หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง  (อ่าน 20501 ครั้ง)

โจโฉลักหลับ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อยากจะรู้ว่าเลือกวิชานินจาหรือคาถานิจาอะไรกัน

ขอเหุผลด้วยนะครับ ลองมาเเชร์ความคิดเห็นกัน

ส่วนผมเลือก วิชาวาร์ปของรุ่นที่ 4 จะไปไหนก้อไม่ต้องเปลืงน้ำมัน
*haha* *haha*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
คาถาย้ายชีพครับ จะไปเปลี่ยนร่างกับโอบาม่า 

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมขอแยกเงาพันร่างครับ *hoho*

จะได้มีแฟนและอยู่กะแฟนหลายๆคน โดยไม่ต้องกลัวคนไหนน้อยใจ *haha* *haha* *haha*

ปล.แต่ตอนนี้ คนเดียวยังมะต๊ายยเล้ยยย  *disappoint*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
มีหลายอันเลยที่อยากได้ *้ั์post*
1.คาถาไม้ของยาโมโตะ เอามาสร้างบ้านขายรวยๆ *dontknow*
2.วิชาว้าบของรุ่น4 ก็น่าสนไว้ว้าบไปหาสาวๆ มันเป็นอะไรที่เหนือจินตนาการจริงๆ *nude*
3.วิชาคืนชีพของนางาโตะก็แหล่ม *number1*
4.หรือว่าจะเอาสัมพเวสีคืนชีพดี อยากรู้อะไรปลุกขึ้นมาถามเลย *dead*
5.วิชาเนตรที่ใช้ควบคุมคนได้ ก็สวกๆเหมือนกัน *hoho*

สรุปแล้วเลือกข้อ2ครับ *nude* *hoho* *love*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ขอเบียคุโก ของ เจ้ซึนาเดะ ละกัน จะได้ไม่ต้องเข้าร้านเสริมสวย วุฒิศักดิ์ ก็เปะเว่อร์ จะคงที่ 20 ต้นๆ อิๆ คิดแล้วคุ้ม  *hoho* *hoho* *hoho*
ไม่ต้องวาร์ป ไม่ต้องสะกดใคร ไม่ต้องคืนชีพใคร ขอแค่ยังสาวๆ ก็พอ

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ขอ วาป ของโทบิแล้วกัน วาปไปไหนก็ได้ จะได้วาปไปห้องอาบน้ำหญิง  *nude*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ขอ วาป ของโทบิแล้วกัน วาปไปไหนก็ได้ จะได้วาปไปห้องอาบน้ำหญิง  *nude*
ลืมนึกถึงวิชาของดทบิไปเลยพลาดซะแล้ว
เปลี่ยนทันมั้ยครับ *haha* *haha* *haha*

[email protected]

• *
 *number1* ขอเป็นของพ่อ อากิระ แล้วกันครับจำไม่ได้ชื่อว่าอ่ะไร ที่เรียกทอง ออกมาได้อ่ะครับ อากิระ เรียกทราย ได้ ควบคุมทรายได้ ( ผมของ เป็นเรียกทอง ควบคุมทองได้ละกัน ) ไม่ขอเก่งมาก แต่ของ รวยไว้ก่อน ถ้าเป็นชีวิตจริงนะ 5555 *hoho*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
*number1* ขอเป็นของพ่อ อากิระ แล้วกันครับจำไม่ได้ชื่อว่าอ่ะไร ที่เรียกทอง ออกมาได้อ่ะครับ อากิระ เรียกทราย ได้ ควบคุมทรายได้ ( ผมของ เป็นเรียกทอง ควบคุมทองได้ละกัน ) ไม่ขอเก่งมาก แต่ของ รวยไว้ก่อน ถ้าเป็นชีวิตจริงนะ 5555 *hoho*

เอ่อ โทดที ว่าแต่ อากิระ นี่ใครหรอครับ ออกมาตอนที่เท่าไหร่ครับ ผมจำไม่ได้อ่ะ รบกวนแปะรูปให้ดูหน่อยได้มั๊ย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyubi

• *

เอ่อ โทดที ว่าแต่ อากิระ นี่ใครหรอครับ ออกมาตอนที่เท่าไหร่ครับ ผมจำไม่ได้อ่ะ รบกวนแปะรูปให้ดูหน่อยได้มั๊ย
*haha* *haha* *haha* *haha*  กาอาระ คับ  *haha* *haha* *haha* *haha*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ปิดผนึกซากอสูร  ถ้าผมมีวิชานี่ใครเจ๋งมาเจอได้ !   *number1*

[email protected]

• *
 *shock* หน้าแหก หมอไม่รับรักษา ครับผม จำชื่อผิดเรื่อง อากิระ ไม่ๆๆๆๆ ผิดๆๆๆ ข้อแก้ เป็น กาอาระ ไม่รู้สะกดถูกไหมนะครับ
** ของเป็นความสามารถของ พ่อของ กาอาระ อ่ะครับ ที่ ควบคุมทองได้ ( ยังไง ก็รวยๆๆๆ ) *attack*

011nb

• *
วิชาของ เดอิดาระ ครับ ศิลปะมันต้องระเบิด *great* *great* *great* *great* *great*

ข้าคือ god

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมขอวิชาลวงตาของ อุจิวะ แค่นี้พอครับ

ถ้าชอบใครแล้ว คนนั้นเป็นต้องสมยอม  *attack*  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

CEDIATO

• *
วิชาภาพวาดอสูรสัตว์เทียมครับ  ของ SAI ครับ จิตนาการอะไรวาดออกมาได้เลย *number1*