หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คะแนนเป็นของเรา หน้ากากไม่แตก เรื่องหน้าหูแล้วคาถามิติเชื่อมถึงกันกับโทบิเอาแล้ว  (อ่าน 4009 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
 *haha* *haha* *haha* *haha*  ถูกแล้ว เรา 1 คะแนน เป็น เกะนินละ.. *number1*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 18:04:12 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
หึๆอย่างที่ตอบว่า ไม่
แต่ก็นะ หน้ากากไม่แตก แต่ เสื้อขาด!!! *great*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ตอนนี้เริ่มมีประเด็กมาหน้าหูแล้วว่า เนตรคาคาชิ กับโทบิ มันเชื่อมถึงกันได้ เอาแล้ว..............หรือจะเป็น โอบิโตะ 555555+

ผมยืนยันไม่ใชหรอก ^^ *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ตอนนี้เริ่มมีประเด็กมาหน้าหูแล้วว่า เนตรคาคาชิ กับโทบิ มันเชื่อมถึงกันได้ เอาแล้ว..............หรือจะเป็น โอบิโตะ 555555+

ผมยืนยันไม่ใชหรอก ^^ *number1*
อาจจะไม่ใช่โอบิโตะ แต่อาจเป็นเนตรของโอบิโตะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