หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319813 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:02:10 »
เอ่อนี่มันกระทู้อะไรกันเนี่ย อ่านแล้วฮาอ่ะ เจอ แต่ กระปู๋ ซัก 3-4 หน้าได้ พี่เจนคนนี้ คนเดี๋ยวกับคนที่ทำการ์ตูนตอนที่ 7 นั่นรึป่าว

เค้าพี่สาวแกก็ไม่แก่น้า แค่ 30 เอง พี่สาวเค้า 35 ยังอ่านอยู่เลย(ก็เป็นเจ้าของร้านเช่าการ์ตูน) เป็นเค้าโดนเรียกแบบนั้นโกรธตายเลย อิๆ

อืมๆตามหัวกระทู้แล้วกันค่ะ Mei (เรียก เหมย ก็ได้) ส่วนสูง รูปร่างหรอไม่บอกได้มะ

ชอบ อ่านวันพีช นารุโตะ แองเจิลฮาร์ท(พี่สาวพาอ่าน)

ตัวละคร ที่ชอบในเรื่อง ก็ ซาซึเกะ กับ อิทาจิ แล้วก็ มาดาระ(โหดเกิ้น!!)

ถ้าตัวละครที่อยากเป็น ก็คงมิสึคาเงะมั้งคะ หรือ สึนาเดะ ดูจะเก่งสุด อิๆ

ถ้าเลือกสกิล หรือ ความสามารถ ได้ คงเป็น เอาทั้งหมดของมาดาระ อ่ะ ตำนานนี่เนาะ

ชอบ อ่านการ์ตูน นิยาย ดูทีวี มั้ง

แต่สนุกมากกระทู้นี้ มีแต่ผู้ชายหื่นๆ 555
ผู้ชายก็เป็นงี้แหละ *hoho* *hoho*
ได้ที ตามน้ำ เลยนะ ท่าน mint อืมๆๆๆ *้ัิalone* *้ัิalone*
หรือไม่จริง *haha*
ไม่จิงเลย  *pround* *pround* *pround* *pround*

แต่บางทีผมก็จริงจ้าาา  *้ั์block*
อันนี้ผมเชื่อครับเชื่อแบบไม่ต้องสงสัย *haha* *haha*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:03:14 »
เพราะเธอสามสิบ สามสิบกำลังแจ๋ว........... *lulla*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:05:38 »
เพราะเธอสามสิบ สามสิบกำลังแจ๋ว........... *lulla*
30 นี้ใครเหรอ  *้ัdoubt*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:35:48 »
เอ่อนี่มันกระทู้อะไรกันเนี่ย อ่านแล้วฮาอ่ะ เจอ แต่ กระปู๋ ซัก 3-4 หน้าได้ พี่เจนคนนี้ คนเดี๋ยวกับคนที่ทำการ์ตูนตอนที่ 7 นั่นรึป่าว

เค้าพี่สาวแกก็ไม่แก่น้า แค่ 30 เอง พี่สาวเค้า 35 ยังอ่านอยู่เลย(ก็เป็นเจ้าของร้านเช่าการ์ตูน) เป็นเค้าโดนเรียกแบบนั้นโกรธตายเลย อิๆ

อืมๆตามหัวกระทู้แล้วกันค่ะ Mei (เรียก เหมย ก็ได้) ส่วนสูง รูปร่างหรอไม่บอกได้มะ

ชอบ อ่านวันพีช นารุโตะ แองเจิลฮาร์ท(พี่สาวพาอ่าน)

ตัวละคร ที่ชอบในเรื่อง ก็ ซาซึเกะ กับ อิทาจิ แล้วก็ มาดาระ(โหดเกิ้น!!)

