หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o  (อ่าน 14694 ครั้ง)

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o
« เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 17:06:53 »
มันเป็นตรา ตระกูลอุจิวะ แสดงว่า  *great* *great* *great* *great* *great*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
Re: ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 17:38:46 »
ใส่ชุดเหมือนพวกอุจิวะทั่วๆไป แห้ะ
แต่ไม่เคยเห็นโอบิโตะใส่ชุดแบบนี้อ่า แต่ก็ไม่แน่นะ อาจจะอยากเปลี่ยนชุดใหม่ๆบ้าง
เอ๊ะ ? หรือยังไง
*haha* *haha*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 21:44:44 »
เสียวว่ามันจะเป็นโอบิโตะจริงๆนะสิ สังเกตตอนคาคาชิจะดูดเทวรูป ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นคาคาชิถึงดูดไม่ได้

คาคาชิพูดออกมาเหมือนคิดอะไรได้บางอย่าง " อย่าบอกนะว่า ... "

ชิหายและ ถ้าเป็นโอบิโตะจริงๆผมประท้วงแน่ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 23:11:41 โดย Zigmund »

Zigmund

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 22:34:23 »
เสียวว่ามันจะเป็นโอบิโตะจริงๆนะสิ สังเกตตอนคาคาชิจะดูดเทวรูป ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นคาคาชิถึงดูดไม่ได้

คาคาชิพูดออกมาเหมือนคิดอะไรได้บางอย่าง " อย่าบอกนะว่า ... "

ชิหายและ ถ้าเป็นโอบิโตะจริงๆผมประท้วงแน่  *haha* *haha*

คิดมากไปป่าว บอลสัตว?หางยังไม่มีปัญญาดูดเลย จะดูดเทวรูปที่มีสัตว์หาง เจ็ดตัวเนี่ยนะ

คาคาชิจะดูดแค่ส่วนหัวครับ ไม่ได้ดูดทั้งเทวรูป

Zigmund

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 22:47:47 »
อิซานางิหรือเปล่าหว่า

Lopez

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 00:57:02 »
ทำไมโทบิ ไม่ไช้ "ซูซาโน่" อะเนอะ ข้องใจ *้ั์smoking*

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 01:01:17 »
ไม่ใช้เพราะมันคงไม่มีแหละมั้ง มันไม่มีเนตรกระจกเงา ถ้าคนที่เคยมีเนตรกระจกเงาแล้วใช้จนบอด เอาเนตรธรรมดาใส่ มันก็กลายเป็นเนตรธรรมดาใช่ป่าว

Lopez

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 01:04:07 »
ไม่ใช้เพราะมันคงไม่มีแหละมั้ง มันไม่มีเนตรกระจกเงา ถ้าคนที่เคยมีเนตรกระจกเงาแล้วใช้จนบอด เอาเนตรธรรมดาใส่ มันก็กลายเป็นเนตรธรรมดาใช่ป่าว

ไม่มีเนตรกระจกเงา แต่สามารถใช้คาถาลวงตา 9 หางถล่มโคโนฮะได้ มันก็.... อธิบายยากเหมือนกันง่ะ *disappoint*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 01:09:47 »

ไม่มีเนตรกระจกเงา แต่สามารถใช้คาถาลวงตา 9 หางถล่มโคโนฮะได้ มันก็.... อธิบายยากเหมือนกันง่ะ *disappoint*
โทบิจริงๆแบ้ว มันรู้วิชาเยอะนะครับ ข้อมูลต่างๆก้อเยอะ
ถ้ามันมีเซลรุ่น 1 จริง ถึงเปนเนตรวงแหวนธรรมดาก็มีพลังมากครับ เนตรที่แขนดันโซก้อมีเพื่อการนั้น

Lopez

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 01:13:41 »
สงสัยต้อง อัญเชิญ "อาเบะ" มาจัดการอีโทบิ *้ั์post*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 01:27:27 »
เจ้าโทบิ เทพมากเลย  *number1*

มาดาระ ก็ มาดาระเฮอะ เจอโทบิมีหนาวแน่  *glad*

chainoi

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 08:10:02 »
แต่อาจารย์คิ้วหนาโชว์สเต็ปเท่ห์จริงๆ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

kyo

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 09:48:50 »
คาคาชิใช้ คามุยกับ เทวรูปไม่ได้ น่าสงสัยเหมือนกัน คงไม่มีนัยยะอะไรหรอกมั้ง หรือจะเป็นเพราะว่า....  *shock*
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

ooae

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 21:33:05 »
ถึงจะดูดไป โทบิก็เอากลับมา  *dontknow* *dontknow*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 22:06:12 »
ก็ตาโทบิย้ายมิติได้เผลอๆเทพกว่าคาคาชิ ก็ไม่แปลกที่จะเอากลับมาได้ง่ายๆ

แต่ขอท้วงที่ว่ามาดาระๆ มาดาระเถอะ เจอโทบิก็หนาว

มาดูถูกตำนานอย่างมาดาระได้ไงฟ่ะ มันคนละขุมเฟ้ย มีแต่รุ่น1เท่านั้นที่ล้มได้

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.