หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

HOT สุดๆ ชม.นี้ คุณ NAMKHAM เค้าคือใคร

ผู้เชียวชาญด้านนารุโตะ
5 (9.8%)
ผู้ทรงภูมิ ที่มีข้อมูลมาจากเวพเทพบางเวพที่เราคาดไม่ถึง
3 (5.9%)
ผู้ที่มีเหตุผลมาขัดแย้งกับทุกโพสที่ไม่ตรงกับข้อมูลที่ตัวเองมี
5 (9.8%)
ผู้ที่โดนลุงลักหลับตอนเด็ก ทำให้โตมาเป็นคน กร้าวร้าว
9 (17.6%)
ผู้ที่เกิดมาเพื่อเป็นเด็กเกรียนไปวันๆ
27 (52.9%)
ผู้ที่เห็นคุณ mint เป็นหนามยอกอกในการแย่งคุณออกัส ผู้ชายในฝัน
2 (3.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 47

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค  (อ่าน 93845 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ตั้งแต่มีเขามานิ เว็บบอร์ดครึกครื้นดีจัง  *great*  *haha*

ใช่ๆ ผมก้อว่างั้น...เด๋วนี้ namkham เค้าดังใหญ่แล้วนะเนี่ย กลายเป็นซุปตาร์ประจำบอร์ดไปแล้วมั้ง  *haha* *haha* *haha*
ซุปตาร์ที่น่ารังเกียจ *disappoint*

เกลียดสิ่งไหนได้สิ่งนั้น  *haha*
เกลียดคนต้องเถียงให้มันมากๆ จนฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งยอมแพ้ *hoho*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตั้งแต่มีเขามานิ เว็บบอร์ดครึกครื้นดีจัง  *great*  *haha*

ใช่ๆ ผมก้อว่างั้น...เด๋วนี้ namkham เค้าดังใหญ่แล้วนะเนี่ย กลายเป็นซุปตาร์ประจำบอร์ดไปแล้วมั้ง  *haha* *haha* *haha*
ซุปตาร์ที่น่ารังเกียจ *disappoint*

เกลียดสิ่งไหนได้สิ่งนั้น  *haha*
เกลียดคนต้องเถียงให้มันมากๆ จนฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งยอมแพ้ *hoho*
ใช่เลย *number1*

mint1458

ใช่เลย *number1*
ใช่มั้ยล่ะ *hoho*

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
กลายเป็น สาคราม ไปแล้วสินะ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*
จะเริ่มสนุกกว่าในการ์ตูนอีก *haha*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

mint1458

กลายเป็น สาคราม ไปแล้วสินะ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*
จะเริ่มสนุกกว่าในการ์ตูนอีก *haha*
มันก็จริง *hoho*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
คือผมว่าที่เค้าบอกว่า นารุโตะเป็นพ่อคาบูโตะนี่เค้าคงแค่ประชดครับ เพราะเค้าเปรียบเทียบว่ากับความเห็นที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่น1,2ความเป็นไปได้เท่ากัน คือเป็นไปไม่ได้ ส่วน จขกท เค้าไม่เหนด้วยก็ไม่ต้องทำขนาดนี้ก้ได้ครับ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

mint1458

คือผมว่าที่เค้าบอกว่า นารุโตะเป็นพ่อคาบูโตะนี่เค้าคงแค่ประชดครับ เพราะเค้าเปรียบเทียบว่ากับความเห็นที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่น1,2ความเป็นไปได้เท่ากัน คือเป็นไปไม่ได้ ส่วน จขกท เค้าไม่เหนด้วยก็ไม่ต้องทำขนาดนี้ก้ได้ครับ
เหรอ *hoho*

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
เป็นไปได้ไม namkham จะเป็นลูกคาบูโตะ

mint1458

เป็นไปได้ไม namkham จะเป็นลูกคาบูโตะ
เป็นไปได้ นิสัยเหมือนกันชิบ *hoho*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
เป็นไปได้ นิสัยเหมือนกันชิบ *hoho*

