Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (19/24) > >>

windyzero:

ถ้าจะเทียบราคาากับค่ายอื่นๆ

Gigabyte จะถูกกว่าค่ายอื่นนิดหน่อยเพราะหน้าตาอันแสนขี้เหร่และออกแบบไม่เนี้ยบเหมือนชาวบ้านเขา

แต่ก็นะ รีบใช้ ก็ทนๆใช้ไป *haha*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 15:37:53 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:57:05 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:33:13 ---เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

ตัวนี้หล่อสุด *great*

--- End quote ---

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

ค่าย จีนแดงจากบ้านหม้อใช่มั้ยครับ  *haha*

Radeon ครับท่าน กรรมจริง เปลี่ยนจากบ้านหม้อ เป็นตีหม้อ แทนได้ปะครับ

เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

witthawat7:

ไม่ได้เข้ามาดู2วัน โดนไปอีกแร้วเหรอคัฟ คุนเฮฟ *shock* *shock*
แต่มู้ไว้อาลัยก้อยังมีมาม่านะ *dead* *dead*
ก้อคงจะไม่หิวกันแร้วนะคัฟ *attack* *attack* *attack

ฟิ้ววววววววววววววววววววววววววววว!!!! *unbear* *unbear*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ทำไม่ต้องเล่นหลายไอดีกันด้วย ของผมตัวเดี่ยวไม่เคยโดน

หรือ ว่าเคยโดนแต่ช่วงหนื่งไม่ได้เล่น เวลาโดนแบนเป็นแบบไหนอ่ะครับ บอกทีครับ

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *shock*

windyzero:

ใจจริงอยากได้เจ้านี่มากกว่า หล่อที่สุดในรุ่นแล้ว *dead*

หน้า: << < (19/24) > >>

Go to full version