หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยุติเรื่องโทบิดีกว่า..เจอกันตอนเฉลย ^^ กระแสแรงจริงช่วงนี้เหมือนโดนพับสนามบุก.  (อ่าน 12965 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอ๊ จขกท นิมากไประวังผมสลักชื่อ ลง 3นินจาเสิ่นเจิน แห่ง sritown นะ  *haha*

ขนาด jay jay ผมยังชั่งคิดอยู่เลยว่าจาสลักชื่อ ลงไปดีมั้ย เพราะไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์

แต่กับ จขกท นิ จะเกรียนก็ยังไม่ใช่ แต่ถ้ามี feedback ต่อปากต่อคำ ด่าพ่อด่าแม่ ด่าเขาไอ่โง่ ไอ่งั่ง เหมือน 3นินจาเสิ่นเจิน ละก็ผมพร้อมที่จะเสียเวลา สลักชื่อท่านคนที่4 ลงหน้าผา แคว้น sritown  เพื่อให้ชาว sritown มา comment อย่างภาคภูมิใจ *attack*

เจย์ เจย์นี่สลักได้แล้วล่ะครับ
อ้าวสวัสดีท่านเฮฟ ไปเที่ยวไหนมาตั้งหลายวัน
ช่วยลาก จขกท ไปผนึกหน่อยย ฮาๆล้อเล้นเน้อ
ไม่ต้องลากชาวบ้านเค้าแล้ว คุณเฮฟเขาแพ้ภัยตัวเองโดนผนึกเองเรียบร้อยแล้ว   *haha* 

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เอ๊ จขกท นิมากไประวังผมสลักชื่อ ลง 3นินจาเสิ่นเจิน แห่ง sritown นะ  *haha*

ขนาด jay jay ผมยังชั่งคิดอยู่เลยว่าจาสลักชื่อ ลงไปดีมั้ย เพราะไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์

แต่กับ จขกท นิ จะเกรียนก็ยังไม่ใช่ แต่ถ้ามี feedback ต่อปากต่อคำ ด่าพ่อด่าแม่ ด่าเขาไอ่โง่ ไอ่งั่ง เหมือน 3นินจาเสิ่นเจิน ละก็ผมพร้อมที่จะเสียเวลา สลักชื่อท่านคนที่4 ลงหน้าผา แคว้น sritown  เพื่อให้ชาว sritown มา comment อย่างภาคภูมิใจ *attack*

เจย์ เจย์นี่สลักได้แล้วล่ะครับ
อ้าวสวัสดีท่านเฮฟ ไปเที่ยวไหนมาตั้งหลายวัน
ช่วยลาก จขกท ไปผนึกหน่อยย ฮาๆล้อเล้นเน้อ
ไม่ต้องลากชาวบ้านเค้าแล้ว คุณเฮฟเขาแพ้ภัยตัวเองโดนผนึกเองเรียบร้อยแล้ว   *haha*
คงจะโดนอิซานามิแล้วล่ะ เห็นโผล่มาแล้วก็หายไปอีก

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

prince_fenris

• *
    • punzas.net
พอเฉลยออกมาเป็นใครผมก็ไม่ซีเรียส จะเดาถูกหรือเดาผิดก็ไม่เป็นไร
เดาผิดมันก็คือผิด ไม่เสียหายอะไร อย่างน้อยคนในบอร์ดก็รู้ว่าเราหน้าแหก
เพราะเดาเรื่อง โทบิ เป็นใครไม่ถูก
ถ้าเดาถูกก็คือถูก มันไม่ได้อะไรหรอก นอกจากความดีใจว่าเดาถูก
*้ั์drinktea*

อันนี้จริง ผิด หรือ ถูก มันไม่ใช่ประเดน *love*

เสน่ห์ของกาตูนหลายๆเรื่องมันก็อยู่ตรงนี้แหละ ได้ลุ้น ได้เดา ได้ตื่นเต้น ได้ติดตาม ถ้าเดาถูกตลอด แล้วเสน่ห์ของการ์ตูนมันจะอยู่ตรงไหน  *dontknow* *dontknow*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผมมีเนตรพิเศษนะ ผนึกได้ยากหน่อย...

แค่ร่ายคาถา อภิโถ่ อิภิถัง กะละมังโป๊ะชึ่ง ชึ่ง เท่านี้เบิดเนตรได้แล้ว

ใจเย็นครับพี่น้อง คำว่า "เราจะได้รู้กัน" มันก็เหมือนกันกาตูนนั้นละ เดาได้หลายความหมาย คิดได้หลายแบบ บางทีผมอาจจะไม่ได้ให้ความหมายที่ชวนทะเลาะก็ได้ บางคนคิดว่าแมร่งมาจัดหนักอะไรทำนองนี้ สื่อให้เหมือนกาตูน มันก็เหมือนกันนั้นละ เพราะผมคือคนเขียนและผมก็คือคนเปลี่ยนความคิดนั้นได้ ^^.... จบข่าว  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 11:34:09 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov