Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิน่าจะโดนนารุโต๊ะอัดด้วยกระสุนวงจักรเหมือนรุ่น 4

หน้า: (1/5) > >>

แอบมาดู:

พอโดนกระสุนวงจักรหน้ากากก็จะแตกหลุดแล้วความจริงก็เฉลยว่าโทบิคือ..."ผมคิดว่าจารย์น่าจะเขียนมวยซ้ำ"

themangmang1:

โดนอยู่แล้ว .. ถ้านารูโตะรู้จุดอ่อนวิชามันเหมือนกับรุ่น 4 : )

ผมว่าวิชาโทบิุถ้าสังเกตุตอนสู้กับรุ่น 4 วิชามันก็แค่ ทะลุไม่กี่วิเองนิ

รุ่น 4 ปามีดเสร็จตามด้วยกระสุนวงจักรแสดงว่า วิชามันก็มีขีดจำกัดเหมือนกัน

ปล . ผมว่าถ้าเอากระสุนวงจักรไป กระแทกหน้ามัน ไม่ใช่แค่หน้ากากแตกหรอ .. หน้าเละเลยละ

cosmo:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 11:52:40 ---โดนอยู่แล้ว .. ถ้านารูโตะรู้จุดอ่อนวิชามันเหมือนกับรุ่น 4 : )

ผมว่าวิชาโทบิุถ้าสังเกตุตอนสู้กับรุ่น 4 วิชามันก็แค่ ทะลุไม่กี่วิเองนิ

รุ่น 4 ปามีดเสร็จตามด้วยกระสุนวงจักรแสดงว่า วิชามันก็มีขีดจำกัดเหมือนกัน

ปล . ผมว่าถ้าเอากระสุนวงจักรไป กระแทกหน้ามัน ไม่ใช่แค่หน้ากากแตกหรอ .. หน้าเละเลยละ

--- End quote ---
จังหว่ะที่โดนกระสุนวงจักรของรุ่น 4 เพราะมันจะจับตัวรุ่น 4 แล้วดูดเข้าไปครับ ถ้ามันไม่จับก็วืดครับเหมือนตอนที่มันหลอกลูกน้องดันโซอ่าครับ

themangmang1:

--- อ้างจาก: cosmo ที่ อา. 17 มิ.ย. 2012 เวลา 22:43:08 ---
--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 11:52:40 ---โดนอยู่แล้ว .. ถ้านารูโตะรู้จุดอ่อนวิชามันเหมือนกับรุ่น 4 : )

จังหว่ะที่โดนกระสุนวงจักรของรุ่น 4 เพราะมันจะจับตัวรุ่น 4 แล้วดูดเข้าไปครับ ถ้ามันไม่จับก็วืดครับเหมือนตอนที่มันหลอกลูกน้องดันโซอ่าครับ

ตอนที่มันสู้กับรุ่น 4 มันไม่ได้วืดหรอกครับ แต่รุ่น 4 รู้วิชามัน ถ้ารุ่น 4 ไม่ปามีดเพื่ิอกะเวลาวิชามัน รุ่น 4 ก็คงโดนจับ ต่างคนก็ต่างรู้เกี่ยวกับ วิชามิติอย่างดี

coordinators:

เป็นไปได้ไหมที่ นารูโตะ มี วิชา เทพวายุ แบบพ่อ ประกายแสงสีทอง - สีส้ม  เอาไว้ป้องกัน วิชาดูดซับของ โทบิ

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version