หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319894 ครั้ง)

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 23:39:23 »
ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*

เอ่อ   *shock* ผมกลัวว่า สาว ๆ ที่อ่านกระทู้นี้แล้วทำให้ไม่กล้าลงทะเบียนน่ะสิ *hoho*

เพราะกระทู้นี้มีแต่ เจี้ยว.... *shock* *shock* *shock*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 01:56:09 »
นิมันกระทู้ผม สาวๆหายไปหมดแ้ย้วววว  *้ั์petulant*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 08:09:00 »
กลายเป็น กระทู้สำหรับ นินจาสาว(มี...) ไปละ *shock* *shock* *shock*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 13:18:45 »
กลายเป็น กระทู้สำหรับ นินจาสาว(มี___) ไปละ *shock* *shock* *shock*

ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*

เอ่อ   *shock* ผมกลัวว่า สาว ๆ ที่อ่านกระทู้นี้แล้วทำให้ไม่กล้าลงทะเบียนน่ะสิ *hoho*

เพราะกระทู้นี้มีแต่ _____ *shock* *shock* *shock*

อ่านกี่ทีก็ฮาจริง ๆ

ปล.  แล้วใครเป็นคนเริ่มนำของสำหรับผู้ชายมาลงที่นี่หว่า?  *dontknow*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 01:46:43 »

ปล.  แล้วใครเป็นคนเริ่มนำของสำหรับผู้ชายมาลงที่นี่หว่า?  *dontknow*

ตา Pop_เซียนซกมก คนเดียวเลย *้ั์uppercut*

แจกกระ... พากันลงอ่าวเป็นว่าเล่น  *้wet*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 02:18:07 »

ตา Pop_เซียนซกมก คนเดียวเลย *้ั์uppercut*

แจกกระ... พากันลงอ่าวเป็นว่าเล่น  *้wet*

แถม____ยังทำให้เรือจมก่อนถึงฝั่งอีก (เพราะมันอยู่ในเรื่อเยอะจนน้ำหนักเกินทำให้เรือรับไม่ไหว ทั้ง หวาน หอม เหลือม เรืองแสง มาไง?)   แนะนำว่าให้ตั้งกระทู้ใหม่  แล้วตั้งเป็น "สำหรับนินจาสาว  เขตปลอดของ___" น่าจะง่ายกว่าครับ  *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 11:18:12 »
ยี๊ เอา ไป 3 คำ เจอ แต่ ... !!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*
หวาน หรอ ?? ไปทำน้ำเชื่อมหกใส่รึไง ระวังมดมันจะกัดเอาล่ะ ได้บวมกันไปข้างล่ะ *้ั์shock3*
หอม หรอ ?? เชอะ ไม่ได้อาบน้ำ ฉีดแต่ AXE สิท่า หอมมากๆ ระวังผู้ชายข้างๆ ต่อมเกย์แตก จับตุ๋ยเอาล่ะ *้ัunexplain*
เลื่อมทอง หรอ ?? อันนี้ ชัวป์ เลย พึ่งไปทะลวงตุ๋ยใครมาล่ะเนี่ย เหลืองมาเชียว 555 *disappoint*
อันนี้หนัก เลย สะท้อนแสงได้ เอาไปมัดรวมกะหลอดไฟล่อแมงปีกทองหรอ ระวังไฟมันจะช็อตเอาซะสูญพันธุ์ เอาล่ะ *้ั์uppercut*
เดี๋ยวจับไป โชว์งานวัดเสียให้หมดเลย

