หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ  (อ่าน 40993 ครั้ง)

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เอลล์ซ่ามาโหดเลยตอนนี้เลือดท่วมตัวเสื้อผ้าขาดหลุดหลุ้ย  *nude* *nude* *nude*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แล้วถ้า แฟรี่เทล vs เซเบอร์ทูธ ใครจะชะนะหรอ ??
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

tong1412

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • แฟนผมคือ Boa Hancock !
ลิซานน่า  สิ  แฟนนัตสึ  ว่าที่ภรรยานัตสึ  เชียวนะ  555+

kongpop-pon

• *
แล้วถ้า แฟรี่เทล vs เซเบอร์ทูธ ใครจะชะนะหรอ ??
แฟรรี่เทลอยู่แล้ว เซเบอร์ทูธ ไม่เห็นเก่งเลย ดูสิ ขนาดนัดซึ ไปคนเดียวยัง ขนาดนั้น ถ้าไปทั้งกิวจะ ขนาดไหน 555

prince_fenris

• *
    • punzas.net
แฟรรี่เทลอยู่แล้ว เซเบอร์ทูธ ไม่เห็นเก่งเลย ดูสิ ขนาดนัดซึ ไปคนเดียวยัง ขนาดนั้น ถ้าไปทั้งกิวจะ ขนาดไหน 555

ช่ายๆ แฟรี่เทลอยู่แล้ว แค่นัทซึนำเป็นกองหน้า แล้วก็มีกองหนุนอีก 3 luxus , elza and mira jane แค่นี้ก็ราบทั้งกิลแล้ว

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แต่พวกเรายังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของ เซเบอร์ทูธ เลยนะ...ดูเหมือน มาสเตอร์เกมม่า กับลูกสาวของมัน มิเนอร์ว่า จะเก่งเอาเรื่องแฮะ แล้วก็พลังของ สติง กับ โร๊ด พวกเราก็ยังไม่เคยเห็นเลย ไม่แน่นะ สติง กับ โร๊ด อาจจะเก่งกว่า ลัคซัส ก็ได้
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kongpop-pon

• *
แต่พวกเรายังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของ เซเบอร์ทูธ เลยนะ...ดูเหมือน มาสเตอร์เกมม่า กับลูกสาวของมัน มิเนอร์ว่า จะเก่งเอาเรื่องแฮะ แล้วก็พลังของ สติง กับ โร๊ด พวกเราก็ยังไม่เคยเห็นเลย ไม่แน่นะ สติง กับ โร๊ด อาจจะเก่งกว่า ลัคซัส ก็ได้
ยังไง แฟรรี่เทล ก็ชนะ 5555

• *
ต้องรอดูกันต่อไป แต่ก็ให้นัทซึเป็นตัวป่วนไง เหมือนตัวแท้งค์ยังไงไม่รุ *dontknow* แล้วอีก 3 คนก็รอเก็บศพพวกที่รุมนัทซึ *number1*

Lullaby

• *

การ์ตูนเรื่องนี้ชื่อไรคะ?? รู้จักไหม สกิลตัวเอกน่ะ อิอิ รบ100ครั้งชนะ99 ครั้ง

*hoho* *hoho*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
พระเอกชนะทุกเรื่องครับ -_-" ยุแค่ จะไช่เวลาเท่าไหร่เท่านั้น -..-

กิลดาซ เก่งเวอร์ !!!!
...............................................

weerachat

• *
ต้องเอลซ่าแน่ เพราะมีตั้งหลายเกราะ ตอนสู้กับอาซึมะใช้ตั้ง 6 เกราะ ใช้ดาบนั่นฟันมิร่าจังครั้งเดียว เสร็จ!!!! *attack*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าเอลซ่านี่อัจฉริยะมากเลยนะ เพราะได้เป็นจอมเวทระดับS ตอนอายุ 15 (หรือเปล่า ไม่แน่ใจ)

ส่วนมิร่าเจนได้เป็นตอนอายุ 16 หลังเอลซ่าปีนึง แล้วก็ตามด้วยมิสกัน

ผมให้เสมอละกัน  *haha* *haha*

• *
สูสีอ่ะคู่นี้ น่าร๊ากกกก ทั้งคู่ *haha* *haha* *haha* *love* *love* *love*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ผมว่าวัดจริงๆผมให้เสมอนะครับ *haha* คงสู้กัน3วัน3คืนเลย
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!