หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319809 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 23:14:52 »
ผมขอ สามคำสำหรับกระทู้นี้นะครับ

เจอ แต่  ...  (เติมคำเองนะครับ)  *haha*
เจอแต่ "***Censor***" สิ นะ  *haha*

ไม่อยากเจอกระ...ว  *้ั์noooo* แต่อยากเจอน้องจิ๋_  *hoho* คิดตื้นๆ  *attack*
*hoho*  *hoho*  *hoho*  น่าสนใจอยุ่ท่าน

เอ่อ *shock*       เรือออกอ่าวไปไกลหนักกว่าเดิมอีก *disappoint*

แต่พิสูจน์ผมได้แน่นอนว่าผมไม่มีพิษไม่มีภัย   *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 01:15:43 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 23:25:08 »
ไม่อยากเจอกระ...ว  *้ั์noooo* แต่อยากเจอน้องจิ๋M  *hoho* คิดตื้นๆ  *attack*

*hoho*  *hoho*  *hoho*  น่าสนใจอยุ่ท่าน

เอ่อ *shock*       เรือออกอ่าวไปไกลหนักกว่าเดิมอีก *disappoint*

แต่พิสูจน์ผมได้แน่นอนว่าผมไม่มีพิษไม่มีภัย   *haha*
เอาเครื่องพิสูจน์มา *้ัcomeon*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 23:35:16 »
เอาเครื่องพิสูจน์มา *้ัcomeon*

ผมขอพิสูจน์ก่อนคุณ sattkon จะตอบ ก็แล้วกันครับ  *damage*

เรื่องพิสูจน์
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
มันอยู่ที่ใจ(เธอ)   *dontknow*
.
.
.
.
.
.
.
.
ไม่งั้นก็ตอนนี้ให้นึกถึงผมเป็นโทบิตอนแรก ๆ ไปก่อนก็แล้วกัน *shock*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 23:52:54 »

ผมขอพิสูจน์ก่อนคุณ sattkon จะตอบ ก็แล้วกันครับ  *damage*

เรื่องพิสูจน์
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
มันอยู่ที่ใจ(เธอ)   *dontknow*
.
.
.
.
.
.
.
.
ไม่งั้นก็ตอนนี้ให้นึกถึงผมเป็นโทบิตอนแรก ๆ ไปก่อนก็แล้วกัน *shock*
โอเค *lulla*

O

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 00:22:39 »
โอเค *lulla*

รับทราบบบบบคร๊าบบบบบบบบ *lulla**lulla**lulla*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 00:58:29 »
ไม่อยากเจอกระ...ว  *้ั์noooo* แต่อยากเจอน้องจิ๋_  *hoho* คิดตื้นๆ  *attack*

พวกผู้ชายนี่ *shock*

ก็คิดตื้นๆสิจ๊ะตะเอง  *hoho*

ปล.นินจาสาว กระผมเป็นผู้ชายที่ไม่น่ากลัวสักนิด  *glad*.........*้ั์cool*

งั้นจะพิสูจน์ยังไง *hoho*

ไอ่ตัวนี้ไง  (*้ั์cool* *้ั์cool*)  เครื่องพิสูจน์  *haha*

ปล.ใครบังอาจเติมตัว M ที่ quote ผม *้ั์uppercut*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 01:16:31 »
เฮ้อ   *disappoint*  ผมพลาดเอง  ขอโทษด้วย ผมแก้เรียบร้อยแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 01:19:59 โดย O »

sattkon

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 01:23:39 »
เฮ้อ   *disappoint*  ผมพลาดเอง  ขอโทษด้วย ผมแก้เรียบร้อยแล้ว

เป็นตัวอย่างที่ม่ายดีเลยๆ (พูดไปก็เข้าตัวเอง  *haha*)

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 01:31:06 »
ว่าแล้วก็  ช่วยกันลากกระทู้เข้าฝั่งก่อนโดยด่วน! *glad* ก่อนที่นินจาสาว จะเตลิดเปิดเปิงไปกว่านี้ *dead*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 02:10:35 »
ว่าแล้วก็  ช่วยกันลากกระทู้เข้าฝั่งก่อนโดยด่วน! *glad* ก่อนที่นินจาสาว จะเตลิดเปิดเปิงไปกว่านี้ *dead*

นั่นหนะสิครับ  *glad*

งั้นเรามานับจำนวน นินจาสาวที่มาลงทะเบียนก่อนดีกว่าครับ

ตอนนี้ก็มี

1. Monkey D. Jennei =  คุณ เจน
2. mint1458             = นู๋มิ้น
3. MelissA                 = คุณ เมย์

ขนาดมี 3 คน กินเนื้อที่กระทู้ไปกว่า 5 หน้า  *disappoint*

(จะเผา) ไอ่ที่เหลือผู้ชายมาเม้นเพียบ  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 02:12:15 โดย sattkon »

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 11:42:48 »
ผม ก้อ บริสุทธิ์นะ แต่ แค่เอาฮาเฉยๆ  *hoho*    555 *haha* แต่ผมพูดจิงนาาา ไม่ได้หื่นน (เชื่อได้มั้ยเนี่ย *hoho*)
็HeyYoo

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 15:17:07 »
กระทู้นี้ครึกครื้นมาก *love* *love* *love* 

ชอบก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *nude* *nude* *nude* *nude*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 08:37:03 »
ผมว่ายิ่งไกลฝั่งไปทุกทีแล้วล่ะ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 19:34:48 »
ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*
็HeyYoo

O

• *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 20:35:20 »
ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*

เอ่อ   *shock* ผมกลัวว่า สาว ๆ ที่อ่านกระทู้นี้แล้วทำให้ไม่กล้าลงทะเบียนน่ะสิ *hoho*