หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ  (อ่าน 29684 ครั้ง)

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ซาสึเกะ  เหตุผลแบบว่า โตะไม่อยากบาดหมางกับเพื่อน

เพื่อนอยากฟื้นฟูตระกูล ทำให้ตระกูลกลับมายิ่งใหญ่ในโคโนะฮะต่อ เลยยกตำแหน่งคาเงะให้ *number1*

ไม่น่านะ คับ เพราะ เกะมันยังมีความผิดอีก คือการทรยศ โคโนฮะ คงต้องรับโทษ อะไรประมาณเนี้ยะ ส่วนป้าเดะนี่ (ป้าเดะอาจจะตายตอนสู้กับมาดาระแบบว่าอิทาจิหยุดคาบูโตะช้าไปอะไรเงี๊ยะ) และโตะ ก้อต้องเจอกะโทบิใช่มะ สุดท้ายโทบิก้อต้องแพ้อยุ่แล้ว (ตามสเตป) และที่เหตุผลที่โตะ ได้เปน โฮคาเงะนั้น เพราะว่านอกจากจะฆ่า โทบิที่คิดจะทำลายโลกได้แล้ว ท่านปู่เซียนทำนายไว้ว่า ลูกศิษจิไรยะจะเปนคนสร้างสันติภาพโลก และก้อมีโตะเปนคนสุดท้ายแล้วลูกศิษเนี่ยะ และเพราะสร้างสันติภาพได้ อีกทางก้อเลยแต่งตั้งโตะเปนโฮคาเงะรุ่นที่ 6 อ่ะนะ (ไม่รู้ถูกรึป่าวนะ)
็HeyYoo

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ผมให้ อิทาจิ ครับ ผู้อยู่เบื้องหลัง ผู้ที่ถูกโดนใส่ร้าย รักน้อง เกะ และ รัก โคโนะฮะ เป็นที่สุด *great*

ถ้าอิทาจิมันยังไม่ตายผมว่าก้อน่าจะ อิทาจิน่ะล่ะ ครับ
็HeyYoo

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ทำไมทุกคนใจร้ายกันอย่างนี้ละครับ พูดเหมือนกับป้าซึนาเดะของผมจะตายแน่ๆ  *glad*

Jonizuka

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อ้าวรุ่นที่ 6 นี่ไม่ใช้ดันโซเหรอครับ แบบว่ารับต่อจาก ซึนาเดะ พอดันโซตาย ซึนาเดะ ก็กลับมาทำหน้าที่ต่อ  เหมือนตอนที่ รุ่น 4 ตาย และ 3 ก็มาทำหน้าที่ต่ออ่ะ

http://www.cartooniverse.co.uk//mangaview/naruto_TH/1_450_16.html

แซวเล่นเฉย ๆ นะครับ

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
คาบูโตะเเมร่งร่วมมือกันกับ โทบิ
naruto vs sasuke batalha final(naruto vs sasuke final battle)