา

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 20:37:01 »
โคตรเกลียดแม่งเลยไอ้เนี่ย !!
ชอบมีรูปมาล่อตาล่อใจเรา พอคลิ๊กไป แม่งเอ้ยยยยย  ย ย ยย

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 20:39:01 »
55 ตามนั้นคับ เป็นตาซังคัก  *attack*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 22:56:40 »
มันคือ ลูกของไอลุงขาย ราเมง ครับ

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

chainoi

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 23:00:56 »
โคตรเกลียดแม่งเลยไอ้เนี่ย !!
ชอบมีรูปมาล่อตาล่อใจเรา พอคลิ๊กไป แม่งเอ้ยยยยย  ย ย ยย
เออ จริงๆครับ แล้วหน้าอย่างนี้โผล่มาเป็นใครก็ตกใจ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 23:04:29 »
หน้าตาหลอนโคตร ยังกะยักษ์ *great* *shock*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 03:25:55 »
แล้วมันก็จะมี ไอ่หรั่งอีกคนครับ หัวออกทองๆผอมๆ ไอ่2หน่อนิผมเคยไปเม้นด่ามันใน youtube ว่า Fuc_ you แล้วนะ แต่มัน reply กลับมาว่า Thank you กูละเครียดเลย  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:36:04 »
แล้วมันก็จะมี ไอ่หรั่งอีกคนครับ หัวออกทองๆผอมๆ ไอ่2หน่อนิผมเคยไปเม้นด่ามันใน youtube ว่า Fuc_ you แล้วนะ แต่มัน reply กลับมาว่า Thank you กูละเครียดเลย  *disappoint*
ฮร่าๆๆๆๆ ม่าน อุสาไปด่าเค้า อีก นะครับ
แต่ยังงั้น เระ ผมอยาก จะด่ามันเหมือน กัน พูด แม่ม เป็น รถไฟเลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:57:46 »
*disappoint* *disappoint* *disappoint*โดนไปที ว่าจะดูนารูโตะ กลายเป็น ไอ้ตัวนี้เสยเลย ยังเคือง มัน กะ ไอ้หัวทอง แล้ว ก็ไอ้หัวดำอีกคนนึง เซงเป็ด *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *้ั์uppercut*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:07:18 »
นึกว่ามีผมคนเดียวที่เกลียดมันซะอีก  *disappoint*
็HeyYoo