หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ควินชี่สกิลเยอะไปมั้ย  (อ่าน 26138 ครั้ง)

sarandorm

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ควินชี่สกิลเยอะไปมั้ย
« เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 11:03:37 »
จะเก่งกว่าไอเซนอีกนะ ทั้งปลดปล่อยร่างได้ ยังโด้บังไคคนอื่นไดอีก จะเทพเกินไปมั้ยเนี้ย *้ั์shock3* *้ั์shock3*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: ควินชี่สกิลเยอะไปมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 22:22:07 »
มันโกงเกินไปแล้ว ... แล้วทีนี้ 13 หน่วยพิทักษ์ ก็แย่อ่ะดิ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 05:44:18 »
หลักของสงคราม ไม่มีใครจะยึดกับคำว่า "รอ" หรอกค่ะ
ถ้ายมทูตบังไคล่ะก็ ฝั่งนั้นก็ขโมยบังไคกลับ ถ้าไม่รู้เขารู้เราก็ไม่มีทางชนะหรอกค่ะ
และสกิลของพวกควินซี่ ต่อให้อาจารย์สร้างพวกควินซี่ ยมทูต SS เทพแค่ไหน
"ตรูก็สามารถทำให้ตัวละครเทพแหลกในพริบตา" ได้เหมือนกัน

ใจเย้นๆ ค่ เพิ่งเริ่มสงครามไปไม่กี่ตอน เดี๋ยวก็มีจุดอ่อนออกมาแบค่ะ ^^

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 20:58:46 »
ผมกลัวว่า กว่าจะรู้จุดอ่อนของพวกควินซี่ รองหัวหน้ากับหัวหน้าหน่วย จะเดี้ยงกันหมดก่อนอ่ะดิ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 20:42:49 »
ผมก้ว่าเยอะไป เก่งจะตายอยุ่แล้ว ยังจะมาผนึกสัสดิกะอีก โอ้ว แล้วมากันไม่ใช่น้อยๆ มองไม่ออกและครับว่ายมฑูตจะทำยังไง เฮ้อ *rip*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 21:57:10 »
คิดว่างานนี้ยมทูตตึงมือแน่นอน แถมต้องมีผู้สังเวยชีวิตแน่ๆ (ลุงโคมามูระ !!! ไม่)
และถ้าคิดว่าใครจะโดนเป็นคนแรกก็หนูโคมามูระนี่แหละ (ม่ายยยยยยยยยยยยย)

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

apinun

• *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 13:49:35 »
 *shock*
ผมก้ว่าเยอะไป เก่งจะตายอยุ่แล้ว ยังจะมาผนึกสัสดิกะอีก โอ้ว แล้วมากันไม่ใช่น้อยๆ มองไม่ออกและครับว่ายมฑูตจะทำยังไง เฮ้อ *rip*

อีกไม่นาน  คงรู้จุดอ่อนของพวกควินซี่แน่นอนครับ แต่ผมสงสัยแผ่นเหล็กที่อุราฮาระวิจัยอยู่นี่แหละครับ

ทีนี้ล่ะ ถึงคราวที่ยมทูตเอาคืนให้สาสมบ้าง  เอาให้แหลกรานเหมือน สเปนกับอิตาลี่ไปเลย  ทำไปได้ตั้ง4-0เลย   *haha* *haha*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

wingIAI

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 19:18:55 »
คิดว่างานนี้ยมทูตตึงมือแน่นอน แถมต้องมีผู้สังเวยชีวิตแน่ๆ (ลุงโคมามูระ !!! ไม่)
และถ้าคิดว่าใครจะโดนเป็นคนแรกก็หนูโคมามูระนี่แหละ (ม่ายยยยยยยยยยยยย)
โคมามูระไม่ได้อ่อนขนาดนั้นซะหน่อยกว่าจะตายแกอึดๆอยู่ไม่งั้นคงใช้เท็นเก็นไม่ได้ขนาดนั้นหรอกไม่ตายง่ายๆแน่เดียวต้องเจอเท็นเก็นพ้นไฟได้ *number1*
ส่วนเรืองควินซี่จุดอ่อนอย่างแรกคือการสลับบลูธและจุดอ่อน(ที่ถูกปิด)คือแพ้บังไค
แต่ตอนนี้ยมทูตก็แถบประสานงานกันไม่ได้ด้วยซ้ำ7นาทีแรงดันวฺญาณหายไป1000แล้ว
จงกู่ร้อง"โคคุโจ เท็นเก็น เมียวโอ"

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 14:01:04 »
ก้ เท็นเก็น เมียวโอ ของมันใช้ไม่ได้แล้วนี่  ถ้าใช้ก้โดนขโมย  มันจะใช้หรอ  - -

wingIAI

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 19:09:14 »
คาดว่าหน้าจะได้คืนพร้อมกับอีก3คนแล้วอาจจะอัพขึ้นรึป่าว

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 00:11:35 »
ใครเห็นเหมือนผมบ้าง ว่า ควินซี่กลุ่มนี้ มีความคล้ายกับ กลุ่ม เอ๊กซ์ลอว์ ในเรื่องชาแมนคิง *rip*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 19:23:00 »
อ้างถึง
ก้ เท็นเก็น เมียวโอ ของมันใช้ไม่ได้แล้วนี่  ถ้าใช้ก้โดนขโมย  มันจะใช้หรอ  - -

โดนขโมยไปแล้วค่ะ QwQ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 16:51:44 »
เหมือนกับตอนนี้ เค้าจะเขียนเพื่อให้รองหัวหน้าโชว์เทพกันนะ ผมมั่นใจว่าพลังฮึดของรองหัวหน้าจะเอาชนะได้
หมออยู่ไหนปรึกษาไว้ก่อน

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

krizalids

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 15:34:22 »
มองไม่ออกเลยว่าจะชนะยังไง สกิลมันเยอะจัด *glad*
หาเรื่องหรา