หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้อ๊ะป่าว ว่าสัมพเวสีคืนชีพตอนนั้นกับตอนนี้มันต่างกันยางงาย แฮ่ๆๆ  (อ่าน 20015 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมว่า โทบิ ไม่หล่อชัวครับ *disappoint*

คุณก็ว่าไป

ดูจากรูปลักษณ์หน้าซีกขวา     ผมว่าความหล่อเป็นลองถั่วแระแค่นิดเดียวเองนะ    *haha*

ถ้าเปนรองแค่ถั่วแระ  ผมว่าหน้าจิงของโทบิคงจะประมาน เอ็ดดี้ ผีน่ารัก อ่ะคับ *hoho*

emplaza29

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมอยากรู้ว่าทำไมหมู่บ้าน โฮคาเงะไม่มีคนใช้ คาถาสัมภเวสีคืนชีพเป็นกันเลยหรอ ถ้าเป็น เชิญเซียนเต๋ามาสู้แม้งเลยเอาดิมิงจะเอาไรสู้หะไอคาบูโตะ 55
หรือไม่ก็เชิญรุ่น 1-4 มาให้รู้แล้วรู้รอดเลย มิงคงตายอ่ะโทบิ โดนตะลุมบอล แน่มิง   *attack*

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เมื่อก่อนไม่เก่งไง แต่ตอนนีเก่งกว่า  ใช้ไหมครับ เหอๆๆๆ *dontknow* *dontknow*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ผมว่า โทบิ ไม่หล่อชัวครับ *disappoint*

คุณก็ว่าไป

ดูจากรูปลักษณ์หน้าซีกขวา     ผมว่าความหล่อเป็นลองถั่วแระแค่นิดเดียวเองนะ    *haha*

ถ้าเปนรองแค่ถั่วแระ  ผมว่าหน้าจิงของโทบิคงจะประมาน เอ็ดดี้ ผีน่ารัก อ่ะคับ *hoho*

โหที่จิงผมว่าโทบิหล่อนะตัวจิงของโทบิก็คือคนนี้  L  ปล.เพราะว่ากลัวคิละจะเห็นหน้าเลยจำเป็นจะต้องใส่หน้ากากเอาไว้ตลอดเวลา ถอดหน้ากากออกเมื่อไหร่ โดนเขียนเดสโน๊ตแน่