หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ  (อ่าน 130842 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Re: รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 17:52:40 »
เจอการ์๖ูนเวอชั่นนี้ ฮาขี้แตกขี้แตนเลย
พูดถึงการ์ตูนที่เค้าแปลใช่ม้าาา *shock* *shock* *shock*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 10:40:53 »
มีการเปลียนแปลงเล็กน้อย แล้ว นะครับ
เพื่อกระตุ้นความ อืดอาดของคนในทีม ว่าทีมไหน ใคร จะเป็น แกะดำ พัฒนาช้ากว่าเพื่อน
  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 11:37:46 »
วันพรุ่งนี้ละ ผมจะขึ้นเป็น เกะนิน  *great*

*haha* *haha* *haha*        *hoho*      *dontknow*       *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 18:17:35 »
เจอการ์๖ูนเวอชั่นนี้ ฮาขี้แตกขี้แตนเลย
พูดถึงการ์ตูนที่เค้าแปลใช่ม้าาา *shock* *shock* *shock*
ใช่ แต่ผมเม้นผิดกระทู้ ฮร่าๆๆๆ
แล้วขึ้นอยู่กับอะไรอะครับว่า จะได้อยู่ทีมไหน

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 19:48:36 »
ใช่ แต่ผมเม้นผิดกระทู้ ฮร่าๆๆๆ
แล้วขึ้นอยู่กับอะไรอะครับว่า จะได้อยู่ทีมไหน
เอ่อ...คือว่า เรื่องอยู่ทีมไหนยังไงนี่เค้าไม่เกี่ยวนะ  *shock* *shock* *shock*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:03:54 »

เรียงลำดับครับ ใครได้เป็น เกะนิน ก่อน 3คนแรก ก็จับมาอยู่ทีมเดียวกัน  *number1*

คิดถึง ทีม7 ที่อาจจะมี ม๊าบ namkham และ junin อาจจะได้อยูด้วยกัน  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:28:32 »
แปลกแฮะบอร์ดนี่มียศด้วย เหอๆ แล้วยศมายังไงกันครับพอดีผมเด็กใหม่ เมื่อก่อนอ่านแต่การ์ตูนอ่านเดียว

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 23:19:15 »
 *shock* *shock*

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 01:12:13 »
ดูคะแนนยังไงหว่า หรือต้องจำเอาเอง บอกด้วยจ้า *rip* *rip* *rip*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 01:29:57 »
ดูคะแนนยังไงหว่า หรือต้องจำเอาเอง บอกด้วยจ้า *rip* *rip* *rip*

อ๋อต้องจำเอาเอง สำหัรบคนที่ยังไม่เลื่อนขั้นนะครับ เพราะมีคนตอบถูกเยอะเหลือเกิน  *glad*

l2agel

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 06:59:28 »
ไม่มียศ 6 เซียนเต๋าหร๋อ

*haha* *haha* *haha*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:03:43 »
มีการเปลี่ยนแปลงอีกแล้วนะครับ  *pround*

Num

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:08:17 »
มีการเปลี่ยนแปลงอีกแล้วนะครับ  *pround*
คือว่าเรื่องที่ผมเสนอไปได้อ่านหรือยังคับ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:10:53 »
คือว่าเรื่องที่ผมเสนอไปได้อ่านหรือยังคับ
เสนอ อะไรครับ  *้ัdoubt* pm มาแนะนำได้เลยครับ ^ ^

Num

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:36:54 »
เสนอ อะไรครับ  *้ัdoubt* pm มาแนะนำได้เลยครับ ^ ^
ปล ผมมีความคิดที่โคตรเจ๋ง(เจ๋งบ้าน...สิ) แบบ ว่าตอนนี้นารูโตะกำลังจะจบ(อีก1-2ปี จะจบบ้าน...แกหรอ)
ก้อเลยอยากให้คนส่วนในบอร์ดนารูโตะย้ายไปเวะบอร์ดการ์ตูนอื่นมั้งอะ เช่นแฟรี่เทลเป็นต้น(พอดีเค้าดูอยู่) เหงบอร์ดมันเงียบก่า (HI-5) อีก เลยอยากให้บอร์ดมันดูมีชีวิตชีวาขึ้น
ผมเลยคิดว่าน่าจะไปลองทำคำถามพวกนี้ดูในแฟรี่เทลหน่อยค่าป
แค่นี้เระ
ปล2 (ไม่ได้ก้อไม่เปงไรค่าป แค่เสนอขึ้นมาเฉยๆ ไม่รู้ว่าจะมีคนดูหรือป่าวนะแฟรี่เทล)