หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร  (อ่าน 5874 ครั้ง)

lumpoon

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร ทำไมใส่หมวกและก็กินวายด้วยนะ หมวกแบบนั้มันจะใช่หรือปล่าวนะ

หรือว่าตอนนี้ดราก้อนกำลังส่งคนมาช่วยอยู่นะ แอบลุ้นอยู่ลูฟี่คงดีใจหากเป็นซาโบจริงๆ *love* *love* *love* *love*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 12:58:20 »
ปกของตอนไหนลล่ะครับ *้ัdoubt*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

HATE

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • HATE HATE HATE
Re: สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 15:56:39 »
ปกของตอนไหนลล่ะครับ *้ัdoubt*
   ตอน676 ไงครับ
HATE HATE HATE

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 16:01:17 »
อ.คงมีปริศนาจ๊ะเอ๋แน่ๆ แต่ถ้าหากเป็นชาโบมันจะมาเร็วไปมั้ยหว่า

แต่เท่าที่ดูๆ ก็อาจจะมีความเป็นไปได้ว่าเป็นคนกินผลปิศาจสิงโตเข้าไป *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST