หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคิดเล่นๆ ว่าถ้าจริงๆแล้วโทบิมีสองคนล่ะ  (อ่าน 6720 ครั้ง)

book058

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลองคิดเล่นๆ ว่าถ้าจริงๆแล้วโทบิมีสองคนล่ะ คือ โทบิคนแรกอาจตายไปแล้ว ส่วนคนที่สองมาสานต่อเจตนารมต่อ แล้วเป็นคนที่คุณคิดไปไม่ถึง ไม่ใช่ทั้งตระกูลอุจิวะ และเซนจู

pitakchon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ลองคิดเล่นๆ ว่าถ้าจริงๆแล้วโทบิมีสองคนล่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 21 พ.ย. 2011 เวลา 15:57:43 »
คนแรกยังไม่รู้ใครเลยมีคน2แล้ว วุ้ย

5555

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ลองคิดเล่นๆ ว่าถ้าจริงๆแล้วโทบิมีสองคนล่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 00:56:27 »
ลองคิดเล่นๆ ว่าถ้าจริงๆแล้วโทบิมีสองคนล่ะ คือ โทบิคนแรกอาจตายไปแล้ว ส่วนคนที่สองมาสานต่อเจตนารมต่อ แล้วเป็นคนที่คุณคิดไปไม่ถึง ไม่ใช่ทั้งตระกูลอุจิวะ และเซนจู
ถ้ามีสองคน ก็ต้องยอมละคับเพ่น้อง แค่คนเดียวยังวิเคราะซะปวดตับ เอิ๊กๆ

HisOkA

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 09:20:43 »
ก็น่าคิดอยู่ ตอนเจอรุ่น4 ผม สั้น
             ตอนเจอ คิซาเมะ ผมมันยาวอะ  งง
งงคัฟฟฟฟฟฟฟฟฟ 

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 25 พ.ย. 2011 เวลา 03:23:17 »
ผมว่าน่าจะใช่นะครับ ตอนที่รุ่น 4 สู้กับคนใส่หน้ากากก่อนผนึก 9 หาง มันดูยังไงชอบกล

แต่ผมว่า ถ้ารุ่นที่ 4 ยังไม่ตายปานนี้คงจะ ชนะแน่ ๆ เลย ^^