หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกผู้หญิงใน onepiece คุณจะเลือกคนไหน  (อ่าน 42745 ครั้ง)

Phoomi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • Gu rock!!!
หมายถึงเลือกว่าสวยไม่สวยหรืออะไรก็ตามขอให้อธิบายด้วย *love* *love* *love* *nude* *nude*
ชอบโบอาที่สุด!!!!

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
Re: ถ้าให้เลือกผู้หญิงใน onepiece คุณจะเลือกคนไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 23:57:29 »
คำถามล่อเป้าอีกแล้ว.... เด๋วได้ติด Rate 18+ แหง๋งๆ....
 คำตอบส่วนใหญ่ ก็ไม่พ้นสาวๆ อกตูม  ทั้งหลาย...   (เอาเถอะๆ หยวนๆ สมาชิกชอบกันเยอะ...)

ส่วนผมเอาเป็นผู้คุม  โดมิโน่  แล้วกัน......  หรือ  ไม่ก็ชาดี้  อยากโดนแส้ฟาดอ่ะ.....  เผื่อจะน่าตื่นเต้นมากขึ้น  *attack*

4begin

• *
  • โง่อย่างมีความสุข ดีกว่าทุกข์เพราะอวดฉลาด
Re: ถ้าให้เลือกผู้หญิงใน onepiece คุณจะเลือกคนไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 23:59:27 »
ขอ วีวี่ ล่ะกานนน
คำว่าเป็นไปไม่ได้ มีแต่ในพจนานุกรมของคน "โง่" เท่านั้น...

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 02:21:52 »
โรบิ้น ครับ ไม่ต้องมีเหตุผลมากมาย แต่นี่แหละครับที่เรียกว่า โดนใจ

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 03:38:10 »
 *love* *love*คงไม่พ้นนามิล่ครับ *love* *love* *nude* *nude* *nude* *nude*

Lambo

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 07:40:44 »
ผมชอบเพโรน่า *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 09:58:13 »
เลือกทุกคนเลยคับ *haha* *haha* *haha*

ยกเว้น ยายเนียว ป้าโคโรโระ นะ *hoho*

ถ้าบอกให้เลือก จาก ทอป5 ของวันพีช คงไม่พ้น แฮนค๊อก นามิ โรบิ้น โฮชิ ทาชิงิ

สำหรับผมที่ผมวิเคราะห์มา(มีสาระกว่ากระทู้ทั่วไปเนอะ)

ผมขอเลือก แฮนค๊อก ก้แล้วกันนะ  สวย โหด เซ๊กซี่ โอ้ย เยอะแยะ *love*

ส่วนนามิ บ้าเงินเกินไป เลยไม่เอา  *glad*

โรบิ้น ลึกลับ พูดน้อย ไม่เอาอ่ะ *dontknow*

ทาชิงิ ไม่ใส่แว่นก้เฉิ่ม  ผมไม่ชอบเด็กแว่น *dontknow*

โฮชิจัง ยังเด็กอยุ่เลย ความคิดยังไม่โต เลยไม่เอา  *number1*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 12:57:41 »
ผมชอบสาวรักศิลปะอ่ะ
เลือกมิสโกลเด้นวีคละกัน

*nude* *nude* *nude*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 15:11:13 »
แบบตู้มๆนี่ผ่านมาเยอะและ เดินผ่าน งั้นขอเป็นแนวโลลิหน่อย เลือกไอซา คุอินะ ละกัน

อันนี้ก็เข้าท่าครับ  *number1*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:26:04 »
แบบตู้มๆนี่ผ่านมาเยอะและ เดินผ่าน งั้นขอเป็นแนวโลลิหน่อย เลือกไอซา คุอินะ ละกัน

อันนี้ก็เข้าท่าครับ  *number1*
ผมจริงจังนะ จะทะนุถนอมตั้งแต่เด็กๆนี่แหละ *้ั์cool*

ยุงไม่ให้ไต่ ไข่ไม่ให้อม  *shock*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:46:07 »

ผมจริงจังนะ จะทะนุถนอมตั้งแต่เด็กๆนี่แหละ *้ั์cool*

ยุงไม่ให้ไต่ ไข่ไม่ให้อม  *shock*
แฝงความหมายอะไรอยุ่รึป่าวคับ  ที่ว่า "ไข่ไม่ให้อม" *hoho*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 17:34:05 »
ชอบเลี้ยงต้อยเหมือนกันเลย ฮ่าๆ

จริงๆแล้วคุณวินจะพิมพ์ว่า ไข่เจียวชะอม ครับ สงสัยตอนนั้นกำลังหิวแต่พิมพ์ผิดเป็น ไข่ไม่ให้อม แต่จริงๆที่ถูกคือ ไรไม่ให้ตอม นะครับคุณวินนนนน
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

vansit123

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 19:50:57 »
ไม่ผมขอลูกสาวชารอดเผามังกรฟ้าไง *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Fullteam

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 20:03:08 »
บิ๊กมัม ++

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 20:32:47 »