หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนมากที่สุดคับและคิดว่าสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนเท่ที่สุด  (อ่าน 31634 ครั้ง)

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
ชอบธงพี่ลอว์ค่ะ เหตุ ผลเพราะชอบพี่ลอว์ <<<< เป็นเหตุผลที่ดีมาก  *hoho* *hoho* *hoho*
มีเหตุผลครับ[ตรงไหน]

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ชอบธงพี่ลอว์ค่ะ เหตุ ผลเพราะชอบพี่ลอว์ <<<< เป็นเหตุผลที่ดีมาก  *hoho* *hoho* *hoho*
มีเหตุผลครับ[ตรงไหน]

ก็ตรงที่ .....................

เราไม่ได้ชอบธงพี่ลอว์ที่จุดๆเดียว แต่ชอบหลายๆจุด  *haha* *haha* *haha* *haha*

(มีใครเก็ทมุกเรามั้ยเนี่ยยย  *disappoint* *disappoint*)
เอาเป็นว่าเราชอบของเราละกันนะคะ  *great* *great* *great* *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:48:09 โดย Sherva »

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมเชื่อว่า หลายๆคน ไม่เก็ทน่ะคับ  ยังไง คุณเชอว่า ช่วยอธิบายที *haha* *haha*

อ่ะเนี่ย ธงของมัน   ชอบตรงไหน แถลงที *glad*

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
ธงลอว์มันเป็นรูปอะไรอ่ะ หัวกระโหลกหรอหรือแพนด้าแมน  *damage* *great*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Augustz

• *

mint1458

• บุคคลทั่วไป

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
อ๋ออันนั้นรู้แล้วครับ แต่คือสงสัยว่ามันเป็นรูปตัวอะไรเชย ๆ T^T  *great* มุขนี้ไม่ผ่านสินะ  *disappoint*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Sherva

• *
ผมเชื่อว่า หลายๆคน ไม่เก็ทน่ะคับ  ยังไง คุณเชอว่า ช่วยอธิบายที *haha* *haha*

อ่ะเนี่ย ธงของมัน   ชอบตรงไหน แถลงที *glad*

อ่าว งั้นหรอคะ  *disappoint* *disappoint*

งั้นขอแถลงเป็นสถานการ์ณละกันเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

บทสทนาผ่านแชทของ A กับ B ที่เป็นแฟนกัน

A:นี่ๆ B ทำไมเธอถึงชอบเราล่ะ ??
B: .........................
A : นี่เธอหมายความว่ายังไง นะฮ่ะ !!!!
B: ก็หมายความว่าเราไม่ได้ชอบเธอที่จุดๆเดียว แต่ชอบเธอที่หลายๆ จุด ไง
A: =////=

จบไปแล้วนะคะ หวังว่าท่านพี่กัส จะเข้าใจ  *haha* *haha* *haha*

mint1458

อ่าว งั้นหรอคะ  *disappoint* *disappoint*

งั้นขอแถลงเป็นสถานการ์ณละกันเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

บทสทนาผ่านแชทของ A กับ B ที่เป็นแฟนกัน

A:นี่ๆ B ทำไมเธอถึงชอบเราล่ะ ??
B: .........................
A : นี่เธอหมายความว่ายังไง นะฮ่ะ !!!!
B: ก็หมายความว่าเราไม่ได้ชอบเธอที่จุดๆเดียว แต่ชอบเธอที่หลายๆ จุด ไง
A: =////=

จบไปแล้วนะคะ หวังว่าท่านพี่กัส จะเข้าใจ  *haha* *haha* *haha*
ตามนี้เจ้าค่า *hoho*

Augustz

• *
มุขนี้ น่ารักมาก  ถ้าคุณเชอวา ไม่ว่าผมจะขอก๊อปไปเล่นจั๊กน้อยย  *hoho* *hoho*

mint1458

มุขนี้ น่ารักมาก  ถ้าคุณเชอวา ไม่ว่าผมจะขอก๊อปไปเล่นจั๊กน้อยย  *hoho* *hoho*
ก็อปไปเล่นที่ไหนเหรอคะ ท่านกัส *haha*

Sherva

• *

ก้อปไปเลย ค่ะ เราก็ไปก้อปเขามาอีกที 5555  *hoho* *hoho* สนับสนุน ให้ทุกๆคนมีความรัก  *love* *love*

สรุป
ธงลอว์มันเป็นรูปอะไรอ่ะ หัวกระโหลกหรอหรือแพนด้าแมน  *damage* *great*

สรุปเป็นรูปอะไร น่าจะหัวกะโหลกรึป่าว ???

Augustz

• *
เล่นกับสาวๆ ทั่วไปล่ะคับ

A : เธอๆ เราชอบเธอนะ

B : จิงหรอ  แล้วทำไมถึงชอบเราอ่ะ

A : .............................

B : มันคืออะไรหรอ

A : เราไม่ได้ชอบเธอจุดเดียวไง  เราชอบเธอหลายจุด

B : อร๊ายยยย  น่ารักอ่ะ เธอ

A : เท่านี้ก้เรียบร้อย  ^^

mint1458

เล่นกับสาวๆ ทั่วไปล่ะคับ

A : เธอๆ เราชอบเธอนะ

B : จิงหรอ  แล้วทำไมถึงชอบเราอ่ะ

A : .............................

B : มันคืออะไรหรอ

A : เราไม่ได้ชอบเธอจุดเดียวไง  เราชอบเธอหลายจุด

B : อร๊ายยยย  น่ารักอ่ะ เธอ

A : เท่านี้ก้เรียบร้อย  ^^

สรุปก็คือ จะก็อปไปจีบสาวใช่มั้ยท่านกัส *haha*

Augustz

• *
แน๊นอลคร๊าฟฟฟฟ   จะให้ผมก๊อปไปจีบผุ้ชายด้วยกันเรอะ  *dead* *dead*