หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ  (อ่าน 142439 ครั้ง)

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 09 ก.พ. 2012 เวลา 21:15:02 »
โคบี้หรอ ขอเท่ห่์ๆไปเลย นึกสภาพโคบี้ที่สูงขึ้นอีก มีกล้ามหน่อยๆพองาม
ใส่ชุดคลุมนายทหารเรือ มีแผลเป็นเล็กน้อย ละก็มีเฮลเมปโปะ
เป็นพลจัตวาที่ทำงานคู่กัน โอ๊ะๆๆ โอ๊ย ขอให้เป็นแบบนี้เถอะนะ
*great* *great* *great* *great* *great* *great*
(เยอะเนอะเราเนี่ย)

darkl3game

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤ. 09 ก.พ. 2012 เวลา 22:43:46 »
หรอว่า เอเนลู 555 ก็สมอยู่นะครับถ้าได้เป็นพลเอกก็พอรับได้
  *shock*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 09:49:15 »
อย่างเอเนลไม่มีทางมาเปนทหารเรือหรอก
เพราะมันคือก๊อด ย๊ะ ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่า  *haha* *haha*

tor9771

• *
  • 【ツ】Sü®ÆÇh€~|~
    • PG&P Thai อาหารเสริมเพื่อสุขภาพ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 23:49:02 »
เอเนล ผมว่าอาจจะมาเป็นทหารเรือก็ได้นะ อิๆ *love*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 17:50:03 »
 *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

WhiteAngel

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 23:29:33 »
จะมีผลเอกคนไหม่ไมไมครับ เพราะว่า คุซัน ก็ออกจากทหารเรือ อาคะอินุ ก็เป็นจอมผล ตอนนี้ผลเอกน่าจะเหลือ คิซารุคนเดียว จะมีคนอื่นอีกไมครับเนี้ยแล้วมันคือใครหว่า =0= หรอว่า โคบี้

ผมก็อยากให้โคบี้มาเป็นพลเอกนะครับ เพราะเป็นความฝันของเค้า แต่ไม่แน่อาจจะยังไม่ได้เป็นหรอกครับ เพราะคงจะเป็นก่อนลูฟี่จะได้เป็นเจ้าโจรสลัดไม่นานหรอก
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 23:31:31 »
โคบี้หรอ ขอเท่ห่์ๆไปเลย นึกสภาพโคบี้ที่สูงขึ้นอีก มีกล้ามหน่อยๆพองาม
ใส่ชุดคลุมนายทหารเรือ มีแผลเป็นเล็กน้อย ละก็มีเฮลเมปโปะ
เป็นพลจัตวาที่ทำงานคู่กัน โอ๊ะๆๆ โอ๊ย ขอให้เป็นแบบนี้เถอะนะ
*great* *great* *great* *great* *great* *great*

โคบี้คงสูงกว่าเดิมไม่เยอะละมั่งครับ เพราะหลังจากแยกกับลูฟี่ไม่นานก็โตขึ้นจบจำไม่ได้ นี่ผ่านไปตั้ง2ปี จะเป็นไงหว่า *dead*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

NaTTaJaK

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 13:46:01 »
เกลียดเจ้าหมาแดงมากที่สุดดดด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ไม่อยากให้มันเป็นจอมพลเล้ยยยยยพับผ่าเจือกได้เป็นอยู่!!!! อุตสาห์ลุ้นอาโอคิยิสุดใจขาดดิ้น!!!

ผมก็ว่า อาคาอินุ นี่เหมาะเลย คือประกาศความเป็นศัตรูกับโจรสลัดชัดเจน(ซึ่งก็คือพวกลูฟี่ด้วย)  อาโอคิยิจะเป็นมิตรอยู่นิดๆ

สงครามระหว่างโจรสลัดกับกองทัพเรือจะได้มัน *great*
เกลียดที่สุดเลยครับถึงมานจะเก่งก็เถอะครับบังอาจจ้วงเอสสสสสสสสสสสแค้นนนน
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

nu-dawan

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 17:52:41 »
ท่านคอง นี่ญสอะไรเหรอครับ ดูจะยิ่งใหญ่อยู่นะ

ท่านคองดำรงตำแหน่งผู้บัญชาการทหารสูงสุดของรัฐบาลโลก ( World Government Commander-in-Chief ) ซึ่งมีศักดิ์เป็นรองแค่ 5 ผู้อาวุโสเท่านั้น เค้าว่ามางั้น *number1* *number1* *number1*

โคบี้คงสูงกว่าเดิมไม่เยอะละมั่งครับ เพราะหลังจากแยกกับลูฟี่ไม่นานก็โตขึ้นจบจำไม่ได้ นี่ผ่านไปตั้ง2ปี จะเป็นไงหว่า *dead*

โคบี้คงจะเป็ลพลเอกที่ตั้วสั้นที่สุดในประวัติศาสตร์กองทัพเรือ *damage* *damage* *damage*

เกลียดเจ้าหมาแดงมากที่สุดดดด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ไม่อยากให้มันเป็นจอมพลเล้ยยยยยพับผ่าเจือกได้เป็นอยู่!!!! อุตสาห์ลุ้นอาโอคิยิสุดใจขาดดิ้น!!!

ผมก็ว่า อาคาอินุ นี่เหมาะเลย คือประกาศความเป็นศัตรูกับโจรสลัดชัดเจน(ซึ่งก็คือพวกลูฟี่ด้วย)  อาโอคิยิจะเป็นมิตรอยู่นิดๆ

สงครามระหว่างโจรสลัดกับกองทัพเรือจะได้มัน *great*
เกลียดที่สุดเลยครับถึงมานจะเก่งก็เถอะครับบังอาจจ้วงเอสสสสสสสสสสสแค้นนนน

กระทืบ LIKE
แต่ก้อดีแล้วนะคะที่หมาขึ้นนำทัพ เพราะเวลาซัดกันจะได้เอาให้มันสนั่นไปทั่วท้องทะเลเลย จะได้ไม่มีความเห็นใจให้กองทัพเรือ กระทืบมานนนนนน *้ั์noooo*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 22:00:37 »
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Pon

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 08:11:08 »
น่ากลัวอ่ะที่ พลเอกอาคาอินุสู้กับพลเอกอาโอคิยิ สู้กันจนเกาะแบ่งเป็น2ฤดูไปเลย อยากเห้นตอนที่2คนนั้นสู้กันจริงๆ 5 55คงจะมันส์น่าดู

pujee

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 10:32:50 »
เซนโงคุ vs โรเจอร์

เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: อา. 18 มี.ค. 2012 เวลา 03:15:07 »
มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*
*attack* *attack*แนะนำเวบขาวแดงคับผม *love* *love*

pujee

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: อ. 27 มี.ค. 2012 เวลา 19:33:17 »
เมื่อ 3 พลเอก พลาดท่าให้กับเจ๊อิวานคอฟ

DipucCupiD

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: อ. 27 มี.ค. 2012 เวลา 20:14:32 »
 *haha* *haha*