หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ท่านคิดว่า ใช่ หรือ ไม่

ใช่
5 (29.4%)
ไม่
12 (70.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

ปิดการโหวต: อา. 06 ม.ค. 2013 เวลา 06:17:44

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 6 (แนวเดิม)  (อ่าน 16901 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ได้งั้นจัดให้
เฮ้อ !!!!!
เคแล้วเนาะ !! *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 16:27:59 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ตอบ ไม่
เอาไปตั้วเป้งๆเลย ป่าวประชดนะเนี่ย !! *haha* *haha* *haha*

งะ  *้ัิbored* อ่าน กฎก่อนก็ดีนะครับ ตอบ2 กะรทู้ไม่ได้ครับ ได้แต่กลับไปแก้คำตอบเดิม จะแก้เป็น1000ครั้งก็ได้ครับ แต่ขอให้ก่อนก่อนกระทู้ จะlock  *้ั์post2*

กฎกติกา
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3573.msg43637#msg43637

ปล.ความจริงผมก็อยากให้ ผู้เล่นเกม ตอบตัวใหญ่ แบบนี้นะครับ เพราะเวลาตอบขอให้เป็นทางการหน่อย เคาะเว้นอีกซักบรรทัดนึง ค่อยพิมพ์เล่นหรืออะไรก็ได้ครับ ดูอย่างคุณ Pop_เซียนซกมก กับ คุณKiraKylinTy เป็นตัวอย่างก็ดีนะครับ
เพื่อเป็นการ ง่าย ต่อผมในการนับคะแนนด้วยเถอะครับ  *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 16:31:19 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ตอบ ไม่ ครับ
เพราะอาจารย์แกคงไม่รีบแห้ะ !!

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ตอบ ไม่
เอาไปตั้วเป้งๆเลย ป่าวประชดนะเนี่ย !! *haha* *haha* *haha*

งะ  *้ัิbored* อ่าน กฎก่อนก็ดีนะครับ ตอบ2 กะรทู้ไม่ได้ครับ ได้แต่กลับไปแก้คำตอบเดิม จะแก้เป็น1000ครั้งก็ได้ครับ แต่ขอให้ก่อนก่อนกระทู้ จะlock  *้ั์post2*

กฎกติกา
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3573.msg43637#msg43637

ปล.ความจริงผมก็อยากให้ ผู้เล่นเกม ตอบตัวใหญ่ แบบนี้นะครับ เพราะเวลาตอบขอให้เป็นทางการหน่อย เคาะเว้นอีกซักบรรทัดนึง ค่อยพิมพ์เล่นหรืออะไรก็ได้ครับ ดูอย่างคุณ Pop_เซียนซกมก กับ คุณKiraKylinTy เป็นตัวอย่างก็ดีนะครับ
เพื่อเป็นการ ง่าย ต่อผมในการนับคะแนนด้วยเถอะครับ  *glad*

ฮ่าา งานนี้ อีก ยาว ฮาดี

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ตอบ ไม่                        ก้อได้ครับคำถามมันคลุมเครือ
^^^^^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 17:40:04 โดย Num »

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
ตอบ ใช่ครับๆๆ
^^^^^^
หมายถึงร้าวแค่นิดเดียวก้อเอาใช่ไหม

ผมขยายคำถามแล้วนะครับ เพื่อให้เข้าใจง่ายยิ่งขึ้น  *้ั์post2*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
ตอบ ใช่    มันควรจะแตกได้แล้ว  ไม่งั้นมันจะยืดเยื้อเวอร์  อาจจะแตกตอนจบตอนไรงี้   ..แตกเถอะได้โปรด  *dead*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ตอบ   ไม่   (เดาเอา)  *haha*

แต่ผมกลัวจะเจอตอนตัดบทไปหาเกะที่กำลังรู้เงื่อนงำแล้วหน้ากากโทบีร้าวพอดีน่ะสิ  *rip*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไม่ใช่แน่นอนครับ เพราะ อาจารย์น่าจะเล่าพร้อมๆกันในคร้ังเดียวว่าโทบิเองคือใคร(โอโรเล่าให้ซาสึเกะฟัง และทีมโต๊ะจัดการโทบิ) ตอนถัดไปน่าจะตัดบทไปที่โอโรครับแล้วร้อยเรียงเชื่อมโยงว่าโทบิเกี่ยวกับเรื่องนี้ยังไงก่อน  ในขณะที่โอโรเล่าเกะฟังโทบิก็ต่อสู้กับโต๊ะอยู่แล้วหน้ากากแตก คือเกะกะโต๊ะรู้พร้อมๆกัน  [/font

sattkon

• *
*disappoint* สรุป จะตอบ ไม่ใช่ = ไม่ นะครับ ผมจะได้อนุโลม ให้

เพราะผมไม่อยากเจอคำตอบ ไม่....ใช่ หรือ ผมตอบ ไม่ใช่ อย่างงั้นนะ อืม...แต่ผมตอบ ใช่ อย่างงี้ไม่เอานะครับ  *disappoint*

แล้วเอา คำตอบขึ้นมาก่อนนะครับ ไม่ใช่ตอบอยู่กลางข้อความนู้น กว่าผมจะได้ให้คะแนนแต่ละผมต้องนั่งอ่านข้อความยาว 3-4 บรรทัดกว่าจะได้คำตอบ  *dead*

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
ไม่ ครับผมกว่าจะแตกก็ตอนที่ 600 แหละม้างง  *disappoint*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
ตอบ ใช่

อาทิตย์นี้ หน้ากากของโทบิจะหล่นลงมากับพื้นแน่ๆ แต่เรายังไม่เห็นหน้า  *attack* *attack*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ตอบ ไม่ ครับ ผมว่าโทบิมันไม่อ่อนขนาดให้นารูโตะ คาคาชิ และ ไก ลูบคมได้ในแค่ตอนสองตอนหรอกครับ *great* *great*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

vitamilk16

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่ใช่  *dontknow*

tumcivicguza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • ก็กุร็อค
ใช่ มันร้าวแล้วหน้ากากหน้าจะแตก ไม่ก็มันเปิดให้ดูเลย หน้ากากร้าว แล้วจะใส่ทำใหม