หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319791 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 10:17:23 »
หน้า 17 แล้วครับพี่

*้ั์shock2* แก้วไวน์แตก บะโถ่ ช่วยเนี่ยนหน่อยบ่อได๋ก๋า

ก็ได้ครับพี่ *damage*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 14:07:08 »
เราอ่านารูโตะ มาก็ตั้งหลายปีถ้าใครสงสัยถามเราได้นะ *attack*

งั้นผมขอถามหน่อยสิครับ ฮ๋าๆ

แบบว่าคาใจมากเลย หลังจานารูโตะถูกผนึกเก้าหาง แล้วบักโตะโตมาจนอายุ 13 ได้ไงครับ 555+ *haha*

คาคาชิ ลูกหนวดขาว

ลูซ่า เอลซี่

อ.มูซาชิ แห่ง นารูโตะ

ต่อไปใครอีกดีครับ
  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 14:53:05 »
เราอ่านารูโตะ มาก็ตั้งหลายปีถ้าใครสงสัยถามเราได้นะ *attack*

แบบว่าคาใจมากเลย หลังจานารูโตะถูกผนึกเก้าหาง แล้วบักโตะโตมาจนอายุ 13 ได้ไงครับ 555+ *haha*

*haha*

*haha* *haha* *haha*อย่าลืม ซาราบี้........ ซิ คุณ sattkon ก่อนกลับมาตอบ ผมว่า ใช้ภาษาไทย ให้เหมือนเด็ก ป.1 เขียนส่งอาจารย์ให้ได้ก่อนก็ดีนะครับ เพราะตั้งใจเขียนให้มันถูกแต่มันผิดก็รับได้ แต่ไอ้ตั้งใจเขียนผิดนี่ภาษาไทยมันวิบัตินะครับ คุณผงชูรส อีกอย่าง F4 ก็บอกอยู่ในกฎการใช้บอร์ดใช้ภาษาวิบัติมิสิทธิ์โดนแบนนะครับ ว่างๆคุณผงชูรสไปอ่านกฎการใช้บอร์ดมั่งก็ดีนะครับ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 15:23:02 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• *
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 15:13:01 »

*haha*

*haha* *haha* *haha*อย่าลืม ซาราบี้........ ซิ คุณ sattkon ก่อนกลับมาตอบ ผมว่า ใช้ภาษาไทย ให้เหมือนเด็ก ป.1 เขียนส่งอาจารย์ให้ได้ก่อนก็ดีนะครับ เพราะตัวใจเขียนให้มันถูกแต่มันผิดก็รับได้ แต่ไอ้ตั้งใจเขียนผิดนี่ภาษาไทยมันวิบัตินะครับ คุณผงชูรส อีกอย่าง F4 ก็บอกอยู่ในกฎการใช้บอร์ดใช้ภาษาวิบัติมิสิทธิ์โดนแบนนะครับ ว่างๆคุณผงชูรสไปอ่านกฎการใช้บอร์ดมั่งก็ดีนะครับ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

ภาษามันไม่ได้วิบัติหรอก ออกจะเกรด A ด้วยซ้ำ แต่ความจำสงสัยคงเกรด F  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 17:45:43 »
นินจาสาวยังอยู่หรือเปล่าครับบ  *glad*  *love*
ยังอยู่ *haha* *haha*

หน้า16 แล้ว และก็บรรยกาศชั่งเป็นใจ ที่เหลือแค่เรา2คน  *้ัิinlove*  *hoho*
นั่นสินะ *love* ยศโจนินแล้ว *haha*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 01:49:38 »
18หน้าแล้วไกลมากเลย! *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 09:36:37 »
ไหนว่ากระทู้สาวไงคะ ทำไมมีแต่ผู้ชายคุยกัน  *hoho*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:36:11 »
ไหนว่ากระทู้สาวไงคะ ทำไมมีแต่ผู้ชายคุยกัน  *hoho*

จะคิดว่าป๋มเป็นน้องสาวซักคนก็ได้นะครับ แต่ขออยู่ใกล้ๆเธอก็พอ  *great* ......  *hoho*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:39:55 »
นินจาสาวยังอยู่หรือเปล่าครับบ  *glad*  *love*

หน้า16 แล้ว และก็บรรยกาศชั่งเป็นใจ ที่เหลือแค่เรา2คน  *้ัิinlove*  *hoho*
นั่นสินะ *love* ยศโจนินแล้ว *haha*

ถ้าเปรียบตอนนี้เราคงเป็น คาคาชิ กับ ริน ใช่มั้ย  *love* ไม่ใช่ โอบิโตะ นะ "เพราะนายปล่อยให้รินตาย คาคาชิ "   *rip*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 18:05:02 »

ถ้าเปรียบตอนนี้เราคงเป็น คาคาชิ กับ ริน ใช่มั้ย  *love* ไม่ใช่ โอบิโตะ นะ "เพราะนายปล่อยให้รินตาย คาคาชิ "   *rip*
ค่า *love* *love* *love*

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:03:10 »
คุเรไนตอนนี้อยู่ไหนแล้วอ่ะค่ะ

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:10:25 »
คงคลอดแล้วมั้งครับ *้ั์post2*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 16:28:45 »

อยู่ในใจผมครับ  *้ั์post2* ทั้ง คุณเบนซ์ ด้วย  *hoho*

อูมามิ เซนจู่

• *
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:37:45 »
แนะจขกท ไปหาเมียซะจบ *haha*
...............

Uchiha Mei

• *
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 12:34:04 »

จะคิดว่าป๋มเป็นน้องสาวซักคนก็ได้นะครับ แต่ขออยู่ใกล้ๆเธอก็พอ  *great* ......  *hoho*

เจ้าชู้นะเนี่ย แซวดะเลย อิๆ