Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (20/24) > >>

Mnamwa zx:

1 ก่อนอื่น ก็ ไว้ อาลัย ให้ ท่าน เฮฟ ละกัน (เพาลงซักนิดนะท่าน เฮฟ เดว วมต. แกเบื่อ แล้วจะไม่หนุกหนานเอานะครับ)
2 ชอบ นิยาม ศัพท์ เกรียนละม่อม ของ คุณ ไอเดอะสตอ มากเลยครับ ปรบมือให้เลย *number1*
3 อย่า ซีเรียส กับการใช้ภาษาเขียนที่ ไม่เหน หน้าตาคนพูด ให้มากนะครับ (สำหรับทุกคนเด้อหล่า)

chinjung:

--- อ้างจาก: Mnamwa zx ที่ อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 20:40:44 ---1 ก่อนอื่น ก็ ไว้ อาลัย ให้ ท่าน เฮฟ ละกัน (เพาลงซักนิดนะท่าน เฮฟ เดว วมต. แกเบื่อ แล้วจะไม่หนุกหนานเอานะครับ)
2 ชอบ นิยาม ศัพท์ เกรียนละม่อม ของ คุณ ไอเดอะสตอ มากเลยครับ ปรบมือให้เลย *number1*
3 อย่า ซีเรียส กับการใช้ภาษาเขียนที่ ไม่เหน หน้าตาคนพูด ให้มากนะครับ (สำหรับทุกคนเด้อหล่า)

--- End quote ---

ผมติดตามบอร์ดนี้มาได้ซักระยะ

คำว่า  "เกรียนโดยละม่อม"  ถูกบัญญัติและใช้งานอย่างเป็นทางการในบอร์ดนี้เป็นครั้งแรกโดย  บุคคลในประวัติศาสตร์

ชื่อ ท่าน เฮฟ นั่นเอง   เป็นคำตอบสุดท้ายครับ !!  *attack* *attack*

เพิ่มเติม

ซึ่งคำคำนี้ได้ถือกำเนิดขึ้นจากการที่คุณเฮฟได้รับแรงบันดาลใจจากบุคคลซึ่งเป็นคู่อริคนหนึ่ง(จากหลายๆคน ^^') 

แต่บุคคลผู้นี้มีวิธีการพูดซึ่งไม่มีแม้แต่คำหยาบคายแม้แต่คำเดียว  และข้าพเจ้าก็ไม่แน่ใจนักว่า  ไปกระตุกต่อมท่านเฮฟเพราะเหตุใด

แต่ที่สำคัญ  บุคคลผู้นี้ถือได้ว่าเป็นกำลังสำคัญ(และอาจเป็นบุคคลเดียว(วงเล็บอีกที(ในโลก)))ในการหนุนหลังเพื่อให้โฮคาเงะรุ่น 1 ได้รับการเลือกตั้งให้เป็นโทบิ  แม้ว่านโยบายหาเสียงจะไม่ได้รับการยอมรับจากประชาชน(เลย)  และแพ้การเลือกตั้งมานับครั้งไม่ถ้วน

แต่เค้าผู้นี้ก็มีความเพียร  พยายามและตั้งใจจริง  ที่จะให้โฮคาเงะรุ่น1 ได้รับตำแหน่งโทบิให้ได้

แต่ในที่สุดชื่อของเค้าก็หายไปจากวงการ  *้ั์pray* *้ั์pray* *้ั์pray*

และไม่รู้ว่าตอนนี้ได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็นชื่อใด  ซึ่งอาจกำลังสอดแนมหาช่วงโอกาส

เพื่อรอการกลับมามีบทบาทในการผลักดัน(ยัดเยียด)ให้รุ่น1 เป็นโทบิต่อไป

ซึ่งคุณอาจก็รู้ว่าเค้า คือใคร   *hoho* *hoho*

คุยด้วยคน:

evga ของเนี๊ยบจริงๆ  *number1*

chinjung:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 22:04:05 ---ไม่เข้าใจเลย *rip* *rip* มันเกิดอะไรขึ้นวะ

--- End quote ---

เย้ยย  ตัวจิงเป่าเนี่ย  555+

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

คนที่คิดว่า เป็นรุ่นหนื่ง มีแต่คุณ เจย์ เจย์  *love*(ขอโทษน่ะครับ ที่พาดพิง แต่ไม่เห็นนานแล้วจริงๆ)

แต่ตอนนี้เค้าหายไปไหนอ่ะ *bath2*ไปแช่น้ำร้อนที่ญี่ปุ่นอ่ะป่าว *้ั์petulant*

คุณกัสจังก็ไม่ค่อยเห็นเลยเดียวนี้ คนเก่าแก่หายไปไหนกันหมดเนีย

หน้า: << < (20/24) > >>

Go to full version