หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?  (อ่าน 36539 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?
« เมื่อ: อา. 08 เม.ย. 2012 เวลา 23:31:46 »
ส่วนผมชอบเอเนล(เท่สุดๆ มีกลองบนหลังด้วย) ส่วนผู้หญิงชอบเพโลน่าคับ(น่ารักดี) *number1* *number1* *number1*

ข้าคือ god

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 01:15:27 »
ชอบลุคของซันจิ กับ คล็อกโคไดล์

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 01:55:34 »
ส่วนเรานะคะ ชอบ (แบบรักเลยได้มั้ย)  ท่านลอว์ สุดหล่อ เท่สมาร์ท !!!!  *great* *great* *great*
ดีกรีเป็นถึงนายแพทย์ 55555   *hoho* *hoho*
ใครละจะไม่หลงไหลลลลล ฮิ้วๆๆๆ  *hoho* *hoho*

อยากบอกกระทู้นี้เข้าทางเราสุดๆลยอะค่ะ  *haha* *haha* *haha*

รอคนถามแบบนี้มานาน  *great* *great*

ส่วนผู้หญิงก็ ใครดีอ่ะ ใครก็ได้ที่ไม่สวยเกินหน้าเกินตาเราอะค่ะ   *dontknow* *dontknow*

แต่ว่ายัยคนนี้ชื่ออะไร นะ  *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:02:57 โดย Sherva »

Alize

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:00:37 »
โซโล ชายหนุ่มที่โผล่มาตอนแรกเหมือนจะทั้งเท่ห์ทั้งมาดขรึม  *great* *great*
แต่แอบเอ๋อแบบน่ารักๆ 5555+  *haha*

ส่วนผู้หญิงนี้ขอคนใดที่คัฟ I ก็พอ (ไม่ได้แอบหื่นนะ อิจฉา *glad*)

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:24:43 »
แพนด้าแมน แฮนค็อก เรย์ลี่ ซันจิ รินโด โซโล ทาชิงิ โคนิสจัง ผมแดง มากิโนะ บรูค มัลโก้ บอนจัง

อุซป คุมะ ตาเหยี่ยว กาลูการา ดราก้อน บากี้ แคลิเฟอร์ รากิ โดมิโน่ แฟรงกี้ อีวานจัง จินเบ ปู่การ์ฟ

อาเฟลันด้า ช็อปเปอร์ โนแลนด์ เอส บอนนี่ ชิราโฮชิ มากาเร็ต มูส ลูฟี่ โนยิโกะ โรบิ้นจัง หนวดขาว

กาลู โซเงคิง คายะจัง โซระจัง บีบีจัง นามิจัง เยอะจัง..

*้ั์drinktea*

ส่วนผู้หญิงก็ ใครดีอ่ะ ใครก็ได้ที่ไม่สวยเกินหน้าเกินตาเราอะคะ   *dontknow* *dontknow*

แต่ว่ายัยคนนี้ชื่ออะไร นะ  *haha* *haha* *haha*

ปล.คนนี้ชื่อ บลูแฟน กลุ่มคุจาอ่ะพี่สาว..
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Sherva

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:39:49 »

ปล.คนนี้ชื่อ บลูแฟน กลุ่มคุจาอ่ะพี่สาว..

*great* *great* *great* *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:50:50 โดย Sherva »

Lambo

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 08:17:20 »
ชอบเอสคับ กับหมีที่อยู่กับลอว์จำไม่ได้ชื่อไร

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 08:23:51 »
ฮ่าๆ^
     ^
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Merry

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 08:39:47 »
ชอบ เอเนล  เพราะ มันดู เวอๆ + อลังการ ^^

แต่ นับถือ Mr.2 ที่สุด T^T พูดแล้ว เศร้า ตกลง ตายไปหรือยังนะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 11:06:13 »
ชอบเอสคับ กับหมีที่อยู่กับลอว์จำไม่ได้ชื่อไร

หมีที่อยุ่กับลอว์  ชื่อ เบโปะ คับ

ส่วนเรานะคะ ชอบ (แบบรักเลยได้มั้ย)  ท่านลอว์ สุดหล่อ เท่สมาร์ท !!!!  *great* *great* *great*
ดีกรีเป็นถึงนายแพทย์ 55555   *hoho* *hoho*
ใครละจะไม่หลงไหลลลลล ฮิ้วๆๆๆ  *hoho* *hoho*

