หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลยคำตอบ เกมส์เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 6 (และประกาศรายชื่อผู้ที่ตอบถูก)  (อ่าน 11014 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
คำตอบคือ ไม่ ครับ  *number1*

อ้างอิงโดย Naruto ตอนที่ 596

คำถามเมื่อสัปดาห์ที่ 6
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4262.0

ผู้ที่ตอบถูกคนแรกในสัปดาห์นี้(2คะแนน) และถูก กติกา ได้แก่ ท่าน spirit

และผู้ที่ตอบถูกคนที่เหลือ 9 ท่าน (1คะแนน)  ได้แก่ ท่าน.....

Monkey D. Jennei          iTheStore(เกะนิน)          Pop_เซียนซกมก
ghost7574                    KiraKylinTy               gedomazo(เกะนิน)
Num(เกะนิน)                              O(เกะนิน)                       Oni Me no Kyo

ขอแสดงความยินดีกับทั้งหมด 10 คนด้วยครับครับ  *number1*

*้ั์post2*ประกาศ ยศนินจาของผู้เข้าแข่งขัน
>>>> http://www.sritown.com/forum/index.php?action=post;msg=47372;topic=3906.0

ขอขอบคุณผู้ที่ร่วมสนุกกับเกมเซียน นารูโตะ ด้วยนะครับ  *้ั์respect*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 23:27:39 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เย้ได้ มาอีก 1คะแนนแล้ว

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
สัปดาห์นี้ เหงาๆ นุ๊ *้ัิalone*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
สัปดาห์นี้ เหงาๆ นุ๊ *้ัิalone*
ถ้าเหงาๆมาคุยกันได้นะ เราว่าง *hoho*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
หึๆๆฮ่าๆ แต้มแรกสินะ ฝันที่จะเป็น แสงอุษายังอีกไกล! *great*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• *
ถ้าเหงาๆมาคุยกันได้นะ เราว่าง *hoho*

เข้ามาเล่นเกม บ้างสินู๋มิ้น  *great* อยากให้คะแนนทุกๆคนอยู่แล้ว  *glad* เพียงแค่ตั้งใจอ่านกันดีๆ ตอบให้ถูก ถูกหลักวิธี แค่นี้เอง *disappoint*

mint1458

เข้ามาเล่นเกม บ้างสินู๋มิ้น  *great* อยากให้คะแนนทุกๆคนอยู่แล้ว  *glad* เพียงแค่ตั้งใจอ่านกันดีๆ ตอบให้ถูก ถูกหลักวิธี แค่นี้เอง *disappoint*
แล้วครั้งต่อไปจะมีเมื่อไหร่ ขอโทษนะที่ผ่านๆมาไม่ได้เล่นเลย *้ั์drinktea*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N

มีคนเป็นห่วงด้วย  น่าอิจฉาจัง  *great*

เลื่อนขั้นแล้ว แต่หนทางอีกยาวไกล   ไม่อยากเป็นคาเงะแต่เป็นโอโรจิได้ไหม    *dontknow*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
จัดปายกับ 1 คะแนนแรกของเรา ^^  *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
งานนี้อีกยาวไกลน้อก่าจะเลื่อนขั้นอีก

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *

แล้วครั้งต่อไปจะมีเมื่อไหร่ ขอโทษนะที่ผ่านๆมาไม่ได้เล่นเลย *้ั์drinktea*

อันนี้เป็นความลับครับ

sattkon

• *
ผมตอบผิด ฮร่าๆๆๆ จำกันได้นะ

*้ัunexplain* ID ไปอีกละ  *haha*

งั้นผมขอคิดชื่อต่อไปให้คุณเลย โอโรชิ มาร็อค   *number1* เข้ากับคุณดี เพราะ ผนึกไม่ตายซักที *haha*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
เอ้!!!เค้าเป็นเกะนินแล้วเด้ *้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

mint1458

เอ้!!!เค้าเป็นเกะนินแล้วเด้ *้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone*
รีบๆเป็นโฮคาเงะเลยสิ *hoho*

sattkon

• *
รีบๆเป็นโฮคาเงะเลยสิ *hoho*

ตอบคนแรก สัปดาห์นี้ ก็เป็น จูนิน แล้ว *great*