หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกสมาชิกเพิ่มให้กลุ่มหมวกฟาง 1 คน ใครชอบหรืออยากจะเลือกคนไหนมากที่สุด  (อ่าน 25992 ครั้ง)

KJ_supergigz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่ผู้ชายอ่ะคับ ส่วนตัวอยากได้เยอะแยะไปหมดเลยอ่ะ *้ั์drinktea*

คุณหนูคายะ, องค์หญิงบีบี, บอนจัง, จิวเวลี่ บอนนี่, องค์หญิงชิราโฮชิ โอ้ยย.. เยอะแยะไปหมด คงมีสีสันเฮฮากันน่าดู!!

*nude* *nude* อยากได้เหมือนกัน (แซวเล่นนะครับ อย่าโกรธกันนะ *glad* *glad*)ผมว่าน่าจะเติมความอ่อนหวานให้กลุ่มนี้หน่อย ผู้หญิงที่มีอยู่แต่ละองค์ มืดมนบ้างล่ะ งกบ้างล่ะ 55555 *haha* *haha* เอาเป็นชิราโฮชิละกัน เพราะดูแล้ว.............ใหญ่ที่สุด(หมายถึงตัวนะ) แถมมีเหตุผลที่ลูฟี่ต้องปกป้องด้วย แล้วพลังที่มีนี่ก็โคตรเทพ   *number1* *number1*  *glad* *glad*

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่ผู้ชายอ่ะคับ ส่วนตัวอยากได้เยอะแยะไปหมดเลยอ่ะ *้ั์drinktea*

คุณหนูคายะ, องค์หญิงบีบี, บอนจัง, จิวเวลี่ บอนนี่, องค์หญิงชิราโฮชิ โอ้ยย.. เยอะแยะไปหมด คงมีสีสันเฮฮากันน่าดู!!

*nude* *nude* อยากได้เหมือนกัน (แซวเล่นนะครับ อย่าโกรธกันนะ *glad* *glad*)ผมว่าน่าจะเติมความอ่อนหวานให้กลุ่มนี้หน่อย ผู้หญิงที่มีอยู่แต่ละองค์ มืดมนบ้างล่ะ งกบ้างล่ะ 55555 *haha* *haha* เอาเป็นชิราโฮชิละกัน เพราะดูแล้ว.............ใหญ่ที่สุด(หมายถึงตัวนะ) แถมมีเหตุผลที่ลูฟี่ต้องปกป้องด้วย แล้วพลังที่มีนี่ก็โคตรเทพ   *number1* *number1*  *glad* *glad*

ห้าห้าห้า,, ถ้าอยากได้ตัวจะใหญ่ สีแดงซะขนาดนั้น ผมคงต้องขอผ่าน.. บอนจัง!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

BoaDHandcock

• *
  • Love roronora zorO
คุซันคอนจัดมาเต็มๆๆ

alcoholismz

• *
อยากหัยรุจจิอะ

เก่งขนาดนั้นมีบทน้อยเกิน

KJ_supergigz

• *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"

ห้าห้าห้า,, ถ้าอยากได้ตัวจะใหญ่ สีแดงซะขนาดนั้น ผมคงต้องขอผ่าน.. บอนจัง!!  *้ั์drinktea*

จะไม่ลองเอา.................ไปเป็นพวก หน่อยเหรอครับ อาจจะแซ่บทีสุดก็ได้  *haha* *haha* *haha*

OffeSpiN

• *
จะไม่ลองเอา.................ไปเป็นพวก หน่อยเหรอครับ อาจจะแซ่บทีสุดก็ได้  *haha* *haha* *haha*
แหม๋.. เคเจจัง  (*lulla*)
อยากเป็นกระเทยใช่ไม๊จ๊ะ (*cheers*) เป็นกระเทยแล้วไง (*้ัิshy*)
โลกนี้มีทั้งหญิงและชาย (*้ัิinlove*) แต่กระเทยเป็นได้ทั้งชายและหญิง(*bath*)
เพราะฉะนั้นจึง.. ขุดทอง!! (*้ั์shock3*) วิถีกระเทยนั้น.. ล้างตู้เย็น!! ( *้ัิfreeze*)
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Pirate Murder

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อาโอคิยิ  *้ัิfreeze*
เลยค้าบพึ่งออกจากทหารเรือ สาย โรเกีย ซะด้วย  *้ั์cool*
ฝีมือระดับพลเอก ราฟเทล คงไม่ใช่แค่ฝันลมๆ แล้งๆ  *great*

panndora

• บุคคลทั่วไป

Dragon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
เอาแชงคูสเป็นหัวหน้าหน่วยเลย มีลูกน้องเป็นถึง 4 จักรพรรดิ์ กลุ่มหมวกฟางเมพขิงๆ

หรือเอาปู่การ์ฟดี
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

ZenkImu

• *

LocAt1On

• *
อยากให้เจอ ซาโบ แล้วมาอยู่กับลูฟี่    *great*

ซาโบ คงเก่งมากแล้วแหละตอนนี้    *attack*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เริ่มเบื่อซันจิกับโซโลทะเลาะกันละ เอาเป็นหมอนี่แทนละกัน

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
^
^
^
ไอ่ตัวนี้ยังไงผมก้ขอค้าน  ผมเกลียดมันน

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ก็เอามาทะเลาะกับลุฟี่ไง *haha* *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST