หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รอออออ อ่านตั้งแต่ ม.3แล้ว นะ นารูโตะ  (อ่าน 27934 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: รอออออ อ่านตั้งแต่ ม.3แล้ว นะ นารูโตะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 00:37:48 »
คงอีก1ตอนได้รุ้แน่  *great*

ตอนใหม่ที่กำลังจะมา อาจจะเปนการย้อนถึงตอนที่โอโรตายแล้วมันทำอะไรต่อก้ได้นะ

เราอาจจะรุ้กันว่ามันไปหาศพมาดาระมายังไง  *great* *great*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: รอออออ อ่านตั้งแต่ ม.3แล้ว นะ นารูโตะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:08:33 »
เราลองคิดดูนะคับ 

ตอนเริ่มสงครามตอนเล่ม55 ตอน516  ที่เราอ่านสปอยกันถึงตอน584

584-516=68 ตอน  เล่มนึงมีแค่7ตอน รวมเล่มกว่าจะถึง584ก้ประมาน9เล่ม

กว่าจะจบสงครามอีกล่ะ  - -  20-30เล่มล่ะมั้ง  *haha* *haha* *haha*

หนังสือล้นบ้านตายกันพอดี *disappoint*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:12:38 »
ผมจะลงแดงแล้วอ่า  ถ้าอาทิตย์หน้าไม่มาผมจะปีนเสาไฟฟ้าแล้วน้า  *้ั์petulant* *้ั์petulant*

งั้นก็ไปอ่าน version ของคุณ namkham ก่อนสิครับ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:15:05 »
ผมจะลงแดงแล้วอ่า  ถ้าอาทิตย์หน้าไม่มาผมจะปีนเสาไฟฟ้าแล้วน้า  *้ั์petulant* *้ั์petulant*

งั้นก็ไปอ่าน version ของคุณ namkham ก่อนสิครับ  *haha*
เวอชั่นนั้นอีกไม่นานนารูโตะคงใช้พลังคลื่นเต่าแล้วล่ะมั้ง *hoho*

Puneak

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:24:30 »
ผมรุ้สึกว่า เพนเหมือนจะรุ้นะว่าโทบิคือใครอ่ะ

เพราะผมจำได้ว่า โทบิเข้าไปคุยกับเพนก่อนที่จะไปหาเก้าหางที่โคโนะฮะหรือว่าก่อนจะไปฆ่าจิไรยะนี่แหล่ะ

ผมมีลางสังหรณ์ว่า เพนต้องรุ้ว่ามันคือใคร  *great*

ผมว่าเพนมันก็คิดว่าโทบิคือมาดาระนั่นเเหละ..ผมคิดว่าในตอนนี้คาบูโตะน่าจะรู้เรื่องโทบิมากกว่าคนอื่นนะ...
 *้ั์smoking* *้ั์smoking*

Puneak

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:28:45 »
ผมอ่านนารูโตะตั้งเเต่ป.5 ตอนนี้ผม ปวช 3 เเล้วครับ ^^
เราอ่านตั้งแต่ป.4 ตอนนี้ม.4แล้ว *haha*
ผมอ่านตั้งเเต่ช่วง ป.3 ป.4 นี่เเหละ...ตอนนี้กำลังจะขึ้น มหาลัยปี 1 เเล้ว  *haha* *haha* *haha*

mint1458

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 07:31:27 »
ผมรุ้สึกว่า เพนเหมือนจะรุ้นะว่าโทบิคือใครอ่ะ

เพราะผมจำได้ว่า โทบิเข้าไปคุยกับเพนก่อนที่จะไปหาเก้าหางที่โคโนะฮะหรือว่าก่อนจะไปฆ่าจิไรยะนี่แหล่ะ

ผมมีลางสังหรณ์ว่า เพนต้องรุ้ว่ามันคือใคร  *great*

ผมว่าเพนมันก็คิดว่าโทบิคือมาดาระนั่นเเหละ..ผมคิดว่าในตอนนี้คาบูโตะน่าจะรู้เรื่องโทบิมากกว่าคนอื่นนะ...
 *้ั์smoking* *้ั์smoking*
นั่นสิ ขนาดอิทาจิยังนึกว่าเป็นมาดาระ *hoho*

tumpk9

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:14:18 »
ใกล้ได้บทสรุปแล้ว ตอนนี้ น่าจะเหลือที่สำคัญ 3 ศึก
1.มาดาระ Vs 5คาเงะ
2.โตะ+บี+คาคาชิ+ไกVsสัตว์หางและโทบิ
3.อิจจี้+เกะVsคาบูโตะ

มันจะนานแค่ไหน กันเชียวT_T

อีกคู่ โตะ vs เกะ ครับ
ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

mint1458

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:15:16 »
ใกล้ได้บทสรุปแล้ว ตอนนี้ น่าจะเหลือที่สำคัญ 3 ศึก
1.มาดาระ Vs 5คาเงะ
2.โตะ+บี+คาคาชิ+ไกVsสัตว์หางและโทบิ
3.อิจจี้+เกะVsคาบูโตะ

มันจะนานแค่ไหน กันเชียวT_T

อีกคู่ โตะ vs เกะ ครับ
จ้าๆ *hoho*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 14:26:55 »
อีก วิธี ที่จะ รู้ ว่า  โทบิคือ ใคร ให้ ใครสักคนที่มีฝีมือ ไปเรียนกะ คาบูโตะ ในวิชาสัมพเวสี แล้ว อันเชิญ คิซาเมะ มาแล้วให้บอกความจิงว่าโทบิคือใคร(อาจไม่รู้ชื่อแต่ให้วาดหน้าตาเอาก้อได้คิคิ) *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

mint1458

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 15:21:19 »
อีก วิธี ที่จะ รู้ ว่า  โทบิคือ ใคร ให้ ใครสักคนที่มีฝีมือ ไปเรียนกะ คาบูโตะ ในวิชาสัมพเวสี แล้ว อันเชิญ คิซาเมะ มาแล้วให้บอกความจิงว่าโทบิคือใคร(อาจไม่รู้ชื่อแต่ให้วาดหน้าตาเอาก้อได้คิคิ) *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*
มันคงยอมบอกง่ายหรอกๆ *disappoint*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 16:07:33 »
มันคงยอมบอกง่ายหรอกๆ *disappoint*
ก้อแค่ยกตัวอย่าง มันมี วิธีอื่น ไหมละ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

mint1458

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 16:08:42 »
ก้อแค่ยกตัวอย่าง มันมี วิธีอื่น ไหมละ
จ้าๆ *hoho*

prince_devil

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 18:14:33 »

พอมันวาดเสร็จ...อ้าว ใครวะ?? *dead*
คัทท-สึ!...... 

mint1458

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 18:19:03 »

พอมันวาดเสร็จ...อ้าว ใครวะ?? *dead*
ตรูดูไม่ออก *haha*