หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดครับ เจ้าของกระทู้สำนึกผิดแล้วครับ  (อ่าน 7687 ครั้ง)

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ขอโทษครับ จะไม่อำใครแล้วครับ  *้bloodpool*

*้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:19:22 โดย Aragan »

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
กลุ่มโรเจอร์มีซามูไรด้วยหรอครับ ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลย

หรือว่าผมอ่านเก็บรายละเอียดตกหล่นไปหว่า *disappoint*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คนไหนหว่าซามูไรในกลุ่มโรเจอร์ *้ัdoubt*

Aragan

• *
เปล่าหรอกครับ ไม่มีไรทำคิดหัวข้อไม่ออก แต่อยากโพสเริ่มบ้างก็เท่านั้นเอง

ตอนแรกว่าจะทิ้งให้งงกันซัก 2-3 วัน แต่กลัวจะโดนข้อหา เกรียนแก่ เลยว่าจะลบหัวข้อล่ะครับ

*้ั์cold* รู้สึกผิดแฮะ  *lulla*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ไม่ต้องลบหรอกครับ ผมว่าไม่แน่อาจจะเห็นสุดยอดดาบเร็วๆนี้ก็ได้แต่ที่ผ่านมาเห็นแค่หัวกับช่วงล่างแล้วท่อนกลางไม่รู้อยู่ไหน ส่วนเรื่องวิชาผมว่าถึงจะได้ก็คงไม่ได้มากมั้ง

ถ้าเก่งจริงคงไม่พลาดโดนฟันง่ายๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Aragan

• *
Re: ปิดครับ เจ้าของกระทู้สำนึกผิดแล้วครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:25:53 »
ว่าแต่ถ้าไปถึง วาโนะคุนิ แล้วพี่โซโลของผมจะได้เป็นพระเอกกับเขาบ้างไหมเนี่ย

เอ่อ... มีความลับจะบอก ซามูไรที่ปกครองวาโนะคุนิชื่อ ซาซากิ โคจิโร่ มีท่าไม้ตาย นางแอ่นหวนกลับ นะเออ  *้ั์cool*

รู้ข้อมูลนี้มาได้อย่างไรนะเหรอ...  *haha* ดวลเหล้ากับมิยาโมโต้ มุซาชิ มาเมื่อคืน แล้วพี่แกบอกว่ากำลังจะไปประลองกับโคจิโร่ที่วาโนะคุนิ  *้ั์sleep*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ปิดครับ เจ้าของกระทู้สำนึกผิดแล้วครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:28:42 »
กลับมาเถอะ อย่าไปเลยนะ แกรนไลน์มันน่ากลัว  *haha*

Aragan

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:34:37 »
กลับมาเถอะ อย่าไปเลยนะ แกรนไลน์มันน่ากลัว  *haha*

กลับไม่ได้ง่ะ ว่ายน้ำไม่เป็น ตอนนี้อยู่ตรงไหนของโลกใหม่แล้วก็ไม่รู้ แต่ทะเลเป็นเพลิงด้วยล่ะ  *้ั์shock2*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:38:25 »
ทะเลเพลิง หรือ กระทะทองแดง ลองดูดีๆนะครับ

ขอโต้ดครับ แซวเล่นนะครับ ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Aragan

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:41:11 »
ทะเลเพลิง หรือ กระทะทองแดง ลองดูดีๆนะครับ

ขอโต้ดครับ แซวเล่นนะครับ ^^

*้ั์noooo*

แค่โกหก ถึงกับตกนรกขุมกะทะทองแดงเลยเหรอ

แต่ เขาสำนึกผิดแล้วนะ  *้ัhypnotist*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 21:55:05 »
ทำเอาบรรดาเซียนๆ งง กันไปหมด.... *haha*