หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เท็นเท็น คือใคร ?  (อ่าน 13493 ครั้ง)

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เท็นเท็น คือใคร ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 11:00:50 »
ผมว่าเท็นๆต้องเปนหลานเหลนโหลนของรุ่น1มั้งครับคือเป็นเชื้อทางฝั่งเมียน้องรุ่น1นะครับ เพราะเท็นเท็น มันถือพัดของเชียนเต๋าได้หน้าตาเฉยเลย นี่มันกาตูนไรเนี่ยไอนั่นญาติคนโน่นไอนั่นญาติคนนี้ ความลับเยอะเกิ๊นปวดหัว
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 11:12:35 »
การ์ตูนเรื่องนี้ ถึงได้เหมาะกับเพลง ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ - bodyslam ไงคับ

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 16:58:25 »
ผมว่าเท็นๆต้องเปนหลานเหลนโหลนของรุ่น1มั้งครับคือเป็นเชื้อทางฝั่งเมียน้องรุ่น1นะครับ เพราะเท็นเท็น มันถือพัดของเชียนเต๋าได้หน้าตาเฉยเลย นี่มันกาตูนไรเนี่ยไอนั่นญาติคนโน่นไอนั่นญาติคนนี้ ความลับเยอะเกิ๊นปวดหัว

ใช่พัดของเซียนเต๋าหรอ ผมก้อแน่ใจนะ แต่ทีรู้ๆ ไม่ได้ถือหน้าตาเฉยครับ ใช้ทีเดียว แทบตายเลยครับ ลองกลับไปอ่านใหม่นะ เข้าใจผิดแล้ว *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

nicorobin

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 22:47:37 »

คูณคี้ดมากเกินไปแว้วว มันไม่ด้ับซ้อนอะไรหรอก เท็นเท็นปกติแทบจะไม่มีบทอะไรเลย ไม่มีการกล่าวถึคงอะไรทั้งสิ้นอะ อยุ่ๆก้ให้ตูมมม!!!!! *damage* *shock* *dead*กลายเปนหลานของรุ่นที่1เลยเหรอครับ ไม่ไหวนะ 555

แล้วไอ้ถือพัดเซียนเต๋านี่ มันก้แค่เกบได้นะ เค้ากะเอาฮาไม่ใช่เหรอ 55

marakom

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 14:01:15 »
พัดแบบนั้น แถวจตุจักร คงมีขาย

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 16:21:38 »
^
^
เริ่มออกทะเลกันเเล้ว