หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ ผม ก้อไม่อยากจะเชื่ออยู่เหมือนกัน ว่าโทบิจะเปนโอบิโตะ  (อ่าน 4330 ครั้ง)

[email protected]

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
พูดตรงๆ ว่าผิดหวังอยู่เหมือนกันคัฟ แต่หลักฐาน 80% มันชี้ไปทางโอบิโตะไหนจะเรื่อง ที่เนตร เชื่อถึงกัน ไหนจะรู้จัก คาคาชิ พูดตรงๆ ผมเองก้อไม่คิดว่าจะเปนโอบิโตะนะคัฟ แต่มันยังไม่ เปิดหน้ากาก เปิดเผยความจริง ก้อเลย ยังมีความหวังนิดๆ ที่จะไม่ใช่มัน ทุกท่านมีความคิดเห็นยังไงมั่งคัฟ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
มีเนตรโอบิโตะ ก็ไม่ใช่ว่าจะเป็นโอบิโตะ 100% นิ 5555
แต่ก็ต้องลุ้นแหละครับ เพราะยังไม่เปิดหน้ากาก สักที
ถ้าเป็นโอบิโตะ ก็คงจะเปิดหน้ากาก ตั้งแต่ตอนนี้แล้วแหละมั้ง
เพราะถ้าบอกเป็นตาโอบิโตะขนาดนี้ ก็คงจะเฉลยแล้วแหละครับ ว่าโทบิคือใคร !

แต่นี่หน้ากากยังไม่เปิดเลย ยังต้องมีอะไรอีกแน่ เชื่อผม (ผมสั่นสู้ 55555)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
วันนี้ไปทุกระทู้ ที่เกื่ยวกับ โอบิโตะ

แบบชื่นมื่นมากไปหน่อย
*love*

iml3al3y

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อ. แกหลอก  *haha* *haha*