ถ้าตัวละครที่อยากเป็น ก็คงมิสึคาเงะมั้งคะ หรือ สึนาเดะ ดูจะเก่งสุด อิๆ

ถ้าเลือกสกิล หรือ ความสามารถ ได้ คงเป็น เอาทั้งหมดของมาดาระ อ่ะ ตำนานนี่เนาะ

ชอบ อ่านการ์ตูน นิยาย ดูทีวี มั้ง

แต่สนุกมากกระทู้นี้ มีแต่ผู้ชายหื่นๆ 555
ผู้ชายก็เป็นงี้แหละ *hoho* *hoho*
ได้ที ตามน้ำ เลยนะ ท่าน mint อืมๆๆๆ *้ัิalone* *้ัิalone*
หรือไม่จริง *haha*
ไม่จิงเลย  *pround* *pround* *pround* *pround*

แต่บางทีผมก็จริงจ้าาา  *้ั์block*
อันนี้ผมเชื่อครับเชื่อแบบไม่ต้องสงสัย *haha* *haha*

ถูกต้องนะคร้าบบบบบ *pround* *้ั์block* *pround*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:27:57 »
ไม่ต้องแปลกใจ หรอก ค่าป ท่านนี้ เป็น ผู้ที่หน้ากลัว ที่สุดเพราะจะพาเรือเรา ไปสู่ทะเลอันไกลโพ้นนนนนนนนนน *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *rip* *rip*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:27:41 »
ไม่ต้องแปลกใจ หรอก ค่าป ท่านนี้ เป็น ผู้ที่หน้ากลัว ที่สุดเพราะจะพาเรือเรา ไปสู่ทะเลอันไกลโพ้นนนนนนนนนน *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *rip* *rip*
อ๋อ เหรอ *attack*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:59:23 »
เดี๋ยวเจ๊แกมาเห็นก็วีนแตกงอนตุ๊ปป่อง หายไปอีกหรอก  *disappoint*

เห้อ!! เห้อ!! น่าเบื่อซะจริงตกลงตูจาได้ อ่านดราก้อนบอลรสต้มยำนารูโตะปะเนี่ย *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #232 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 21:45:24 »
ช่วงนี้มีแต่ของแสลงของผู้หญิงทั้งนั้นเลย

ปล.  ใครเป็นผู้ที่น่ากลัวหว่า?

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:54:47 »

แหม๋ นู๋มิ้น อย่าว่าอย่างงั้นสิจ๊ะ  *glad*  นู๋มิ้น รู้ใจพี่ดีว่าพี่น่าไว้ใจที่สุดแล้ว  *hoho* ....... คุณเหมย จะลองพิสูจน์ก็ได้นะครับ *้ั์post2* ถ้า นู๋มิ้น เขาไม่หวง  *้ัิshy* (หลงตัวเองพอรึยัง?  *haha*)

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #234 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:58:19 »
อย่าเผลอนะ ไม่งั้นผมจับลงเรือกันหมดนี่เลยนะ *lulla*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 03:09:31 »
อย่าเผลอนะ ไม่งั้นผมจับลงเรือกันหมดนี่เลยนะ *lulla*

อ้าว แล้วนี่พวกเราไม่ได้อยู่บนเรือหรอ  *haha*

Num

• *
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 09:15:35 »

อ้าว แล้วนี่พวกเราไม่ได้อยู่บนเรือหรอ  *haha*
สงสัยเค้าน่าจะหมายถึงเรือที่ใหญ่ก่านี้นะครับ จะได้มีเหยื่อ เห้ย!!! มีคน เยอะๆนะครับ

O

• *
« ตอบกลับ #237 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:43:14 »

ผมขอเสนอ   เรื่อลำนี้ *haha* *haha*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #238 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:46:49 »
โอ้ น้ออ ตั้งแต่เนิ่นนานมาแล้วตอนนี้ยังขุด ได้ ถึง 16 หน้า แว้วว   *great*  *great*       

แต่ ก้อ ดี ที่มีผู้หญิงชอบผู้ชาย หื่น   *haha*  *haha*
็HeyYoo

windyzero

• *
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:55:23 »
มือใหม่ต้องลำนี้ก่อนนะครับ ชำนาญแล้วจะพาลงลำใหญ่ๆ *bath2*