หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร"อึ๊ม" สุดใน วันพีช ครับ -.-  (อ่าน 29146 ครั้ง)

blackhole

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ใคร"อึ๊ม" สุดใน วันพีช ครับ -.-
« เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 16:16:33 »
เห็น อ.โอดะ วาดตัวละครหญิงแต่ละคนเน้นให้เห็นชัด  ตั้งแต่ นามิ โรบิ้ โบอา ฯ เลยอยากรู้ว่าคุณคิดว่าใคร "อึ๊ม"สุดครับ 
ก่อนที่คุณจะชี้นิ้วประนามใคร ควรแน่ใจซะก่อนว่ามือคุณสะอาดพอเพราะในขณะที่คุณชี้นิ้วตำหนิผมอยู่ ใครหลายคนอาจประนามคุณอยุ่ก็ได้!!!

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: ใคร"อึ๊ม" สุดใน วันพีช ครับ -.-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 16:19:40 »
BIG MOM!!

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ใคร"อึ๊ม" สุดใน วันพีช ครับ -.-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 16:20:04 »
คณะปฏิวัติแถวๆนี้แหละมั้งครับ -.-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 16:47:21 »
ถ้าเปนนักปฏิวัติแพนล่ะก้  ผมขอค้านคับ *hoho*

Fusejer

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 17:17:57 »
ถ้าเปนนักปฏิวัติแพนล่ะก้  ผมขอค้านคับ *hoho*
*haha* *haha* *haha*

คงไม่หรอกเน้อ  ฮิฮิ  *glad*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 17:43:58 »
ถ้าคะเนด้วยสายตา ผมให้โบอาครับ

แต่ถ้าแบบคนที่คลุกคลี ต้องถามลูฟี่
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

dz911

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 17:53:44 »
องค์หญิงชิราโฮชิ...........มันใหญ่มากกกกกกกกกกก

parkza

• *
  • ขามั่วนิ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 17:57:04 »
คณะปฏิวัติแถวๆนี้แหละมั้งครับ -.-
 *haha* *disappoint*
ตอบยากอ่ะตั้งแต่ที่อ่านมาไม่เคยเหนครัยนมเล็กเลย
*haha* *damage* *damage* *damage* *damage*

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 18:11:18 »
องค์หญิงชิราโฮชิ...........มันใหญ่มากกกกกกกกกกก

*nude* *nude* *nude*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 18:30:38 »
ลูกผู้ชายเค้าไม่มานั่งวิจารณ์สัดส่วนผู้หญิงออกสื่อกันแบบนี้หร่อกนะเจ้าพวกบ้า
เรื่องแบบนี้มันต้องเก็บไว้คุยกันในวงเหล้าเซ่ มันถึงจะสนุก *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 18:34:19 »
อ่อ เปนงี้นี่เอง

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 20:27:51 »
แหมะ!! *shock*
เอาแฟนป๋ากัสมาวัดกันเลยดีกว่า ฮึๆๆ!! *้ั์smoking*
*haha* *haha* *haha*
คงไม่หรอกเน้อ  ฮิฮิ  *glad*
ไม่รู้เหมือนกันวุ้ย!! *้ั์shock2*
ถ้าคะเนด้วยสายตา ผมให้โบอาครับ
แต่ถ้าแบบคนที่คลุกคลี ต้องถามลูฟี่
ลูฟี่รู้แน่ๆเพราะทั้งเห็นทั้งกอดมาแล้ว *number1*
แต่เราว่าบิ๊กมัมบึ้มกว่าคะ *number1*
 *haha* *disappoint*
ตอบยากอ่ะตั้งแต่ที่อ่านมาไม่เคยเหนครัยนมเล็กเลย
ขำไรจ๊า!! *้ั์petulant*
ลูกผู้ชายเค้าไม่มานั่งวิจารณ์สัดส่วนผู้หญิงออกสื่อกันแบบนี้หร่อกนะเจ้าพวกบ้า
เรื่องแบบนี้มันต้องเก็บไว้คุยกันในวงเหล้าเซ่ มันถึงจะสนุก *้ั์drinktea*
เมาท์ลับหลังนี่ตัวแสบเลยอ่ะ *shock*

ZenkImu

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 20:45:59 »
อยากกิน หนองโพ ขึ้นมาเลย   *bath*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:03:02 »
เอาแล้วสิ เกิดการท้าดวลระหว่างนักปฏิวัติ กับแฟนของออกัส ใครจะอึ๋มกว่ากัน โปรดติดตามได้ใน วันไหนไม่รู้ -0-

ป.ล. แซวขำๆ อย่าซีเรียสเด้อ  *great*

ป.ล.2 รีบหนีให้ไว

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:13:36 »
55 อึ๋มไม่รุ้ รุ้แต่อวบมีเยอะ  *haha* *haha*