Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: (1/10) > >>

Augustz:

เรื่องโทบิมันเยอะจนปวดหัวคับ เลยขอเปลี่ยนประเด็นคลายเครียดกันนิดนึง

ส่วนตัวผมว่า ตอนที่กาอาระตายแล้วย่าโจคืนชีพให้อ่ะคับ ฟื้นมาเจอเพื่อนเยอะแยะเลย

จากที่ไม่เคยมีเพื่อนและไม่มีใครสนใจ  ซึ้งจนน้ำตาไหลเลย  *great* *great*

polo1010:

เพื่อให้คนที่เรียกเศษสวะอย่างฉัน ว่า อัจฉริยะ [เนจิสู้กับไอ้ใยแมงมุม]

Vin D Sel:

ชอบจิไรยะ VS เพน(ตั้งแต่เริ่มสู้ ย้อนอดีต จนจิไรยะตาย)

คิดว่าคู่นี้สู้มันสุดละตั้งแต่อ่านมาวิชาคาถานินจาสัตว์อัญเชิญปล่อยออกมาไม่มีกั๊กเลย *great*

ก่อนตายก็ปล่อยคำคมประโยคเด็ดออกมาแบบโดน *number1*

โจโฉลักหลับ:

ผมชอบตอนที่นารูโตะจะควบคุมเก้าหางเเละที่เเม่นารูโตะออกมาช่วย
ผมซึ้งจนน้ำตาจะไหลเลย *glad* *number1*

prince_devil:

ชอบตอนที่คาคาชิ
ปากห้อย
ฟันเหยิน อะไรนั่น55555
แต่ถ้าประทับใจก็คงเป็นตอนชุบชีวิตกาอาระ *number1*

หน้า: (1/10) > >>

Go to full version