หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวตนที่แท้จริงของโทบิ ดูเอานะครับ  (อ่าน 6850 ครั้ง)

Dakbangwan

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

Dakbangwan

• *
Re: ตัวตนที่แท้จริงของโทบิ ดูเอานะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 23:48:11 »
อุจิวะ คางามิ

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
Re: ตัวตนที่แท้จริงของโทบิ ดูเอานะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 06:08:08 »
อะไรมันจะง่ายขนาดนั้นครับท่าน เค้าจะฆ่ากันตายทั้งบอร์ดแล้วแต่นี่อยู่ดีๆมาเปิดหน้ากากให้เห็นซะอย่างงั้น แล้วในคลิปรู้สึกรูปมันแปลกๆเหมือนมีคนทำขึ่้นมาเลย  *rip*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 09:31:41 »
จริงง่ะ  *้ั์shock3* แต่คลิปมันแปลกๆเนอะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

PLovely

• *
  • สบ๊ายยย สบายยยย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 10:42:40 »
Fan Made ครับ ใน ยูทูป ชื่อคลิป Fan Anima อะครับ ไม่ใช่ของจริงแน่ๆ   *great* ภาพก็แปลกๆแล้ว
ก็แค่คนห่วยๆ

alternative1

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 11:44:19 »
บ้าแล้ว สู้ักันในฮูเอโกมุนโด้ รึไง  *haha*

Notto

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 12:20:50 »
ของก๊อปเกรดบีแค่ลายเส้นก็ไม่ใช่ล่ะ *haha* *haha* *haha*

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 21:57:07 »
แหมะ ใครเชื่อก็ ก็ ก็ก็ (ไม่พูดดีกว่านะ)
ดูสิ มันไปอยู่ฉากของหนังเรื่อง บีช ได้ไงกัน เคยเห็นผ่านๆอ่ะ
หรือว่าเรื่องอื่น