อยากบอกกระทู้นี้เข้าทางเราสุดๆลยอะค่ะ  *haha* *haha* *haha*

รอคนถามแบบนี้มานาน  *great* *great*

สำหรับคุณ Sherva ขอแสดงความเสียใจด้วย

ผมไปเจอรูปนี้มาอ่ะคับ

ลอว์ กับ บอนนี่   ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับ สาวก ลอว์ ด้วยคับ *้ั์poor*

แต่ถ้าถามว่า ชอบใครที่สุด ตัวผมชอบ ยูทัส คิด คับ

โหด ...ม ชั่ว เลว แข็งแกร่ง คลั่งการต่อสู้   ไอดอลของผมเลย

แต่ถ้าเรื่องดีๆ ผมชอบ เอส หนวดขาว โซโล ซันจิ (2คนนี้ชอบเพราะตอนธิลเลอร์ บาร์ค)

ผุ้หญิง ก้ชอบ แฮนค๊อก นามิ โรบิ้น โฮชิจัง มากาเร็ต  และอีกมากมาย  *hoho*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 11:49:15 »
สำหรับผมคงไม่มีไครเกินคนคนนี้ครับหล่อเท่สมาทครับแต่ผมไห้2คนครับ

1.โปโตกัส D เอส

2.มาแชล D ...เอ๊ยไม่ไช่คนคนนี้คือออออ   ทราฟาก้า ลอว์ ครับ7เทพหน้าไหม่แต่ความสามารถเหนือชั้นครับ

มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 15:59:57 »
อันดับหนึ่งในใจ ผู้หญิง คือ

แฮนจ็อบ  เอ้ย!! แฮนค็อก *shock*

นามิ    เด็กกะลังโต ชอบจิงๆ*nude*

แล้วก้อเจ็โรบิน  ถึงอายุเยอะแต่หลังๆ ดูโมเอะเหลือเกิน *love* *love*

ผู้ชาย คือ

ดราก้อน   ผู้ชายที่เต็มไปด้วยปริศนา  แต่ผลปิศาจพลังสุดติ่งจิงๆ ถึงจะไม่ได้รับการยืนยัน ร้อยเปอเซนก้อเหอะ *glad*

ลูฟี่    พระเอก รักพวกพ้องที่สูด  ตรงไปตรงมา แฮนค็อกก้อยังสยบให้  แถมไม่เคยมีช่องคิดในใจให้เราเห็นกัน ยอดเยี่ยมจิงๆ *great*

ซันจิ   ผู้ชายที่เต็มไปด้วยปติธานแน่วแน่  กับเป็นหนึ่งในสิ่งมหัศจรรย์แห่งโลกวันพีช ก้อท่าเตะที่เท่บาดใจ  เอาใจไปเลย *attack*     

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Sherva

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 19:59:17 »

สำหรับคุณ Sherva ขอแสดงความเสียใจด้วย

ผมไปเจอรูปนี้มาอ่ะคับ

ลอว์ กับ บอนนี่   ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับ สาวก ลอว์ ด้วยคับ *้ั์poor*

[/quote]

*shock* *shock* *shock* *shock* *shock*
ถึงคุณออกัสจะเอาอะไรมาให้เราดู เราก็ไม่เปลี่ยนใจหรอกคะ  *hoho* *hoho*
และเราก็รู้ว่า มันไม่จิง  *great* *great* *great* ภาพที่เห็นอาจจะไม่ใช่สิ่งที่เป็น <<<< ไม่เชื่อสุดใจ  *number1* *number1*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:13:54 »
พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:27:33 »
พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

อ้อ  กระจ่างแล้วครับทีนี้ครับปริศนาคนที่อยู่กับท่านลอว์คือไครครับหลังจากที่ผมเห็นภาพนี้แล้วแน่ใจเลยครับท่านลอว์กับโฮคิ้น.........
ผมเลยสรุปได้ครับว่าคนที่ชักไยท่านลอว์คือ บลาจิลโฮคิ้นคับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^