หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: monkey d dragon  (อ่าน 21238 ครั้ง)

Joman

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: monkey d dragon
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 14 มิ.ย. 2012 เวลา 10:31:00 »
(เเหวกเเนว !?) พ่อของ โรเจอร์ คือใครครับ ?  *rip* *rip* *rip*

5555555555!!!!!!! กด Like ครับ โดนๆ *number1*

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 19:28:46 »
(เเหวกเเนว !?) พ่อของ โรเจอร์ คือใครครับ ?  *rip* *rip* *rip*
คือgol d roea ครับ...ล้อเล่น *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

niknack

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 20:58:58 »
คือgol d roea ครับ...ล้อเล่น *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

พ่อของโรเจอร์  ก็แจ็ค สแปโรว์ไงครับบบบบ  555 *haha* *haha* *haha*
อยากตัดสินผู้ชายทั้งหมด  ด้วยเพียงผู้ชายเลวๆ เพียงคนเดียว

The_O

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 17 มิ.ย. 2012 เวลา 21:40:49 »
คือปู่ของเอสครับ.................... *lulla*ชิ่งก่อนล่ะ
PSN:Muscle_Bomber
ใครมี PS3 ก็แอดมาเล่นเกมด้วยกันครับ

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 08:40:15 »
คือปู่ของเอสครับ.................... *lulla*ชิ่งก่อนล่ะ
กลับมาก่อน

peterx

• *
  • เมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 12:19:46 »
วันที่ประหาร โกล์ด ดี โรเจอร์
ดี ดาร์กอน ก็มาร่วมด้วยนิ...ใส่ชุดคลุมมา...แต่ที่หน้ายังไม่มีไอ้ที่เหมือนรอยสัก อ่ะ.....ถ้าจำมะผิด *haha*

ไม่รู้ว่ารอยที่หน้า จะเกี่ยวกับพลังของผลปีศาจหรือเปล่า........หรือตอนนั้นยังไม่มีพลัง... *damage*
ฝั่งอยู่ที่ไหน...พาผมกลับเข้าฝั่งที

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 22:02:02 »
วันที่ประหาร โกล์ด ดี โรเจอร์
ดี ดาร์กอน ก็มาร่วมด้วยนิ...ใส่ชุดคลุมมา...แต่ที่หน้ายังไม่มีไอ้ที่เหมือนรอยสัก อ่ะ.....ถ้าจำมะผิด *haha*

ไม่รู้ว่ารอยที่หน้า จะเกี่ยวกับพลังของผลปีศาจหรือเปล่า........หรือตอนนั้นยังไม่มีพลัง... *damage*
ก็อาจจะเป็นเเบบนั้นครับ เพราะเคยเห็นตอนเเปลงร่างเเล้วมีรอยสักด้วย  *haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "