หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???  (อ่าน 37115 ครั้ง)

extrabome

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
Re: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:10:28 »
ลูฟี่นี่ขี้โกงเนอะ สามรถขยายอวัยวะได้ ถ้าอยากให้ตรงไหนใหญ่ ก็ขยายตรงนั้น *nude* *nude* *nude*
  *้ั์shock3**shock* *้ั์shock2*

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
Re: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:13:30 »
 *dontknow* *dontknow*

extrabome

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:16:41 »
ปกติของลูฟี่ก็ ยาว อยู่แล้วนะ
นี่ยังจะ ใหญ่ ได้อีก
โกงจริงๆด้วย

........แขน นะครับ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:18:24 »
 *rip* *rip* *rip* *rip*

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:19:31 »

พอใส่ฮาคิเข้าไปแล้วทั้งแข็ง ทั้งใหญ่ ทั้งยาว

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 20:38:58 »
ผมเริ่มรุ้สึกว่า เข้าใกล้ทะเลขึ้นมาทุกทีๆ

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 21:51:12 »
ผมว่ามันไม่เข้าใกล้ละครับ ถอนสมอเรียบร้อยตั้งแต่อยากให้ตรงไหนใหญ่ก็ใหญ่แล้วล่ะครับ *disappoint*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

nontananbaba

• *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 22:37:56 »

กำลังคิดอยู่เลยว่า ถ้าลูฟี่มันใช้เกีย3ตรง...คงจะเป็นคนที่เหมาะสมกับชิราโฮชิมากที่สุดแล้วละ *nude* *nude* *nude*

Aragan

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 22:49:41 »
 *้ัunexplain*

ต้องการให้เปลี่ยนหัวข้อเป็น ถ้า ชิราโฮชิ โดน ปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???  กันรึเปล่าครับ  *้ั์poor*

extrabome

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 23:24:55 »
โจสทนไม่ได้ครับ
เพราะหมัดแฝงฮาคิ
ฮาคิทำให้สัมผัสร่างจริงของผู้มีพลังพิเศษได้
ดั่งเช่น ลูฟี่ โดน การ์ป เขกหัว

ผมชวนเข้าฝั่งแล้วนะ *้ั์post2*

Aragan

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 23:30:49 »
แต่ลุงโจสก็มีฮาคิเกราะนะ
           ฮาคิเกราะ VS ฮาคิเกราะ

ซับซ้อนแฮะ  *disappoint*

ปล.  เห็นชายหาดตาฮิติรำไรแล้ว ฝั่งจ๋าพี่มาแร้ววววว  *love*

extrabome

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 00:12:57 »
แต่ลุงโจสก็มีฮาคิเกราะนะ
           ฮาคิเกราะ VS ฮาคิเกราะ

ซับซ้อนแฮะ  *disappoint*

ปล.  เห็นชายหาดตาฮิติรำไรแล้ว ฝั่งจ๋าพี่มาแร้ววววว  *love*

อืม....ซับซ้อนจริงด้วย

ผมยังไม่ค่อยเข้าใจ ฮาคิเกราะ
มันจะห่อหุ้มเราเพื่อโจมตี หรือ เราปล่อยฮาคิสู่สิ่งที่เราสัมผัสเพื่อทำให้เผยร่างจริง

งงไหมครับ
สมมติ เราชกไปด้วยฮาคิ สิ่งที่จะโดนศัตรู คือ ฮาคิ หรือ หมัดของเรา
งงตัวเอง *disappoint*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 00:17:02 »
โดนหมัดของเราที่มีฮาคิ  *haha*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

extrabome

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 00:25:06 »
โดนหมัดของเราที่มีฮาคิ  *haha*
คือผมยังงงๆนะ
ยกตัวอย่าง กระบอกของเจ้าควัน ที่มันติดหินไคโร มันต้องเอาส่วนที่เป็นหินทิ่ม ถึงจะโดนใช่ไหมครับ
แต่ฮาคิเกราะเหมือนกับว่าทำให้ร่างกาย หรือ อาวุธ กลายเป็นหินไคโรใช่ไหม (ไม่นับกรณีที่ทำให้อ่อนแรงนะ)

เข้าใจถูกไหม

แล้วถ้าฮาคิเกราะเจอกัน ต่างคนก็ต้องสังผัสโดนร่างจริงของอีกฝ่าย แล้วไอ้ที่แปลงร่างอยู่ขณะนั้นล่ะ
เช่น ลูฟี่แขนใหญ่ โจสตัวเพรช มันจะเป็นยังไง

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 00:34:19 »
ฮาคิเกราะกับพลังผลปิศาจมันไปด้วยกันได้นิ ลูฟี่ก็ยังใช้ท่าได้ โจสก็เป็นเพชรเหมือนเดิม แต่ที่เพิ่มเข้ามาคือความแข็งแกร่งครับ แล้วก็ระดับของฮาคิ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