Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: << < (4/10) > >>

dannyvon:

ชอบตอนที่ นารูโตะ สู้กับ คาคาชิ แล้ว คาคาชิ ประสานอิน ขาล

ซากุระ ตกใจ นึก ว่า นารูโตะ ดดน คาถาไฟ แน่แล้ว

ที่ไหนได้ เจอ วิชา จิ้มทะลวงข้ามสหรรสวัตร ซะงั้น

กูว่าเจ็บกว่าคาถาไฟอีกนะ

โดนต็มๆ  *shock*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ส่วนตัวผมชอบฉากการตายของอิทาจิอ่ะครับ

ตอนชาสึเกะคิดย้อนความแล้วอิทาจิพูดว่า นี้คงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วน่ะชาสึเกะแล้วแตะหน้าผากของเกะแล้วตายลงไป

ยิ่งอนิเมชั่นยิ่งน้ำตาจะไหล  *great*

doneap:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 21:51:52 ---ส่วนตัวผมชอบฉากการตายของอิทาจิอ่ะครับ

ตอนชาสึเกะคิดย้อนความแล้วอิทาจิพูดว่า นี้คงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วน่ะชาสึเกะแล้วแตะหน้าผากของเกะแล้วตายลงไป

ยิ่งอนิเมชั่นยิ่งน้ำตาจะไหล  *great*

--- End quote ---
เหมืิอนผมเป๊ะเลย  *great* *great* *great* *great* *great*
อีกตอนที่ชอบคือ ตอน มินาโตะVSโทบิ พ่อของพระเอกเราจะเท่ไปไหน *attack*

Augustz:

เยอะนะคับ ฉากซึ้งๆในการ์ตูนเรื่องนี้อ่า

ผมว่าตอนโตะ เกะ สู้กันที่หุบผาสิ้นสุดก้ซึ้งนะคับ   ตอนอิรุกะยอมรับในตัวนารูโตะเล่มแรกก้ซึ้ง

เยอะเกิ้นนนนนนน  *great* *great*

sattkon:

ไม่มีใครซึ้งฉาก ซึนาเดะ กับ โคโนะฮะมารุ ของผมเลยเหรอครับ *disappoint*  *haha*

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version