Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ

หน้า: << < (5/6) > >>

iTheStore:

แต่พวกเรายังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของ เซเบอร์ทูธ เลยนะ...ดูเหมือน มาสเตอร์เกมม่า กับลูกสาวของมัน มิเนอร์ว่า จะเก่งเอาเรื่องแฮะ แล้วก็พลังของ สติง กับ โร๊ด พวกเราก็ยังไม่เคยเห็นเลย ไม่แน่นะ สติง กับ โร๊ด อาจจะเก่งกว่า ลัคซัส ก็ได้

kongpop-pon:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 30 พ.ค. 2012 เวลา 12:42:47 ---แต่พวกเรายังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของ เซเบอร์ทูธ เลยนะ...ดูเหมือน มาสเตอร์เกมม่า กับลูกสาวของมัน มิเนอร์ว่า จะเก่งเอาเรื่องแฮะ แล้วก็พลังของ สติง กับ โร๊ด พวกเราก็ยังไม่เคยเห็นเลย ไม่แน่นะ สติง กับ โร๊ด อาจจะเก่งกว่า ลัคซัส ก็ได้

--- End quote ---
ยังไง แฟรรี่เทล ก็ชนะ 5555

prince_fenris:

ต้องรอดูกันต่อไป แต่ก็ให้นัทซึเป็นตัวป่วนไง เหมือนตัวแท้งค์ยังไงไม่รุ *dontknow* แล้วอีก 3 คนก็รอเก็บศพพวกที่รุมนัทซึ *number1*

Lullaby:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 30 พ.ค. 2012 เวลา 12:42:47 ---แต่พวกเรายังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของ เซเบอร์ทูธ เลยนะ...ดูเหมือน มาสเตอร์เกมม่า กับลูกสาวของมัน มิเนอร์ว่า จะเก่งเอาเรื่องแฮะ แล้วก็พลังของ สติง กับ โร๊ด พวกเราก็ยังไม่เคยเห็นเลย ไม่แน่นะ สติง กับ โร๊ด อาจจะเก่งกว่า ลัคซัส ก็ได้

--- End quote ---

การ์ตูนเรื่องนี้ชื่อไรคะ?? รู้จักไหม สกิลตัวเอกน่ะ อิอิ รบ100ครั้งชนะ99 ครั้ง

*hoho* *hoho*

juppy:

พระเอกชนะทุกเรื่องครับ -_-" ยุแค่ จะไช่เวลาเท่าไหร่เท่านั้น -..-

กิลดาซ เก่งเวอร์ !!!!

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version