หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงเรื่องนี้ไครนางเอกกันแน่ครับ งงๆ  (อ่าน 32582 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: ตกลงเรื่องนี้ไครนางเอกกันแน่ครับ งงๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 08:30:13 »
ใช่ๆ ผมว่าคนที่ได้แต่งงานกับนัตสึ(ไม่รู้ไปถึงป่าว)น่าจะลิซานน่าเพราะสนิทกันตั้งแต่เด็ก และเคยสัญญาเรื่องนี้ด้วย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
Re: ตกลงเรื่องนี้ไครนางเอกกันแน่ครับ งงๆ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 17:51:54 »
 *dontknow* *dontknow* *dontknow*

AIu_Hatake

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 13:17:01 »
ภาคนี้ลูซี่ตายรึเปล่า  *disappoint*  (เดานะเดา)

เรื่องที่นัตสึสัญญากับลิซาน่าผมว่า'จารย์ เขาคงให้เป็นอย่างนั้นแหละมั้ง เลยหักมุมให้ลูซี่ตาย  *rip*

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 19:15:50 »
Boa Hancock  ปะอะ  555+  (เอ้าไอ่ห่านี่คนละเรื่องละ)
เอาสาระละ ผมเชียร์  ลิซานน่า อะ ว่าที่ภรรยา  นัตอึ  เฮ้ย  นัตสึ (ลึกจึ๊งกันด้วยอะ ไอซ์!)

งดคำหยาบด้วย *hoho*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 23:09:47 »
ผม ให้ลูซี่เป็นนางเอกนะครับ จิตใจที่เข้มแข็ง ปกป้องพวกพ้อง นี้แหละสิ่งที่ดึงดูด ความเป็นนางเอกครับ*great*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!