*haha* *haha* *haha* ใช่ๆ เป็นไปได้
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

mint1458

*haha* *haha* *haha* ใช่ๆ เป็นไปได้
ต่างกับคาบูโตะ ตรงที่ว่ามันด่าแหลก *haha*

goldfish.net

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มาใหม่ครับ แต่ติมตามผลงานของคุณ น้ำคร่ำมานานแล้ว  *number1*

ซึ่งดิชั้นสรุปได้ว่า อาจมีพลังงานวิญญาณบางอย่างที่ดิชั้นสัมผัสได้อยู่ในคัวคุณน้ำคร่ำก็เป็นได้  *rip* *rip*

ขอเชิญคุณเจนญาณทิพย์ครับบบ  *haha* *haha* *haha* *haha*

mint1458

มาใหม่ครับ แต่ติมตามผลงานของคุณ น้ำคร่ำมานานแล้ว  *number1*

ซึ่งดิชั้นสรุปได้ว่า อาจมีพลังงานวิญญาณบางอย่างที่ดิชั้นสัมผัสได้อยู่ในคัวคุณน้ำคร่ำก็เป็นได้  *rip* *rip*

ขอเชิญคุณเจนญาณทิพย์ครับบบ  *haha* *haha* *haha* *haha*
คุณน้ำคร่ำโดน ผีเกรียนเข้าสิงค่ะ *haha*

mint1458

ความฉลาดผมยกให้คุนเลยครับ ฉลาดมาก ผมรอตั้งนานว่าไครจะมาตอบแบบนี้  พวกนั้นคงคิดว่าผมว่าคาบูโตะเปนลูกนารูโตะจริงๆสินะ
 ที่จริงผมแค่ประชดคนที่มาตั้งกระทู้ว่าตาบูโตะเปนลูกรุ่น1และ2แค่นั้น   
โหคุน chainoi นี่ฉลาดจริง คงไม่มีไครฉลาดเท่าคุนแระ  จริงไม mint august   *glad* *glad* *glad*
คนที่เค้ารู้น่ะมีหลายคนเพียงแต่เขาหมั่นไส้คุณ เลยไม่แก้ตััวให้ *disappoint*

goldfish.net

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
การกระทำของคุณมันก็แค่ ตุ๊ด คนนึง สันดานของความเป็นลูกผู้ชาย เพศพ่อหรือเพศแหง่การเป็นผู้นำ

เขาไม่ประชดดกันหรอกครับ พ่อผมสอนไว้มันน่าสมเพศ คุณน้ำคร่ำ แต่ที่คุณทำมันหลายครั้งและหลายรอบมาก

เป็นธรรมดาที่คนอื่นๆที่เขาเห็นก็ทนไม่ได้กับพฤติกรรมของคุณ แถวบ้านผมเรียก เกรียนคีย์บอร์ดครับ 

ซึ่งจากที่ผมอธิบายไปก็ สรุปได้สองอย่างว่า

1. คุณคงไม่ใช่ลูกผู้ชายพอที่เอาการกระทำเหมือนผู้หญิงไล่ประชดประชัน แดกดันชาวบ้านเค้าทุกโพสต์ ขัดแย้งความคิดเห็นคนอื่นที่เขาเห็นต่างจากคุณ

2. คุณก็เป็นเด็กหัวเกรียนที่ปิดเทอมไม่มีอะไรทำ พ่อแม่ไม่สนใจ เพื่อนไม่คบ ไม่มีใครคุยด้วย เลยต้องเค้ามาทำตัวเกรียนเรียกร้องความสนใจครับ

จำไว้นะครับ ที่นี่คือ เว็บบอร์ดแสดงความคิดเห็นครับ ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะแสดงความคิดเห็น แต่ถ้าความคิดเห็นของคุณมันไป ก้าวก่าย พูดง่ายๆ

ไปเกรียนใส่คนอื่นมากไป ก็จะไม่มีใคร เชื่อในคำพูดของคุณ คุณก็เป็นแค่ ไอ้ตัวตลกคนนึง เท่านั้นแหละครับ  *dontknow* *dontknow*