Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: << < (3/10) > >>

BlackHair-NaNa:

ในเล่ม1เรยคับฉากที่ อิรุกะยอมรับและเค้าใจนารูโตะ ก่อนที่จะให้กะบังหน้าผาก

Puthipong:

ผมชอบตอน นารูโตะ vs เพน นะมันจนวิสุดท้าย 5555
 *haha*

sattkon:

ของผมเหรอครับ แน่นอนต้องฉากนี้

*great*  *haha*

อะล้อเล่นครับ
มันต้องฉาก โตะ vs เกะ อยู่แล้วครับ (นายเป็นเพื่อนคนแรกและคนเดียวที่เห็นตัวตนของฉัน)ซึ้ง *unbear*  *้ั์vomit*

Puneak:

เลือกยากนะระหว่างฉากนี้กับฉากที่โทบิบอกความจริงเรื่องอิทาจิกับซาสึเกะ..เเต่ฉากนี้เป็นฉากคล้ายๆกับว่าพ่อเเม่พยายามปกป้องลูก..
เลยเป็นอะไรที่ดูเเล้วน่าประทับใจมากๆ...ฉากนี้มันดูเศร้ามากๆเลยเเหละ..เชื่อเลยว่าหลายๆคนต้องเสียน้ำตาให้กับฉากนี้..รวมทั้งผมก็ด้วย TT

Augustz:

ใช่ๆ ฉากข้างบนล่ะ ซึ้งกินใจเกิน  *great* *great*

หน้า: << < (3/10) > >>

Go to full version