หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ  (อ่าน 89120 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 16:26:15 »
หลังๆเชียร์เพราะอะไรละครับ

เคยเห็นลูเคีย โผล่มามั่งมั้ยละ  ไม่ค่อยมีบทเลย

แถมโผล่มาแบบนับครั้งได้   คนอ่านก้อติดภาพ ฮิเมะ กับ อิจิโกะ แหละครับ

ผมก้อไม่แปลกใจหรอก ที่คนจะเชียร์ คู่นี้   

แต่ที่ผมคิดว่าลูเคีย เพราะอ่านมาตั้งแต่เริ่ม มองตั้งแต่เริ่มเรื่องมาเรื่อยๆ อิจิโกะ ผูกพันธ์กับลูเคียมากกว่าจิงๆ แค่นั้นแหละ  *glad* *glad* 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 16:59:03 โดย bignaja123 »
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 16:38:33 »
ที่ผมชอบลูเคีย เพราะผมชอบผุ้หญิงตัวเล็กคับ ^^

เซ๊กซี่น่าดูเลยอ่า  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 17:00:47 »
ที่ผมชอบลูเคีย เพราะผมชอบผุ้หญิงตัวเล็กคับ ^^

เซ๊กซี่น่าดูเลยอ่า  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

ผมก้อชอบตัวเล็กๆ ครับ  *nude* *nude*

หื่นๆ แต่ถ้าเซ้กว๊่แบบ ฮิเมะก้อโอเครนะ  *nude* *nude*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:07:54 »

ผมก้อชอบตัวเล็กๆ ครับ  *nude* *nude*

หื่นๆ แต่ถ้าเซ้กว๊่แบบ ฮิเมะก้อโอเครนะ  *nude* *nude*
ชอบตัวเล็กๆแต่อกใหญ่ๆเหรอคะคุณผู้ชายขา *haha*

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 19:22:44 »
ฮะๆ ต่างคนต่างความคิดน่ะค่ะ เจ๊ก็เชียร์เพราะชอบคู่นี้ ใครชอบก็ชอบไป
ป.ล. กลับไปอ่านคอมเม้นสุดท้าย หน้า 3 ใหม่นะ เพราะเจ๊ว่า หลายๆ คนจะได้เข้าใจ ^^

มันแต่ละคนความคิดเห็นต่างกัน ถือเจ๊ากัน ลองคุยเรื่องอื่นดีมั้ยนะ ^^;

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

arnooo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 09:16:47 »
อยากให้อิจิมีหน้ากากเหมือนเดิมคับ เพราะเท่ โคตรๆๆ ส่วนนางเอก ก็ต้องลูเคียดิ   *number1*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:28:37 »
ให้อุลคิโอร่าคู่กับกริมจอว์เลย ง่าย ฮ่ะๆ o_O

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

Augustz

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 14:06:35 »
เจ๊  ความคิดโหดร้ายง่า  - -

H2OGenII

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 14:57:27 »
มันก็น่าจะได้นะ

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 19:15:51 »
เพราะว่า เจ๊ก็อยู่สาย Y เช่นกัน xD
อีกอย่างไม่อยากให้มันคู่กะฮิเมะกับอิจจิของเจ๊อ๊า

ตอนนี้เบื่อมั้ย เบื่อนะ ตอนใหม่ไม่ออก TT

Augustz

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 20:45:50 »
โกลเด้นวีค นี่คับ  งดกันทุกเรื่อง  แทบลงแดงกันเปนแถบๆเลย

อาทิตย์หน้าอาจจะได้อ่านแบบ2ตอนติด อะไรแบบเนี้ยอ่าคับ   มองโลกในแง่ดี  ให้กำลังใจตัวเองเข้าไว้  *great*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 23:15:07 »
โกลเด้นวีค นี่คับ  งดกันทุกเรื่อง  แทบลงแดงกันเปนแถบๆเลย

อาทิตย์หน้าอาจจะได้อ่านแบบ2ตอนติด อะไรแบบเนี้ยอ่าคับ   มองโลกในแง่ดี  ให้กำลังใจตัวเองเข้าไว้  *great*

ถ้าได้2ตอนติดๆกันก็ยิ่งดี *haha*

Kimuchi

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 02:39:33 »
Movie 4 ร่างที่ปล่อยเกทสึกะเทนโชสีทองอะเหรอ มันไม่ใช่ฮอลโลว์นิ มันเป็น ร่าง Hell ไม่ใช่เหรอ?

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 20:18:23 »
อ้างถึง

อาทิตย์หน้าอาจจะได้อ่านแบบ2ตอนติด อะไรแบบเนี้ยอ่าคับ   มองโลกในแง่ดี  ให้กำลังใจตัวเองเข้าไว้

เออ ถ้าได้ 2 ตอนติด ท่าตะยากส์ เอาอันดับคืนก่อนเถอะ - -
เสียงแว่วเรไร ได้ยินว่าที่ 11 ตกลงอันดับมันเมื่อไหร่จะขึ้น ท็อป 3 เหมือนอดีตวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 20:51:00 โดย Bello_ojaku »

aeinlove2008

• *