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 11:23:52 »
กระทู้เสื่อมแล้ว สินะ

iLunatic

• *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 11:30:15 »
ยี๊ เอา ไป 3 คำ เจอ แต่ ... !!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*
หวาน หรอ ?? ไปทำน้ำเชื่อมหกใส่รึไง ระวังมดมันจะกัดเอาล่ะ ได้บวมกันไปข้างล่ะ *้ั์shock3*
หอม หรอ ?? เชอะ ไม่ได้อาบน้ำ ฉีดแต่ AXE สิท่า หอมมากๆ ระวังผู้ชายข้างๆ ต่อมเกย์แตก จับตุ๋ยเอาล่ะ *้ัunexplain*
เลื่อมทอง หรอ ?? อันนี้ ชัวป์ เลย พึ่งไปทะลวงตุ๋ยใครมาล่ะเนี่ย เหลืองมาเชียว 555 *disappoint*
อันนี้หนัก เลย สะท้อนแสงได้ เอาไปมัดรวมกะหลอดไฟล่อแมงปีกทองหรอ ระวังไฟมันจะช็อตเอาซะสูญพันธุ์ เอาล่ะ *้ั์uppercut*
เดี๋ยวจับไป โชว์งานวัดเสียให้หมดเลย

*haha* จับไปโชว์งานวัดเลยเหรอ...ใครจะสู้ได้ล่ะทีนี้
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

Konata

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 17:03:49 »

*haha* จับไปโชว์งานวัดเลยเหรอ...ใครจะสู้ได้ล่ะทีนี้
คงได้เงินเยอะเลยเนอะ อิอิ

BenZica

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 18:29:50 »
BenZica

สูง 171 นน 48

ชอบซาสึเกะ  *love* *love*

ชอบนารุโตะ บลีช วันพีช แฟรี่เทลส์ รีบอร์น

ชอบฟังเพลง เต้น

ฝึกเนตรวงแหวนแล้วก็อปมันทุกวิชาเลย  *hoho* *hoho*

อยากเป็นซึนาเดะ ไม่ก็ซากุระ  *great* *great*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 19:10:26 »
BenZica

ชอบนารุโตะ บลีช วันพีช แฟรี่เทลส์ รีบอร์น

ฝึกเนตรวงแหวนแล้วก็อปมันทุกวิชาเลย  *hoho* *hoho*

อยากเป็นซึนาเดะ ไม่ก็ซากุระ  *great* *great*

ไม่น่าเชื่อยังมีนินจาสาววมาสมัคร  ทั้งที่ มันเต็มขนาดนี้ *hoho* แต่ก้อดีครับบ ยินดีต้อนรับครับบ (ขอแทนท่านsattkonหน่อยนะ  *hoho* อย่าว่าผมนะท่าน)  *great*
็HeyYoo

sattkon

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 02:29:22 »
BenZica

ขอชื่อเล่น อันแสนหวาน ของคุณผู้หญิง ด้วยนะครับ  *้ั์post2*

ปล.comment ชายหื่นในกระทู้อย่าไปถือสาเลยนะครับ  *pround* มีผม sattkon(แซ็ทก้อน) อยู่ทั้งคนไว้ใจได้เลยครับ  อ่าฮ้าาาา *้ั์post2*

BenZica

• *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 08:28:52 »
BenZica

ขอชื่อเล่น อันแสนหวาน ของคุณผู้หญิง ด้วยนะครับ  *้ั์post2*

ปล.comment ชายหื่นในกระทู้อย่าไปถือสาเลยนะครับ  *pround* มีผม sattkon(แซ็ทก้อน) อยู่ทั้งคนไว้ใจได้เลยครับ  อ่าฮ้าาาา *้ั์post2*

ชื่อเบนซิก้าไงค่ะ ^^

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 09:53:52 »
[

[/quote]
BenZica

แหะๆ เจ้าของกระทู้มีความสามารถพิเศษด้วยนะ หึๆ *attack* *attack*

...หวานน่ะ สู้ผมไม่ได้หรอก

ผมน่ะ  " ...เรืองแสง "  เชียวนะ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

สรุป กระทู้ลงทะเบียนนินจาสาว click เข้ามาเจอแต่กระ...หลากรส  *disappoint*

กระ...เรืองแสง พอเลยท่าน กัส พาสาวๆกลับอ่าวได้แล้ว

แต่ปล.ผมขอ...หอมนะ ...กำ ลืมตัว ลงเรือมาแล้ว  *glad*

อ่ะหยอกเล่น ไม่โกรธนะครับ  *haha* *haha* *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง