หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกสมาชิกเพิ่มให้กลุ่มหมวกฟาง 1 คน ใครชอบหรืออยากจะเลือกคนไหนมากที่สุด  (อ่าน 25989 ครั้ง)

Bluecloud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • beartatelier
ช่วงนี้ผมกลับมาไล่อ่าน onepiece ใหม่ตั้งแต่เล่มแรกน่ะครับ(อ่านใหม่มาหลายรอบละ ไม่เบื่อ55+) พอดีมาถึงตอนอลาบาสตา แล้วชอบเปรูมากมาย เท่ห์ + เก่ง แล้วยังบินได้ด้วย อยากให้มาอยู่ในกลุ่มจัง คราวนี้ก็ไปไหนมาไหน สำรวจนั่นนี่ได้สบายใจ 55+
ทำแล้วผิดหวัง ดีกว่ามานั่งเสียใจที่ไม่ได้ทำ

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ยังไงถึงไม่ได้เข้าเป็นกลุ่มหมวกฟาง ลูฟี่ก็ได้มิตรภาพเพื่อนมาเต็มเรื่องและ ส่วนตัวใครก็ได้แต่ขอให้มุ่งมั่นไปกับพรรคพวกพอ ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
กลุ่มมนุษย์สายพันธ์ใหม่ แฟนคลับของซันจิ   *้ั์vomit*

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
เอา คนครึ่งตัวก็แล้วกันครับ....
เห็นลูฟี่กำลังชวนอยู่.....

พูดถึงแล้วคนครึ่งตัว ขนขาหยั่งกะบอนจัง เลยวุ้ย.....
*shock*

OffeSpiN

• *
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่ผู้ชายอ่ะคับ ส่วนตัวอยากได้เยอะแยะไปหมดเลยอ่ะ *้ั์drinktea*

คุณหนูคายะ, องค์หญิงบีบี, บอนจัง, จิวเวลี่ บอนนี่, องค์หญิงชิราโฮชิ โอ้ยย.. เยอะแยะไปหมด คงมีสีสันเฮฮากันน่าดู!!
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

EmoHang

• *
โซโลเลยครับเพราะผมว่าสมันเท่ห์ดีมากๆ

takky

• *
โซโลเลยครับเพราะผมว่าสมันเท่ห์ดีมากๆ

งงสิครับพี่น้อง*้ัunexplain*

Lambo

• *
อยากได้คนที่มีพลังสายโลเกียสักคนคับ *great*

Vin D Sel

• *
ซุรุเมะ ละกัน เอามาทำทาโกะยากิอิ่มเป็นปีเลย *shock*

Meepanda68

• *
อยากได้โคบี้เข้ากลุ่มเท่ดี ผมชอบคนที่มีความสามารถจากตัวเอง โดยไม่ต้องพึ่งผลปีศาจ  เช่น โซโล เรลี่ เป็นต้น

Nabonginw

• *
ผมอยากให้เจ้าจระเข้เข้าด้วย ดูไปดูมามันก็ไม่เลวนะครับมันต้องมีอะไรดีบ้างล่ะ5555 ความเห็นส่นตัวครับ

Garifer

• *
เอา คนครึ่งตัวก็แล้วกันครับ....
เห็นลูฟี่กำลังชวนอยู่.....

พูดถึงแล้วคนครึ่งตัว ขนขาหยั่งกะบอนจัง เลยวุ้ย.....
*shock*

*number1* เห็นด้วยค่ะ

panndora

• บุคคลทั่วไป
แต่คงไม่ใช่บอนจังนี่สิ *glad*

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
อยากได้สายโรเกีย  ดีๆสักคน ที่เข้าใจเรา รักเรา ม่ายช่ายยยยย 
*love* *haha* *haha* *haha*
[/b][/size][/color]
หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก