หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อิทาจิเทพสุดๆใครเป็นแฟนคลับยกมือขึ้น  (อ่าน 20586 ครั้ง)

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: อิทาจิเทพสุดๆใครเป็นแฟนคลับยกมือขึ้น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 00:46:18 »
ทุกอย่างอะ อิจจี้
เสียงมันผมว่าหล่อสุดแล้วในเรื่อง ไห้ 10
ชอบใช้สกิลคาถาลวงตาอ่านจันทรา ผมมองว่ามันเป็นการต่อสู้ที่เท่ที่สุดแล้ว ไม่ต้องทำไร แค่มองยืนเก็กเฉยๆก็ปราบฝ่ายตรงข้ามซะหมดรูป ไห้ 10
เทวีสุริยา เพลิงดำ ใครว่าไม่เท่อะถามหน่อย อะไรสีดำเท่หมดแหละ และอิจจี้ก็เปนคนแรกที่ทำไห้โลกได้รู้จักเพลิงดำ ไห้ 10
ซูซาโนะโอะ + ดาบเทสซุกะ + โล่ยันตะ สำหรับบางคนที่อยากได้สกิลแบบอลังๆ อิจจี้ก็มีอีก และเปนคนแรกที่ใช้อีกตามเคย เอาไปอีก 10
อีกา และการสลายร่างเปนอีกาโบยบิน นี่ก็สุดยอดอีก ผมว่ามันเปนร่างโคลนที่เท่ที่สุดแล้ว 10
ใครที่เคยเล่นเกม นารูโตะ อัลติเมท นินจาสตอม เจเนเรชั่น จะเหนว่าอิทาจิมีคอมโบที่เท่มากๆ ทุกท่าการเคลื่อนไหวเท่หมด เป็นตัวที่สู้ประชิด ใช้อาวุธระยะไกล พร้อมร่างแยก และอีกาพร้อมๆกันไปในแต่ละคอมโบ สุดๆละ อัฉริยะจิงๆ *great*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

XSODIA

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: อิทาจิเทพสุดๆใครเป็นแฟนคลับยกมือขึ้น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 04:46:14 »
ชอบอิทาจิเหมือนกันเลย

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 08:47:27 »
เสียงมันผมว่าหล่อสุดแล้วในเรื่อง ไห้ 10
ชอบใช้สกิลคาถาลวงตาอ่านจันทรา ผมมองว่ามันเป็นการต่อสู้ที่เท่ที่สุดแล้ว ไม่ต้องทำไร แค่มองยืนเก็กเฉยๆก็ปราบฝ่ายตรงข้ามซะหมดรูป ไห้ 10
เทวีสุริยา เพลิงดำ ใครว่าไม่เท่อะถามหน่อย อะไรสีดำเท่หมดแหละ และอิจจี้ก็เปนคนแรกที่ทำไห้โลกได้รู้จักเพลิงดำ ไห้ 10
ซูซาโนะโอะ + ดาบเทสซุกะ + โล่ยันตะ สำหรับบางคนที่อยากได้สกิลแบบอลังๆ อิจจี้ก็มีอีก และเปนคนแรกที่ใช้อีกตามเคย เอาไปอีก 10
อีกา และการสลายร่างเปนอีกาโบยบิน นี่ก็สุดยอดอีก ผมว่ามันเปนร่างโคลนที่เท่ที่สุดแล้ว 10
ใครที่เคยเล่นเกม นารูโตะ อัลติเมท นินจาสตอม เจเนเรชั่น จะเหนว่าอิทาจิมีคอมโบที่เท่มากๆ ทุกท่าการเคลื่อนไหวเท่หมด เป็นตัวที่สู้ประชิด ใช้อาวุธระยะไกล พร้อมร่างแยก และอีกาพร้อมๆกันไปในแต่ละคอมโบ สุดๆละ อัฉริยะจิงๆ *great*
เคยเล่นแต่หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ *hoho*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 20 พ.ค. 2012 เวลา 07:28:51 »
ชอบใช้สกิลคาถาลวงตาอ่านจันทรา ผมมองว่ามันเป็นการต่อสู้ที่เท่ที่สุดแล้ว ไม่ต้องทำไร แค่มองยืนเก็กเฉยๆก็ปราบฝ่ายตรงข้าม

แค่ตด เกะนิน ก็ตายแล้ว  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 21 พ.ค. 2012 เวลา 12:45:59 »
ถ้าเรื่องความเก่ง ให้อิจจี้   ถ้าเรื่องความเท่ ให้เดอิดาระ ก่ะ นางาโตะ

หล่อ สวาดดดดดดดดด   อิจจี้ดูแล้วเหมือนหน้ามันแก่ๆอ่ะ มีรอยขีดตรงข้างหมูกดั้ว ไม่ยอมดูแลหน้าตัวเองมั่ง

สงสัยเมื่อก่อนตอนเปนหน่วยลับ เครียดก่ะเรื่องตระกูลตัวเองกบฏมากเกินไป  ย่นเชียว  *haha* *haha*

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 06:12:13 »
ผมก็ชอบอิทาจินะครับ แต่ชอบนางาโตะมากกว่า คงจะไม่ว่ากันนะ อิอิ

แต่จากตอนล่าสุด ที่อิทาจิเสียเนตรข้างซ้ายไป น่าเป็นห่วงเหมือนกันว่าจากนี้ไปถ้าอิทาจิยังมีบท ความเทพจะลดลงหรือเปล่า

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดนะ เนตรข้างซ้าย = เทวีสุริยา เนตรสองข้างรวมกัน = เทพวายุ

เท่ากับว่าอิทาจิเหลืออ่านจันทราอย่างเดียวละสิเนี่ย แถมดาบโทสึกะ ที่บอกว่าผนึกวิญญาณได้ จิก็งัดออกมาใช้ได้เฉพาะตอนอยู่ในโหมดเทพวายุด้วย

สรุปแล้วมันคุ้มไหมเนี่ย กับการจัดการแค่มังกือตัวนึง  *glad*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 06:28:52 »
ผมชอบเอสครับ  *shock* เอ่อผิดบอร์ด  *haha* *haha*

ผมชอบ ซาซึเกะที่สุดครับ *-* ผิดจุดหมายของกระทู๊ -..-
...............................................

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 10:56:48 »
มันไม่ได้ยอมเสียตาข้างนึงเพื่อ หยุดคาบูโตะนะคับ

มันยอมเสียตา เพื่อยับยั้งสงคราม หยุดมาดาระ   อิจจี้ของเรา นี่แหล่ะคือเด็กในคำทำนายของผู้เฒ่ากบ  *great*

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 13:43:10 »
กดไลค์+1ด้วยคนครับสำหรับ อิทาจิ เอ่อ มีใครชอบ คาแรคเตอร์ของ ซาบูซะ เหมือนผมมั้งไหมครับ?

แสงอุตส่าห์

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 17:28:53 »
แล้วยิ่งตอนที่เค้าบอกว่า อุจิวะ อิทาจิ แห่งหมู่บ้านโคโนฮะ ละก็ *great*
และผมว่า อิทาจิยังมีอะไรดีๆอีกเยอะแน่ครับต้องคอยดู สู้สู้อิจจี้

แสงอุตส่าห์

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 20:45:20 »
อิจจี้เป็นแฟนเดอิจังใช่มะ(ล้อเล่น) ผมชอบ อิจจี้ มาก มัน เหมือนมี หลาย ตัว มารวม กันมีสติตลอด รู้ว่าในแต่ละสถานการอะไรควรไม่ควร และ เป็นสุดยอด พี่ชายด้วย *number1* *number1*
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ สุขุม เก่ง(อาจารย์.....ได้โปรดให้อิจจี้อยู่นานๆเถอะ)    1 LIKE.

แสงอุตส่าห์

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 20:50:09 »
เคยเล่นแต่หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ *hoho*
ไม่เคยเล่นเกมส์ครับ...แต่ที่คุณ FerlynneZ พูดมาขอให้ 10 ทุกข้อด้วยคน *number1*

แสงอุตส่าห์

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 20:51:23 »
ชอบใช้สกิลคาถาลวงตาอ่านจันทรา ผมมองว่ามันเป็นการต่อสู้ที่เท่ที่สุดแล้ว ไม่ต้องทำไร แค่มองยืนเก็กเฉยๆก็ปราบฝ่ายตรงข้าม

แค่ตด เกะนิน ก็ตายแล้ว  *great*
*dead* อิอิ

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:10:40 »
ผมว่าไม่ต้องห่วงเรื่องตาหรอกครับ เพราะถ้าคลายคาถาได้ อิทาจิก็ต้องตายซิครับ ไปพร้อมๆกับทุกๆคนที่โดนปลุกขึ้นมา

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:37:12 »
ผมว่าไม่ต้องห่วงเรื่องตาหรอกครับ เพราะถ้าคลายคาถาได้ อิทาจิก็ต้องตายซิครับ ไปพร้อมๆกับทุกๆคนที่โดนปลุกขึ้นมา

อันนี้จริง  *number1*