หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Rikudo Sennin ริคุโด เซนนิน [มีโอกาสที่จะคืนชีพไหม] ฮิฮิ  (อ่าน 7691 ครั้ง)

momothedog

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตามนั้น  *haha*

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: Rikudo Sennin ริคุโด เซนนิน [มีโอกาสที่จะคืนชีพไหม] ฮิฮิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 22:19:55 »
ผมว่าศพมันน่าจะเปนฟอสซิลไปแล้วล่ะมั้งครับ  *hoho* *hoho*

buekkung

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: Rikudo Sennin ริคุโด เซนนิน [มีโอกาสที่จะคืนชีพไหม] ฮิฮิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 01:02:21 »
มันคือใครอ่ะครับ  *damage* *damage* *damage* *damage* *damage*

ผมไม่รู้    *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ผมกินข้าวเหนียวเป็นอาหารหลัก  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 08:32:32 »
 *shock* *shock* *shock* *dead* *dead*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 09:50:18 »
 *great* *great* *great* *great* *great*       *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

icekungza9

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • กัปตันกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:48:51 »
ถ้าเป็น Rikudo Sennin พอเลย ครับ เลิกดู กันเลย 555
Rikudo Sennin มันเป็น ต้นฉบับ พลังทุกอย่างบนโลกนินจานะครับ แค่ เนตรวงแหวน กับเนตร สังสาระ เหมือนนิดนึงของพลังมันอ่ะ