หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319870 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #195 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:04:16 »
ถ้าไม่มี มู้นี้เราคงไม่รู้จัก 4นินจาสาว สุดสวยแน่นอน *love*  *great*

และก็ไม่รู้ว่า1ใน4 มีน้องแล้วว  *glad*

ย้ำจังเลย นะ *disappoint*

ไม่ทราบว่า คุณพ่อของน้องดูแลเธอดีรึเปล่าครับ  *้ั์post2*.......... *hoho*
คุณเจนมีน้องแล้วหรอ   *shock* *shock*

ความลับซุปตา  *haha*  *haha*  *hoho*
โอ้ววววววววว แบบนี้นี้ เองว่าทำไม ผมพูดถึง อายุ 30+ เจ๊แก ถึง ฟิวขาด
แสดงว่าไปสะกิด ดดนความจิงอย่างจัง
อืมมมมมมมมมมมมมมม
ปล งานนี้เรียกว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ป้าได้เลย นะเนี่ยๆ อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ล่อเล่นนะคร้าบบ เรียก ท่านนะแหละดีแล้วเนอะ)

*้ั์uppercut* ใครป้า ตอบ ไม่ดีตาย *้bloodpool* 30 แล้วไง  *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *้ั์uppercut*
อืมมมมมมมมมมม
ไม่ป้าก้ ได้ แบบให้เกียรติ หน่อย ก้อคุณพี่ เระกัน << หากเรียกแบบนี้ ท่าน Monkey D Jennei คง อมยิ้ม แน่เลย งั้นเรียก คุณ พี่เระกัน(พี่ของแม่ พี่+ของแม่
=ป้า)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:12:13 »
การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม ครั้งต่อไปนิ ทีมอื่นๆคงต้องเกรงใจผู้อวุโสอย่างทีม1 กันเป็นแถว  *haha*  ขนาดกรรมการยังเกรงใจเลย  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #197 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:23 »
ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #198 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:19:49 »
ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

*shock* *shock* *shock* *shock*

อย่างอลสิครับ คุณเจน ผมยังไม่เคยเรียก คุณเจน ว่าป้าเลยนะ  *dead*  แต่คุณ เจน เปลี่ยนavatar ก็ดีนะครับ เพราะถ้าเจอนารูโตะ มะหร่ายโดนเรียกป้าแน่ๆ  *haha*

ปล.ผมชอบ avatar ที่เป็น แฮนค็อก อะ *้ั์petulant*
ปล2.นิน ทุกคน คุณเขา งอลละนะ *้ัิfootball*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #199 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:27:23 »
ตู ว่า ละ !!! *haha*

อ้าว กรรมเลย แล้วจะได้อ่านการ์ตูน ยำๆ ไมเนี่ย  *shock*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:36:21 »
อืมมมมมมมมม งานนี้ข้าน้อย ขออภัยยย อืมมมมมมมมมมมม
ปล (เรียกข้าน้อย ว่าหลาน ข้าน้อยไม่เห็นจะโมโหอะไรเลยอ่าไม่เชื่อ ท่าน Monkey D Jennei ลองเรียกดูนะ)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: อ. 21 ส.ค. 2012 เวลา 12:03:30 »
อืมมมมมมมมม งานนี้ข้าน้อย ขออภัยยย อืมมมมมมมมมมมม
ปล (เรียกข้าน้อย ว่าหลาน ข้าน้อยไม่เห็นจะโมโหอะไรเลยอ่าไม่เชื่อ ท่าน Monkey D Jennei ลองเรียกดูนะ)

ผมว่าแม่หญิงเจนแกคงไม่โกรธหรอกครับ แค่งอนแบบผู้หญิงๆ เดี๋ยว 2-3 วัน ก็โผล่มา(ไม่แน่อาจจะแอบๆอ่านอยู่)
แต่สรุป พวกเราอด อ่าน ยำๆ 3 อาทิตย์งั้นซิ
ก็จริงอ่ะนะ เราหยอกเจ๊แกขำๆ ถ้าเรื่องอื่นคงไม่ งอน แต่เรื่อง อายุกับผู้หญิงนี่ล้อไม่ได้ ไม่เชื่อก็ลองไปเล่นกับแฟนดูก็ได้ครับ ได้เจอสไตล์นี้ไปหลายวันเลยครับ 555 แต่จริงๆ เค้าก็เป็นพี่เราแค่ 10 ปี + (เพราะส่วนใหญ่ ในบอร์ดนี้ ก็ 15+ ถึง 30 -*- ของผมปีเดียวเอง 29 TT-TT) ไปเล่นแบบนั้นกะเจ๊ก็มีสกิตใจนิดๆล่ะ 555

ปล.เจ๊เจน กลับ มาเถอะ ครับ ผมอยากอ่านยำๆ (ว่าแต่บอร์ดเป็นอะไร ผมพึ่งเข้าได้มะกี๊เอง)
เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 23:27:32 »

อ่าว?  อย่างนี้นารุโตะ ver. เกรียนก็ขาดตอนนานนนนนนน   *shock*  ม่ายยยยยยยยยยย *rip*

ยิ่งอยากให้พี่ Jennei เอาตอนโทบีหน้ากากแตกมา Remake เป็นเวอร์ชั่นนี้ล่ะก็คงจะสนุกน่าดู  *number1*  แต่แบนตัวเอง 3 อาทิตย์ก็อดดูเรื่องฮา ๆ ของพี่ล่ะสิ *glad*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
« ตอบกลับ #203 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 20:19:35 »
คิดถึง คุณเจน แฮนค็อก ของเราจังเลย *glad* นู๋มิ้น ด้วย *love* คุณเบนซ์ ด้วยย *hoho* คุณเมย์ ก็ไม่ลืม(หายไปเลย) *dead*

กลับมาเถิดนะคนดี คุณเจน คนสวย *้ัิshy*  *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #204 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 00:53:08 »
คิดถึง คุณเจน แฮนค็อก ของเราจังเลย *glad* นู๋มิ้น ด้วย *love* คุณเบนซ์ ด้วยย *hoho* คุณเมย์ ก็ไม่ลืม(หายไปเลย) *dead*

กลับมาเถิดนะคนดี คุณเจน คนสวย *้ัิshy*  *glad*

ตอนนี้นินจาสาวหายเรียบหมดกระทู้  ไปไหนกันหมดหว่า?

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 18:52:45 »

ตอนนี้นินจาสาวหายเรียบหมดกระทู้  ไปไหนกันหมดหว่า?
กลับมาแล้ว ขอโทษนะ เรียนหนักจนได้เล่นแค่ศุกร์เสาร์ *love*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #206 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 18:54:52 »
เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า สาวๆชอบให้ใช้คาถาอัญเชิญ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #207 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 19:01:08 »

กลับมาแล้ว ขอโทษนะ เรียนหนักจนได้เล่นแค่ศุกร์เสาร์ *love*

กลับมาแล้วเรอะ ฮร่าๆๆๆ
โดนแบนอีกแล้วเรอะ *shock*

nakin

• *
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 19:04:01 »
ง่ะ ดูน้ำเสียงแบ้วปรี๊ดดดจิงๆ เค้าขอโทดด *unbear*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 19:08:59 »
แลกวิชานินจากันเป็นว่าเล่น ไอ้เรานั่งจิบน้ำชากลางทะเลดีๆก็โดนดูดเข้ามิติไปกับเขาด้วย *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST