หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าหัวเอส  (อ่าน 44656 ครั้ง)

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
Re: ค่าหัวเอส
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:25:55 »
มีใครคิดเหมือนผมมะ

ลูฟี่ประกาศจะไปเตะบิ๊กมัม  ยูทัสหาเรื่องกับบิ๊กมัม

ตอนนี้มันก้เจอลอว์แล้ว ผมว่ามันต้องไปเจอโจทย์เก่ายูทัสแน่เลยอ่ะ  แบบว่าตอนไปเจอบิ๊กมัม

ยูทัสโผล่มาช่วยรึป่าว  อยากให้เปนแบบนี้จัง  *great* *great*

ถ้าเป็นยังงั้นก๊เจ๋งเลย *great*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:30:47 »
มีใครคิดเหมือนผมมะ

ลูฟี่ประกาศจะไปเตะบิ๊กมัม  ยูทัสหาเรื่องกับบิ๊กมัม

ตอนนี้มันก้เจอลอว์แล้ว ผมว่ามันต้องไปเจอโจทย์เก่ายูทัสแน่เลยอ่ะ  แบบว่าตอนไปเจอบิ๊กมัม

ยูทัสโผล่มาช่วยรึป่าว  อยากให้เปนแบบนี้จัง  *great* *great*

ถ้าเป็นยังงั้นก๊เจ๋งเลย *great*
เจ๋ง *haha*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 22:55:39 »
แต่ผมว่า คิดคงไม่ช่วยหรอก

มันเป็นตัวละคร ที่จะส๊างปัญหาไม่ไช่ช่วยอย่างลอว์อ่ะครับ

อนาคต ซาโบว์อาจโผล่มาก็ได๊ไครจะรุ๊ *0*
...............................................

mint1458

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:23:49 »
แต่ผมว่า คิดคงไม่ช่วยหรอก

มันเป็นตัวละคร ที่จะส๊างปัญหาไม่ไช่ช่วยอย่างลอว์อ่ะครับ

อนาคต ซาโบว์อาจโผล่มาก็ได๊ไครจะรุ๊ *0*
ถ้าโผล่มาจริงๆก็ดี *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:28:49 »
ถ้ามันตายไปอีกคน ลูฟี่ไม่ต้องไปฝึกอีก2ปีเรอะ  *haha* *haha* *haha*

มีเรื่องจะถามจั้กน้อยยยย

คิดว่าคนมุมล่างซ้าย จะใช่ซาโบะป่าวอ่ะ 

จำไม่ได้ว่ามันเปิดเผยชื่อคนนี้ในหนังสือ blue deep หรือยังนะ  ใครรุ้บอกทีเน้อ  *glad* *glad*

AliCe

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • http://upic.me/i/er/415px-the_new_blackbeard_pirat
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:32:31 »
มืสิทธิ์นะ หมวกคล้ายๆ  *haha* *haha*

mint1458

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:32:54 »
ถ้ามันตายไปอีกคน ลูฟี่ไม่ต้องไปฝึกอีก2ปีเรอะ  *haha* *haha* *haha*

มีเรื่องจะถามจั้กน้อยยยย

คิดว่าคนมุมล่างซ้าย จะใช่ซาโบะป่าวอ่ะ 

จำไม่ได้ว่ามันเปิดเผยชื่อคนนี้ในหนังสือ blue deep หรือยังนะ  ใครรุ้บอกทีเน้อ  *glad* *glad*

อาจใช่ก็ได้ *hoho*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:46:38 »
ขวาบนใช่ไม๊พี่ชายสิงหาคุง..  *้ั์drinktea*

ปล.ขอบคุณภาพจากคุณ TLK บอร์ด TOP ด้วยจ้า..
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

mint1458

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:58:50 »
ขวาบนใช่ไม๊พี่ชายสิงหาคุง..  *้ั์drinktea*

ปล.ขอบคุณภาพจากคุณ TLK บอร์ด TOP ด้วยจ้า..
แต่ละตัว ไม่เคยเห็น *disappoint*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 00:11:25 »

แต่ละตัว ไม่เคยเห็น *disappoint*

ดูตามตัวเลขใต้รูปภาพได้เลยพี่สาวเอสโซ่ มันเป็นเลขตอนที่ตัวละครนั้นปรากฎออกมาน่ะจ้ะ..  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 00:28:48 »
คนนี้แหละ  แสดงว่าผมจำไม่ผิดสินะ

ว่ามีคนเคยเอามาให้ดู แต่เปนแค่เว๊ปมั้งนะ   ง่ายๆเลย มันม่ายช่ายซาโบ  *haha* *haha*

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 18:32:41 »
ก๊ไม่น่าจะใช่ยุเเล้ว *glad*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 18:58:08 »

ดูตามตัวเลขใต้รูปภาพได้เลยพี่สาวเอสโซ่ มันเป็นเลขตอนที่ตัวละครนั้นปรากฎออกมาน่ะจ้ะ..  *้ั์drinktea*
อ๋อ ขอบคุณ *hoho*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:04:49 »

คนที่ 3 แถวซ้ายใช่ Sora Aoi ป่าวครับ ขนาดดูมๆคล้ายๆกัน *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:16:41 »

คนที่ 3 แถวซ้ายใช่ Sora Aoi ป่าวครับ ขนาดดูมๆคล้ายๆกัน *nude*
คงใช่แหละ *haha*