หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย  (อ่าน 47745 ครั้ง)

THE KING 000

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย
« เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 22:17:57 »
จากที่ดูแล้ว ผมว่า เคมปาจิ อาจจะตายไปอีกคนรึป่าวครับ ในความคิดผมผมว่าน่าจะตายนะ แต่ถ้ามองในอีกแง่ ป๋าแกอึดทึกมากกว่าใครใน 13 หน่วยพิทัก อาจจะแขนขาดหรือขาขาด ก็ได้แต่ที่ผมคิด เค้าอาจจะม่องเท่งตามเบียคุยะที่กำลังเป็นกำลังตายอยู่ตอนนี้ดันไปถ้าระดับหัวหน้าด้วย 555 ไม่รอดแน่ป๋าเคม และตอนนี้คิดว่าเบียคุยะจะตายมั้ยครับ ผมว่าน่าจะไม่นะ เฮียแกอึดจะตาย และพวกคุณคิดยังไงมั่งครับ *rip*

nuengkiiz

• *
Re: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 23:45:13 »
ผมคิดว่าต้องติดตามชมตอนต่อไปคัฟ อิอิอิ  *attack* *attack* *attack*

อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยกิน..

• *
  • อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยจะกินอะไร
Re: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 09:55:34 »
คิดว่า ป๋าเคม คงไม่ม่องหรอกครับ ประมาณว่าโดนราชาควินซี่เล่นซะปางตาย พระเอกของเราก็มาช่วยได้ทันพอดี แบบว่าป๋าเคมก็รอดตายเส้นยาแดงผ่าแปด ไรงี้ แต่เฮียเบียคุยะอาจม่องจริงๆก็ได้

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 10:06:32 »
เล่นมาเจอ "บอส" ของภาคต้น เจ๊ก็สังหรณ์ว่าจะตายแต่ต้นภาคเหมือนกัน TwT

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

wingIAI

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 20:39:21 »
อาจจะไม่เป็นไรก็ได้ครับเพราะมันมีคนที่ตามราชาไปด้วยอาจสู้กับไอ้นั้นก่อนแต่อิจิหรือมีคนมาพาหนีซะก่อน
หรืออาจสู้ได้ที่แต่ประกาศถอนทัพของศัตรูก็เป็นได้แต่เห็นแบบนี้อยากเห็นมุมปู่ยามะจัง(ปลดไม่ได้แกจะทำไงสงสัยแค่ชิไคก็โหดละมั้งเดินมาเผาเล่นเลย)

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 13:06:39 »
 *attack* *attack* ฟันแหลกเลย

BiiGzz

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 14:33:26 »
ฝีมือล้วนๆ ป๋าเคมแดกหมดแน่ คงไม่ได้สู้กับบอสหรอก บอสน่าจะไปที่อื่นแล้วทิ้งไอ้สมุนมันไว้

JoeyBoy

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:44:04 »
ผมว่าอาจจะ หาบอล 7 ลูกที่มีดาวแล้วทีนี้ก็มีมังกรขอพรให้คนที่โดนควินซี่ฆ่าคืนชีพทั้งหมด  *haha* *haha* *haha* เอ๊ะหรือผิดเรื่อง 55+

wingIAI

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 11:34:51 »
ถ้าเป็นงั้นขอพรให้ขอได้อีก2ข้อ
-ชุบคนที่ตายไป
-ฆ่าควินซี่ทั้งหมด
แบบนี้ดิ
//โทษครับที่ดราม่าอย่างสนใจนะ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 11:35:12 »
คิดว่าไม่น่าจะถึงมือหัวหน้าหรอกมั้งครับ ลิ่วล้อข้างๆบอสก็ยังมีอยู่ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

pompampeebar

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 03:11:55 »
ป๋าเคมตายแล้ว ยาจิรุจังจะอยู่กะไคร ตายไม่ได้เด็ดขาดๆ *glad*

Melody

• *
  • สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 21:43:04 »
ปูเนื้อเรื่องมาเจอบอส ผมว่าไม่น่าจะรอด
ภาคนี้คงเป็นพวกรองหัวหน้าหน่อยออกโรงกัน

Konata

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 17:06:46 »
คงต้องตายอะนะ จะได้เห็น หน่วย 0 ออกโรงซะที  *้ัิshy*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 19:15:50 »
ผมไม่ให้ตายเ็ด็ดขาด
ปล. ถ้าตายผมจะเลิกอ่านบลีชเลยครับ

SourCreamz

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 22:53:46 »
ป๋าเคมตายแล้ว ยาจิรุจังจะอยู่กะไคร ตายไม่ได้เด็ดขาดๆ *glad*

ยาจิรุ มาอยู่กะผมคัป ผมชอบโลลิ  *nude*