หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสงสัยไหม ? ว่า 6 เชียนเต่าเป็นใคร? ได้พลังมาไง? ได้สัดหางมาจากไหม? แล้วหน้าตาชัดๆเป็นไงบ้าง?  (อ่าน 24722 ครั้ง)

HisOkA

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ทำไมเซียนเต๋ามี "เขา" ครับ บอกที..... (เขาหรือหูหว่า...)  *disappoint*

ผมว่าน่าจะเป็นอุปกรณ์ที่คาดกับผ้าพันหัวนะ น่าจะไม่ใช่หู 
/
/
/
ถึง nakin ผมคิดว่า คนที่ 4 น่าจะเป็น นารูโตะนะ  ไม่น่าใช่ คนวส่หน้ากาก(โทบิ)
ป.ล ผิดถูกไงขออภัยด้วยคัฟกระทุ้นี้ ดีจัง ไม่ค่อยมีเกรียน
มีแต่คนแชร์ความคิดกัน เ++++เอาไป10กระโหลก

KeRoMoJi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แล้วคนนี้ละครับเห็นมีเขาเหมือนกัน

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
สังเหตุตอนล่าสุด เซียนเต่าคุยกับสัตว์หางตอนเด็ก เสื้อคลุมนั้นมีตรา ตระกลูนารูโตะกับ เนตรวงแหวน 9 ดวงอยู่ที่เสื้อ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ทำไมเซียนเต๋ามี "เขา" ครับ บอกที..... (เขาหรือหูหว่า...)  *disappoint*

ผมว่าน่าจะเป็นอุปกรณ์ที่คาดกับผ้าพันหัวนะ น่าจะไม่ใช่หู 
/
/
/
ถึง nakin ผมคิดว่า คนที่ 4 น่าจะเป็น นารูโตะนะ  ไม่น่าใช่ คนวส่หน้ากาก(โทบิ)
ป.ล ผิดถูกไงขออภัยด้วยคัฟกระทุ้นี้ ดีจัง ไม่ค่อยมีเกรียน
มีแต่คนแชร์ความคิดกัน เ++++เอาไป10กระโหลก
อ้อ ผมนับเอาตามคนมีเนตรสังสาระและใช้สายวิชาได้หกสายอ่าครับ
      ส่วนโทบิโดยส่วนตัวก็ไม่อยากนับมันเท่าไร เพราะมันไปจกตานางาโตะมาใส่ ไม่ได้เบิกเองแถมมันยังใช้ไม่ชำนาญอีก และรู้สึกเหมือนมันไม่ใช่คน เพราะ..........คนอาร๊ายยบาดเจ็บ แต่เลือดดันออกเป็นสีขาวขุ่นเหมือนยางพารา

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แล้วคนนี้ละครับเห็นมีเขาเหมือนกัน

คนนี้ก็เป็นเซียนเหมือนกัน เซียนกบ(เซียนลามก *nude* *nude*)ไง ครับ จำไม่ได้หรอ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net

คนนี้ก็เป็นเซียนเหมือนกัน เซียนกบ(เซียนลามก *nude* *nude*)ไง ครับ จำไม่ได้หรอ

เขาหรือนอ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

/
/
/
อ้อ ผมนับเอาตามคนมีเนตรสังสาระและใช้สายวิชาได้หกสายอ่าครับ
      ส่วนโทบิโดยส่วนตัวก็ไม่อยากนับมันเท่าไร เพราะมันไปจกตานางาโตะมาใส่ ไม่ได้เบิกเองแถมมันยังใช้ไม่ชำนาญอีก และรู้สึกเหมือนมันไม่ใช่คน เพราะ..........คนอาร๊ายยบาดเจ็บ แต่เลือดดันออกเป็นสีขาวขุ่นเหมือนยางพารา

เห็นด้วย โทบิ อ่อนที่สุดเลยคับ ในบรรดาที่พูดมา ตอนนี้ก็โตะยังไม่เก่งที่สุด เก่งสุดตอนนี้คือมาดาระตัวจริงพลังต่างๆวิชาเนตรอาจเท่ากันกับนางโตะแต่ต่างตรงที่ ร่างกายมันมีทั้ง เซนจูและอุจวะ ที่มันเพียงคนเดียวที่สามารถควบคุมได้ ใช้คาถาไม้ได้ และอาจมีเยอะกว่านั้นซึ่งผมเองก็ยังไม่รู้ และอีกอย่าง มาดาระฉลาดกว่านางาโตะ...ตอนแรกที่เข้าส
ครามผมไห้โตะอยู่ที่ 4 เลยล่ะ อ่อนสุดเลยเพราะอะไรหลายๆอย่างยังไม่เยอะเวอร์เหมือนตอนนี้ ตอนนี้ผมให้ที่ 2 เลยคับ เพราะพลังเยอะ แต่ก็ยังไม่สมบูรณ์ วัดกับมาดาระก้ยังคงสู้ไม่ได้  นู้นแหละ เป้นพลังสถิตยืร่าง 10 หางแบบเต็มตัว ผมว่า คงมันแหละที่สู้กับมาดาระ แต่กว่าจะถึงตอนนั้น..ผมว่ายังไกล ..และดตะก้ต้องเจอเรื่องอะไรอีกเยอะ
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง