Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หน้า: << < (124/127) > >>

ใครพอจะลำดับเหตุการณ์โทบิผมยาวกะผมสั้นได้บ้าง - แอบมาดู

สรุปแล้วนารุโต๊ะได้จักระจากสัตว์หางทั้ง9 ครบยังครับ? - แอบมาดู

โทบิคือผลการทดลองของโอโรฯ - แอบมาดู

โทบิน่าจะโดนนารุโต๊ะอัดด้วยกระสุนวงจักรเหมือนรุ่น 4 - แอบมาดู

พอโทบิหน้ากากแตก ใครจะหน้าแตกกันบ้าง!? - แอบมาดู

สัปดาห์นี้นารูโต๊ะงดหรอครับ - แอบมาดู

มันง่ายเกินถ้าจะบอกว่าโทบิคือโอบิโตะ - แอบมาดู

ซาสึเกะจะตัดสินใจอย่างไรหลังรู้ความจริงจากอิทาจิแล้ว - แอบมาดู

วิญญาณโอโรมันถูกสะกดแต่มันเกี่ยวอะไรกับอักขระ เชิญท่านๆไข - แอบมาดู

หน้า: << < (124/127) > >>

Go to full version